Thắc mắc Ae chỉ ra hộ VipPapa autoK ở chỗ nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bjladen, 21/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi

1. Các bạn xem kỹ ở 1 phút 50. Con dk chạy vào bị VipPapa ném 1 cái do dame pc qua lại lúc chạy ra cổng tự lăn ra chết, ăn vạ autoPK. Fan cũng khoá VipPapa dc, tôi đến chịu cách quản lý của cái game này

lac.langtuluuducanh2310 đã thích.
  2. thanh1979

thanh1979 Cư Dân

Xem lại khi VipPapa ném cho 1 cái cũng bị phản dame đó. Đề nghị Fan và các mod coi kỹ rồi hẵng quyết định khóa PK

3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tự lăn ra chết gì, nó ra còn đứng nép góc cột thứ 2 auto ném xuyên tường còn bảo tự lăn ra chết, MUHN gì mà DK nó bị QB PC khi không tháo cánh ấy hả. Tường dày cả mét ném xuyên tường trong khi DK nó góc dưới nhìn lên là góc rộng còn không thấy hình đã bị auto còn cãi gì nữa.

Hoàng Việt thích bài này.
  4. Haha

5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Giờ mới biết damage pc qua lại tồn tại hẳn 15s, phút 2:02 DK nó rất từ từ tiến ra cố tình nép sát cột trong thế mà vẫn ngang nhiên autopk ném nó xuyên tường còn thanh minh được mới lạ.
    Dk nó mặc Quyền Năng thế kia bảo nó PC, thôi an dưỡng 1 tháng rs 6 lần qua ngày.

Hoanglong11 thích bài này.
  6. Đm.rõ là ném xong ăn pc qua lại rồi vắt lưỡi lăn ra chết còn kêu auto cái mả tổ nhà chúng nó.

7. mày ngu hay giả ngu PC qua lại hơn 10s ak=)).con dk nó 1m3 máu qb mày kể cả mặc k5 có buf gm700k máu mà qb.mày có buf gm ak óc chó. dk gấp 2 máu. dk pc chết lmm ak=)) nói mẹ mày ra ném xuyên tường hay biết rộn thổ vào trong để ném

Em Về Đi thích bài này.
  8. pc qua lại hơn 10s ak óc chó con dk 1m3 máu qb có gm mác k5 căng 700k thế con nào ít máu hơn mà pc bố thằng ngu còn cãi già mồm

Em Về Đi thích bài này.
  9. Vấn đề ở đây là bị pc mà loài óc bã đậu ko bơm máu mà chờ ăn vạ

10. Xem lại coi nó bị pc bao nhiêu giây

11. óc chó ak mù phải nhìn đoạn đầu autu ném dk song dk nó cố tình đứng tường đó

12. Ô đc thả rồi kia

13. Gáy hộ bố

bjladen thích bài này.
  14. Cào mặt ăn vạ ở đây được hả

15. Bạn dùng video
    Tháo cánh ra lzj thế full buff như con dk kia đi đeo cánh lên xem nào.
    Làm video phải đoàng hoàng tý

16. Xem video này vẫn chưa hiểu đc ah cậu

17. Làm y hệt video nó tố ý dk mặc full buff đoàng hoàng thì mới thuyết phục chứ ông tháo hết cả cánh ra để đổ lỗi do pc thì ai nghe.

18. Video ngta mặc đồ full đeo cách full buf đàng hoàng m làm cái video như chó gặm thế mà cũng làm đc . Autu như con chó còn sủa lì

19. Ko thể nào cố giải thích cho cái bọn bại não hiểu đc.:))

20. Toilachinhtoi

Toilachinhtoi Chiến Binh

Fan bảo là : Chơi đc thì chơi, k chơi đc thì nghỉ đi bạn ơi. Ăn chơi lúc ra sản phẩm rồi còn định ăn vạ, phủi đít bỏ đi k chịu trách nhiệm ah. Sống văn minh tý đi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi