Thắc mắc 4 skill năng lượng, nội lực, sức mạnh, nhanh nhẹn của các chủng tộc.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TQT.Rayleigh, 27/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đang nói ELF cậu thoi so vs bUom ...
    Thì nói làm gì
    Vừa đánh Dl PhUchoi guil maulanh, dame nó dc 1k máu trong khi dame thỏ 884k
    Nếu để tớ cộng lại skill và poin chí ít cũng hoà, ko thua được
    Nếu ko tớ gửi cậu nửa số zen, cậu 1 nửa để cộng lại như cậu
    Sw cần gì LB để đánh DL và suol,
    Skill phân bố đều là ngon, cái thì nhiều quá, chỗ thì ít quá, có chỗ quan trọng thì ko cộng, chỗ không cần thiết thì lại max.
    Ông đánh QB, DK ko pen thủ yếu thì dc, đánh DL cưỡi ngựa, suol mns thì gãi ngứa vì ELF ông ko có dame fa' giáp( mà cái này chỉ cần cộng poin, skill là có).

renlynguyet thích bài này.
  2. Bạn @hotboyvan37 Cho hỏi là inbox cho bạn ntn được vậy? tôi đang muốn tham khảo để RL rồi + lại SK(Giờ mà tets thì tốn kém lắm) ^^, có thể vào game pm được không hay phải inbox qua hòm thư vậy? Char: IMAGE tổng point mới được 111k ( Đang ế vợ) ^^

3. tốt nhất là ko tăng 4 ô đó

thuongtv thích bài này.
  4. Thôi lúc nào có zen để t cộng lại sau chứ ai lại lấy không của người khác bh.
    Đính chính là đã thử pk dk CQV thánh vũ k5, dk HoBo k4 pen thủ và QB NgongCuong 2 ring thủ nhé.
    3 con trùm ấy ko dám nói win hết nhưng x5 còn elf nào pk được với 3 con ấy tỷ số hơn được tớ thì cứ vào đây:"> Soul top1 x5 QKS đã thử qua, hòa. DL x5 phế.
    C cộng skill chuẩn x1, nhưng tớ cộng skill để thích nghi với x5 thôi, với lại có khi cách pk khác nhau nên hiệu quả ko được như ý, cái này là bt mà /:)

Last edited: 8/3/16
  5. Bảng skill chuẩn cả Xn chứ đừng nói khác nhau.
    DL phế là sao hả cậu( giải thích nhé)
    Cậu đánh vs CQV mà ko pc chết mới lạ. Tuỳ cậu thôi cậu cứ theo bảng skill của cậu đi.
    Pk mà dùng nguyên 3 tia cũng ko tốt đâu

6. DL solo tất cả elf x5 ngang point ngang đồ.nhấn mạnh ngang point ngang đồ.skill không thèm quan tâm :D

7. Tức là DL đeo ngựa ELF đeo pét.
    DL bỏ ngựa ELF bỏ pét

bxtrieux5 thích bài này.
  8. Thế mới nói skill không ai giống ai, người ta không có ring pen Sk thì người ta phải cộng để thívch nghi, cậu đủ từ a>>>z rồi thì còn gì để bàn đâu, với dl ko pen tầm poitn 12x paparazzi ko ngán bất cứ con nào nhé. Còn bảng skill tôi thì nếu người ta nhìn vào thì thấy rất là bt nhưng pk thì thấm đấy dame quái dc 1m2 thôi :) dame người rát lắm

BoCuaBeBon thích bài này.
  9. tớ nhấn mạnh ngang point, ngang đồ rồi mà :D

10. Uh, tớ chỉ muốn ELF mạnh lên nên góp ý thôi, cũng tốn zen để cộng lại skil nên đưa ra 1 vài ý kiến vậy thôi.

11. Thì DL cưỡi ngựa class khác phải đeo pét chứ. Cậu bán redsun chưa

bxtrieux5 thích bài này.
  12. Với 1 acc Top thì nó lên cũng đc phết
    Mỗi tội tôi đang phân vân cái nào phòng thủ tốt nhất trong bảng skill bạn có biết ko

