1. Cần video thể hiện nhân vật đang sử dụng auto, không cần bàn cãi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuHoNguyen, 27/9/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bếp ngày trước hồi bắt nạt el kun và ngầu vl . Éo như bây giờ động cái ăn hành cái là ngoạc mồm khóc vãi đa...i thật . Auto thì tự mình đi tiên phong xog giờ đổ cho ng khác lợi dụng auto , chơi có liêm sỉ tí đi b êi

2. KiShi

KiShi Chiến Binh

hồi nào nó ăn hiếp đc el vậy bạn, từ ngày lụm vuốt về bị MTR02 nó cầm chìa đồng vã cho auto ra bãi luôn hết dám ngồi máy
    dạo này có ring pen sk nên ngoi ngóp đc xíu xiu nhưng tình hình khóc nhiều như vậy là lại bất lực rồi huý huý

3. À hồi hè năm ngoái là nó vớt đc 1 đống phản đồ của el sang bên ý đó . Nó mới lật đc thôi . Giờ thì hết ngầu r khóc mếu dữ quá

4. Bên nào thì cũng có lúc thăng lúc trầm thôi, làm gì có bên nào mạnh mãi, El cũng vậy, có lúc mạnh lúc yếu.
    Chung quy là game như ***, chán mẹ game rồi, ngán ngẩm cảnh fan xoay như con quay, gọi vào cầm cho cái acc dc tí mà chả có hứng éo gì.

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

GT ko tuồn đồ =)) bạn chơi gamethuvn này dc mấy năm ? D.m c/s còn éo có công bằng, chứ đừng nói đến game. Còn vấn đề auto đấy thì chính tự ng chơi VQ đang tự hại nhau mà thôi. Còn bụng thằng nào chả có shit, chó chê mèo lắm lông mà thôi. Còn chơi dc thì chơi, ko chơi dc thì nghỉ. Tranh cãi nhiều làm éo j :))

vodanhho1234 thích bài này.
  6. Công nhận nói có chút sai, GT cũng tuồn đồ dạng đấu giá cả thôi, nhưng ít nhiều thì cũng khống chế hơn fan nhiều, ko phải dạng 1 năm 24 set đồ + đấu giá phụ các kiểu, còn vụ tuồn trong tối ở cái sv VQ này thì ko phải bàn, 1 năm fan quản lý xuất hiện nhiều sw ngon gấp mấy lần 4 năm trước đó, thua fan quá đi chứ còn gì nữa =))

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn nghĩ Fan bây h quản lí sever à ? Bạn đang nhầm đấy :)). Fan h đang vi vu ở một nơi rất xa rồi.

8. Cậu hiểu thế nào chỉ nói tắt là fan mà ko phải là fan cường ko =)) Là dùng nick diễn đàn fantasy, zalo fan MUHN =))

9. auto cglt AE xem clip mà chả hiểu mẹ gì cả :))

10. KiShi

KiShi Chiến Binh

"1 năm 24 set đồ + đấu giá phụ các kiểu" như vậy là lạm phát rồi :D

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chả có j là lạm phát :)) nhà nước ngày còn in bao tiền cơ mà. Nói chung là quyền adm muốn làm j thì làm.

12. KiShi

KiShi Chiến Binh

nói cho biết cho khôn thôi chứ cải cố chi vậy hihi

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cãi cố ? Bạn éo hiểu ý tôi rồi. Dù có 100 set đồ hay nhiều hơn đi nữa cũng là quyền adm. Bên HN, BV ng ta cũng từng ấy set đồ sao ng ta ko ý kiến, ng ta còn muốn nhiều hơn mà ko dc đấy.

14. KiShi

KiShi Chiến Binh

use your brain hihi

eclipse thích bài này.
  15. Ngta là mod trực thuộc tinhanem đó . Tranh cãi làm gì mất thời gian , biết thừa ngta là ng như thế nào rồi mà .

16. Thôi kệ cho họ nói đi, mồm mép thôi. Lấy 2 sv khác nhau về mặt bằng ra so sánh để tấu hài thôi mà. Đấu giá đồ tại sv có có rất nhiều đồ còn mạnh hơn so với đấu giá 24 set tại sv lác đác dc vài set đồ =)) Chúng ta xem họ tấu hài vui vẻ là dc rồi

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Nghe có vẻ cay cú

18. KiShi

KiShi Chiến Binh

à thi ra là tên này, trước có thanh niên nào đó chửi bọn TAE trên facebook hot hòn họt mà mất tiêu bài chắc là nhóc con này rồi :))

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)) bạn bao tuổi mà kêu tôi nhóc con ? Hay bạn coi bản thân bạn cũng là nhóc con. Riêng VQ éo bao h tôi bận tâm luôn. Các bạn auto hay TAE auto chỉ ng thiệt là chính ng chơi VQ thôi. Ôm đồ, tiền mất, bỏ thì thương và vương thì tội, các bạn tự thủ dâm chơi vs nhau thôi. Còn thằng nào kiếm ra tiền từ VQ nó cười thầm đấy, và tôi éo chơi VQ , hay thuộc phe nào cả, thằng nào dùng auto tôi khinh như chó, phá nát game chứ chả vinh quang j. Còn thằng nào cay cú là thằng ấy thua :)).

20. KiShi

KiShi Chiến Binh

hãyyyy khóc lên cho thoã lòng, ai dỗ bé đây ahihi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi