Admin vào cho ý kiến và anh em Mu vào xem

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Khoadepzaj, 4/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

đây là 1 cái sai của MU HNss4 Admin xem lại
    và đây
    2 bức ảnh trên 1 nhân vật tăng 13k agi tốc độ đánh 504
    1 nhân vật 32767 agi tốc độ đánh 504
    vậy giả xử tăng 64k agi liệu tốc độ đánh là ?? tốc độ rùa như thế kia nhìn quẩy rồng chán hẳn Admin cho ý kiến

Last edited: 4/12/09
  2. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Đúng rồi ........ DK 32k agi mà attrack speed cũng chỉ có 5xx ......... Trong khi bên SS3 ngần đấy agi phải tầm 2k5 attrack speed ............... :|

3. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

bóc tem anh đạt :)) mu quá chán nếu ko sửa hết lỗi.cứ kiểu này mấy mà ko còn người chơi.

4. đề nghị admin sửa lỗi ngay, nhìn tốc độ+ nhiều agi quay kiếm DK như sên. tốc đi di chuyển quá chậm

5. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

oái thứ 2 ah.tưởng đầu tiên.đồ mất mà ko fix lại cho mình.kiểu này nghỉ mu thôi.di off về hôm y chúc cho say hết sin acc về delete hết acc thế là mọi nguoief nghỉ hết :))

6. tang len cho suol vo~ lam ti nao```

7. Her 64k agi thì speed vẫn chỉ 504 :))

8. đeo sói tinh vào là đi nhanh hơn 1 tý đó.......................

9. Khoadepzaj

hì ko cần a toàn mua rượu uống say quảy tít lắm hơn được 20 đấy :D

10. Master

Master Thần King

Max attack speed rồi đấy =))

11. Khoadepzaj

chú vừa move bài sang đây cho anh à :))
    vào kia tìm bài ko thấy đâu đang định chửi :D
    chán Mu quá rồi
    giờ muốn làm nv3 mà ko có cửa barrack để nhận nv Admin ơi là Admin

12. ko thoát guil dc, lỗi quá nhiều

13. Không thoát được G, không làm được nv3, không bán được hàng vào Shop :)) trong ss4 giờ chỉ có 1 nửa số người chơi cầy lv, số còn lại ngồi rao bán acc.

14. sửa nhanh còn kịp ai lại sửa linh tinh thế nhỉ.nếu thế thì cho hack trở lại đi.rồi cứ để speed của các chủng tộc là 5xx thôi cũng đc.vì đã có hack speed.admin nghe có hay hok :D

15. Master

Master Thần King

Tỉ lệ đổi Agi và Attack Speed hiện nay đang là 50 ăn 1 :)) Cố lên các em Elf :))

16. đổi cái gì hả Master?nói rõ ra xem nào.mà những đồ của ss3 sang đây ko ép đc thì đề nghị admin lập 1 topic là ép đồ miên phí lên ss3 đi.tôi còn mỗi cái tay thái dương mà jo ko ep đc.lên cộng 10 chứ đừng nói là +13.mà cái GG dơn load lâu ghê =)).tại sao admin ko tự làm mà lại dựa vào gangter để update lên ss4 nhỉ.bộ anh không biết làm ah

17. Master

Master Thần King

Bình thường tỉ lệ quy đổi Agi ~~ Attack speed (tốc độ tấn công) của BK, MG là 15 ăn 1 (tăng 15 agi sẽ được thêm 1 attack speed); của Soul, DL và Sum là 10 ăn 1; của Elf là 50 ăn 1. Bây giờ của tất cả các chủng là 50 ăn 1.

18. điêu quá bạn thử nhìn vào ảnh đi 13k cũng chỉ là 507 mà 32767 cũng 507.tôi đã thủ tăng rồi tăng lên 47k cũng chỉ 563 nhân vật của tồi là DL.vậy bạn thử làm phép tính xem có tăng đc mấy.thật là buồn cười.đã ko cho hack speed jo lại hạn chế cả speed thực của nhân vật.tôi thật ko hiểu nổi admin đang làm cái gì và hiểu gì.

19. Master

Master Thần King

563 là max Attack speed (không biết có ai cao hơn không).

Last edited: 5/12/09
  20. không biết admin làm sao lại ko để chế độ mặc định nhỉ mà lại để max như thế.thật là bun cười.vì admin ko biết cái cảnh cộng poind thật lực với mục đích là tăng thủ tăng speed mà thế thì =)).hay anh cường cho em làm admin đi nếu anh ko làm đc thì để em làm cho ;)).em sẽ sửa hết lỗi sợ đến lúc đấy munhn lai đông hơn ngày xưa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi