Admin vào cho ý kiến và anh em Mu vào xem

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Khoadepzaj, 4/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Speed có 5xx thì đánh đấm gì cơ chứ, quái đuổi không kịp chạy :((

2. tui mặc QN và cầm 2 đao QN vào speed là 576

3. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

:| ........... Lại còn không dùng được Chaos Goblin nữa chứ ................ Nhìn nó thông báo Blood mà thèm quá ........ :D

4. ủa thế thần mà quyền năng bây h 380 đã Lv đeo dc rồi ak anh em ơi :))

5. bên ss3 thi dl cộng agi co 4k cung đạt tốc độ 500 roài.sao bên này lai max agi cũng tốc độ 500.the thì soul khua rống sao nổi.

6. ko ai nhớ gì ak.MU của ta.ta làm gì kệ ta

7. Thằng này chắc ức chế ADM tận sâu đáy lòng :))

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Dó là ADM copy của SS4 2 mu BV và THN.2 mu này ít poiny và bị giới hạn speed nên ko ai quá 576 cả cho dù tăng max 65K đi chăng nữa=)).ko có gì mà phải kêu cả=))

9. mình ước gì nó đứng trước mặt mình thì....................tan xác.nhưng ước mơ chỉ là mơ ước mà:)):)):))

10. vừa đi công tác về ah uy? đại ca đọc đc lạ cho đi công tác 1 tháng tiếp bh herher ức chế nói nhỏ thui ;))

11. úi.nói né đi chứ.keke.mấy lần trước gà để mater với thèng admin nó lừa.lần này chuyên nghiệp rồi.với lại đây là nick kiemkhach chuẩn mà.keke.mà éo công bằng tí nào.sao mấy thằng diễn đàn nó chửi nhau như chó với mèo thấy thèng nào bị baned éo đâu.dm thế mà cứ đụng đến mấy thằng củ chuối là bị banned.keke

12. chửi cũng phải có cách chứ bạn.nói như bạn thì người ta bảo bạn nói hơi thô nên mới bị chém =))

Last edited: 8/12/09
  13. max 32767 bên 1.0 sao xoay kiếm nhìn chậm vậy

14. chửi đúng lúc và đúng chỗ + may mắn nữa thì sẽ ko sao :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi