Thắc mắc ADMIN xóa mất tài khoản của tui

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi chimcunho, 12/12/21.

Tags:
  1. Tôi có chơi tài khoản 99999 và 8888 và 88888 sv vương mệnh nhưng giờ bị xóa mất 1 tài khoản 99999 admin xem lại giúp, chứ acc vẫn đang chơi chưa quá hạn 2 năm ko đăng nhập mà tự ý xóa mất tài khoản mà không có lý dox-(

Last edited: 12/12/21
  2. Tui chỉ chơi 3 ac đó bên vương mệnh theo quy định chứ không chơi quá nhiều tài khoản, nay ac bị xóa mong admin xem xét, ac 99999 tui lập vào tháng 5-2021 ngày open sv vương mệnh. có cày quốc 1 thời gian sau đó bận phải đi làm giờ quay lại chơi máy tính vẫn lưu mật khẩu tài khoản, main game ss15 cũng vẫn chỉ lưu 3 tài khoản đó nhưng 1 tài khoản đã bị xóa không có lý do

Last edited: 12/12/21
  3. AE xem up giúp, tui tới sớm may mắn bốc đc 3 cái biển số xe đẹp ko lý nào lại bị xoá cho người tới sau sử dụng, còn chính chủ lập trước lại tính là sai biển sai tài khoản, nếu tui rs 0 lần tạo cho vui thì lấy làm cớ xoá còn tạm chấp nhận chứ tui có cày rs mà

4. Làm chủ thích làm gì chả dc tôi cũng ngậm ngùi bị xóa acc với tên nv đẹp để ngta bán tên nv cho ng khác.
    Chấp nhận thôi bạn k chơi đc thì nghỉ :))))) câu này quen không

chimcunho thích bài này.
  5. Nghỉ thì nghỉ sợ gì =D>, ko đi làm kiếm cục tiền thì tết đc nghỉ có event lấy đâu ra tiền mà nạp mua bùa cày với đạt mốc nạp kiếm tí mua ac top mua đồ game, ko nạp game này thì nạp game khác lo gì :P. đã nạp tiền thì chơi game nào tôi chả mạnh sợ đếch gì :-h