13. đeo pet thoả mái mà.RedSun gà quá lên k ai mua:D

14. C hỏi thế này khó quá, nó thuộc về mẹo pk.
    - DL x5 phế có nhiều lý do: có thể do bị QB hành nhiều, ko tâm huyết, pro nghỉ hết, nhưng chắc chủ yếu do ko biết cộng skill.
    - Đồng ý là pk dùng nguyên 3 tia là ko tốt, tớ pk với elf x1 cũng ăn hành nhiều rồi, nhưng máy lag phải chấp nhận ko chơi kiểu vừa đánh vừa nhử được, x5 ko như x1 pk elf chủ yếu lag kỳ lân rồi áp sát ăn x4. Elf áp sát đến cả soul cũng sợ đừng nói dk dl, nên bảng sk của tớ chủ yếu cộng theo kiểu áp sát dùng 3 tia.
    - CQV 20 21k vit pk với tớ bay xác ngay, 10 ván thì chết chung cả 10. Nhưng gần đây c ấy chuyển qua +26 27k vit (mình cũng hay cầm CQV nên biết rõ), tớ bắn ăn may thì đc mạng thôi, elf khác thì chịu chết.
    - Về đánh CQV làm sao để ko pc chết, xin thưa là rất khó, tớ thử các kiểu r cùng lắm là chết chung thôi, elf khác thì hầu hết ko bem chết dk ấy đc mà bị pc chết trc. Kết hợp 1 vài skill đặc thù và lag kỳ lân shock dame sẽ có nhiều khả năng đổi mạng nhất. còn bắn nhử nhử cầm chừng thì mình vẫn bị pc như vậy mà ko có đủ dame để đổi mạng. MTĐ ko ăn thua với hàng k5.

15. Cậu bảo DL phế mà, cậu đọc lại cm ở trên đi.
    ELF đánh dk thì cứ mặc Sk thôi,

16. Tớ cmt dl x5 phế nhé, chứ đâu có bảo dl phế ^^

17. Ý tớ là DL x5 mà, cm đầu tiên đấy.

18. tớ nói DL x5, mà là hiện nay thôi nhé, vì trước đây cũng có người chơi dl giỏi, nhưng nghỉ game 1 tg rồi. Dễ chơi, nhưng hướng chơi đơn giản, dễ bắt bài. Thêm vào người cầm thiếu kn nữa nên ko ăn thua lắm
    1. pk với soul lag kl thì bị câu máu, soul mnn đập gãy gậy chưa chắc nó chết
    2. pk với elf lag kl, ăn áp sát x4 dame chết, ko biết giữ khoảng cách.
    3. pk với dk, x5 hầu hết chơi dk nửa pc, đánh bị pc chết, đứng yên thì bị nó combo hết máu
    4. pk QB, ko cần phải nói.
    Chắc lỗi chủ yếu là do người chơi thôi ko phải do ct dl yếu

19. K thì đeo cái ring SK 1 cái cũng đc.
    Hê hê, tôi đã nói mà, skill giờ ai chẳng như ai. Cái chính là biết nên up cho skil nào khi đã cảm thấy đầy đủ. Như ông dưới 5xx thì cứ năng luợng và các skill phụ trợ tăng cường. Còn Nội lực thì phải 6xx. Tăng max VIT damge lên cũng kha khá đấy chứ.

renlynguyet thích bài này.
  20. Ví dụ đang cộnh 65k ene thì cộng 30k thôi. Max skill ene rồi thì 35k poi đó cộng vào sức mạnh. Thủ dâm hoặc vit. Khác hoàn toàn đấy. Chả khác gì lệch nhau 20 đến 30k dư :)) nói vậy cho dễ hiểu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi