Bang hội AdreyTran(NewStar) bán hành cho DontGame(LegendMU) chỉnh chủ Lê Xuân Cường

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DoiNgangDoc6789, 26/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mg ghẻ sml chém chộm dc vài cái gáy như chó xổng xích :))

2. Nhìn lại time đi :)). 2 3 hôm khác nhau đó =))

3. Bố khỉ loại cày thuê chui rúc ăn bám này, từ ngày có auto xuất hiện chạy Skill cày Lv ngon kiếm ăn được nên Pk cũng thể hiện gớm nhỉ Quỳnh chất độc da cam. :-ss

4. vai cả chụp ảnh gom lại 1 mả spam quay hẳn video vào chứ cho hấp dẫn ai làm gom ảnh thế :D

Vajrayana thích bài này.
  5. nó là quỳnh gì thế, quỳnh ken à

6. Vài chuyến arena PC chết 1 lần
    Liền chụp ngay
    Bố con lợn

7. Não m bị ngắn thế hả Hà ngu :)). Cãi nhau với thằng ngu như mày đúng hại não =))

8. sắp bán đc acc rồi =))

9. MG vip quá nhỉ, chém tốp ngọt lịm ^:)^

DoiNgangDoc6789 thích bài này.
  10. nó là thằng Quynhtx gì gì DK cùi ghẻ hay lẽo đẽo chạy theo bọn Legen hả ông?

11. Quỳnh gay , ngu dốt

12. Chuẩn 100% rồi nhé. Biệt danh Quỳnh gay

13. những nhân vật hạng bét ngày xưa mà bây giờ cũng có tiếng nói trong guild hay PK trong game à? MUHN suy tàn tới mức này rồi sao?

14. còn đâu thời oanh liệt các a tôi: a Hoàn, Hải Bánh, Bợm, Ngọc **... Nông Dân, Sunrise, BacNinh.
    Quynhtx con Dk ghẻ hay lẽo đẽo đi theo các bố Legen xin bãi cày, xin đi boss ké cũng có ngày này cơ à

15. Anh em mà nó ăn cháo đá bát cậu ạ. Cũng đa từng bàn chuyện gọi anh em tập hợp đánh LG, cũng đã từng hỗ trợ nhau pk với CNB chuyển cả acc sang đó. Cũng anh em 1 thời mà cư xử với ứng xử không bằng loại chó. Loại này lẽ ra phải bẻ răng từ sớm không để nó đẻ trứng

16. Chụp ảnh vì éo dám quay video vì đang sử dụng autopk. Môt cái nữa là ngu éo biết quay. Cái nữa là chỉ chụp đưa lên nhưng pha nào bem đc nó thôi còn nguyên đoạn dài bị nó hành thì không dám đưa lên

17. Hành được cc a :)). Hành được nó đã quay video cho lên YouTube rồi thằng ngu =))

18. nhân vật hạng bét nhưng nó bợ mông ghê lắm cho nên giờ sủa ghê lắm
    nhỉ Quỳnh Gay

19. Thua thằng đi hát Quỵt tiền =))

20. đi hát quỵt tiền
    quỵt ai
    quỵt chỗ nào
    quỵt quán nào
    hay như nào
    chứ sủa đổng thì bố ko chấp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi