Bang hội AdreyTran(NewStar) bán hành cho DontGame(LegendMU) chỉnh chủ Lê Xuân Cường

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DoiNgangDoc6789, 26/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thôi Quỳnh gay
    đừng thẹn với lòng nữa

2. Thẹn Gì vs thằng ảo tưởng tháng chục triệu sủa lên 100 triệu =)). Những thằng nổ như m a coi như cục c ứ t thôi ;))

3. chục triệu ^^
    đủ bao con chị cả mày luôn

4. Để tiền mà nuôi thằng bố con mẹ m đi :)). Bố thằng ảo tưởng =))

5. quỳnh gay bệnh hoạn ảo tưởng sức mạnh

6. Đào Văn Hà nổ tháng 100 triệu :)) nhưng đi hát quỵt 200k =))

7. quỵt 200k
    hahahahaha
    cười vỡ cả bụng

8. mày nói thế khác nào ** vào mặt mấy thằng guild lào cai :))

9. Bọn này còn gì xấu hổ đâu. Chui rúc , giả vờ bán acc để cày trong khi mình thuê cày dc 1 2 món ssk xong chán chê rồi chúng nó vẫn cặm cụi rình mò ban đêm tranh thủ từng tí exp sk ;))

hoabach96 thích bài này.
  10. từ xưa tới nay tb vs legend mu giữ mối quan hệ bạn rất tốt có pk nhưng kg đến mức bảo thái bình phe new , new star rủ tb vao new pk legend kg đc quay ra pk tb , sống bân chó thế lại đi nói người ta trước , xem lại nhân cách của mấy con chó chóp bu newstar đi :)). lào cai nó quỵ lụy vao new để pk che chở cho chúng nó săn boss thì mới nhục chứ bọn a bạn bè lâu lăm rùi lên các con kg phải sủa :)) , theo thành nát nói kẻ thù vs kẻ thù là bạn thì biết rùi đấy :)) ác legend trước bị khóa nhiều và mang tiếng cũng do thành nát nó cầm thui lên điều gì khúc mắc vào game ma vã nhé hoan hói , đầu *** có tóc toàn chứa đất sét trộn *** nhão :))

11. Nó làm gì có acc, thằng cày thuê chui rúc ăn bám ấy. có auto xuất hiện nó cày ngon nên thể hiện Pk tí cho oai chứ trước bố bảo ko giám hé răng chết đói ngay.:-s

12. Nói gì thì nói tầm của Legen ko bao giờ sánh bằng Home ngày xưa SS6 1 mình cân 6 guild liên minh đ
    Kinh thật. hồi mình còn chơi có nhớ 1 con DK quynhtx chắc đc 20k dư lẽo đẽo đeo gà đi dò boss cho LG. giờ đã lên đc Siêu sốc Cét rồi cơ. Mu HN đúng là suy tàn quá tới mức thê thảm như này.
    Còn đâu cái thời 1 mình Home cân 5 6 guild liên minh đánh cho tan tác bán acc off game hết. Giờ toàn ô hợp tập hợp lại 1 guild kiếm ăn nên lão fan già nó đang fang cho là phải rồii

13. từ ngày auto xuất hiênn cày thuê kiếm đc nên cố thể hiện tí, auto ko xuất hiện cậy mõm Quỳnh chât độc da cam hé răng thì nghỉ game chết đói luôn, rúc đâu được mà cày thuê, lại bảo a nói sai nhá @vidautaxanhau .:-s

14. Mày ngáo chó à . Bố mày chưa bao giờ cầm con quynhtx nào mà mày cứ cắn đít bố thế . Con đó hỏi thằng long lol nhé . Mấy thằng x5 guild hanoi kiểu gì chả biết. *** biết gì thích sủa bố đã ko thèm nói còn sủa lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi