1. Cần video thể hiện nhân vật đang sử dụng auto, không cần bàn cãi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuHoNguyen, 27/9/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. CongTuHoNguyen

CongTuHoNguyen Hiệp Sĩ

1. Cần video thể hiện nhân vật đang sử dụng auto, không cần bàn cãi
    2. Có thể block những tài khoản liên quan (cùng số điện thoại, cùng IP bảo vệ) nếu xét thấy đang sử dụng auto số lượng lớn, gây ảnh hưởng nghiêm trọng đến cộng đồng

2. CongTuHoNguyen

CongTuHoNguyen Hiệp Sĩ

3. vodanhho1234

vodanhho1234 Hiệp Sĩ

Má mấy ông kia chơi chó thế

4. Khi bị dồn tới đường cùng người ta thường làm như này hả @MTR01 :D
    1 ) Là Thằng mang auto về phá Sever =>Khi độc quyền auto thì hả hê cười + phi báng
    =>Đến khi cả sever có auto thì khóc lóc chửi DM lũ xúc vật saì auto :D
    2)Là thằng sài auto Pk đi quấy phá người khác =>Hả hê cười là cho chúng mày chơi vs máy
    ==>Nay bị auto Pk hành thì lại khóc lóc với Fan
    3)Cũng chính là thằng đi khóa Pk hàng loạt lam dụng quyền hành đc Fan giao
    => khi bị khóa ngược lại thì lại khóc lóc :D
    4) đên nay cho auto chơi vs auto thì lại lên 4rum làm 3 cái trò hề

==>Chốt anh thấy Fan chiều bé quá bé sinh hư . Hay làm mẹ 1 cái sever cho bé đứng 1 mình cho bá đạo nhể
    Hoặc muốn chơi sao cứ nổ 1 câu =)) Thích Pk tay có Pk tay => Thích Ks có ks => thích auto Pk thì cùng auto Pk
    Chứ cũng ko bé bỏng gì đừng khóc lóc các em nó cười cho =))

QuaKhuBu0n thích bài này.
  5. CongTuHoNguyen

CongTuHoNguyen Hiệp Sĩ

cái mõm lại lươn lẹo rồi ... dồn đến đường cùng nghe nó khôi haizz vl =))
    tốt nhất chơi bẩn như nào cả sv nó biết =)) bé bớt lươn lẹo đi làm trưởng họ mà ko thấy ô nhục ăn bám à =))

6. *** biết phải chơi thế nào thì mới gọi là công bằng đc với mấy thằng mõm tinhanem này . Ngày trc auto hả hê vui vẻ lắm cơ mà sao giờ dụt rái chỉ biết suốt ngày kiện cáo khóc mếu thế

7. Chốt lại 1 câu là nhờ dc fan ưu ái rất nhiều thì đội tae mới trụ dc đến bây giờ, nhờ có fan ko xử lý auto ngay từ đầu thì tae mới ko bị dìm nghỉ game sạch =)) Game mà như GT ko tuồn đồ từ mọi cách kể cả đấu giá ngoài sáng lẫn trong tối + công bằng cứng rắn trong các chính sách thì chắc tae ko bao giờ ngóc đầu lên dc =))

Và hiện tại khi tất cả đều đưa về điều kiện công bằng ai cũng như ai, ai cũng có auto giống nhau và thả dàn cho gamer tự đâm chém nhau admin ko can thiệp thì kết quả đã thấy rõ =)) Khóc lóc và khóc lóc =))

8. Bé mở mồm ra là sủa người khác ăn bám =))
    Bé nhiều tiền thế thuê lấy 2 30 thằng chơi game Pk đè nát cái Elino cho a em tôi nghỉ game đi :D
    Chứ tôi nghèo *** có tiền nên chỉ thuê đc 4 thằng lên Pk đỡ a em thôi ^^!

9. CongTuHoNguyen

CongTuHoNguyen Hiệp Sĩ

bé tự hiểu mà =)) anh con người công việc đệ anh cũng đâu thiếu nhưng để nó đẻ ra tiền thôi chứ cho nhập game thì no no =)) hong 1 thế hệ

10. Thấy bé cứ gào thét lên chửi đổng loạn cả lên =))
    Còn ngại Pk quá để a bảo chúng nó 1 câu :D
    Nó cũng 1k9 với toàn 2k cả thôi oạc mồm lên chửi nhau khéo ko = chúng nó =))

11. các bé giờ còn tha cả auto tự lấy zen lên cơ mà.các bé gì cũng ngĩ ra xong người khác có lại gào
    cứ làm như các bé khôn rồi ai cũng ngu cả
    các bé chưa thông minh hơn người khác đâu
    bớt chiêu trò đi

12. Còn đâu những ngày thách đố cướp bãi, còn đâu những ngày rao bán 2 bãi arena =)) Giờ bị bọn trẻ nó vả cho thì thôi đành tặc lưỡi chuyển sang bài khóc bận công việc vậy =)) Thôi học anh nghỉ game đi bây bi cưng ơi =)) Cố đú làm gì với bọn trẻ để rồi cay cú khóc lóc khổ sở ra =))

QuaKhuBu0n thích bài này.
  13. BeHoaiSiuCuTe

BeHoaiSiuCuTe Chiến Binh

Auto nào mà đám el chả đi sau bọn nó, bọn nó đi trước dc độc quyền thì chúng nó cười phớ lớ tự hào nhiều tiền, vạc mồm chê người khác ít tiền, đến khi el cũng có auto như thế thì lại vạc mồm lên kêu kèo ko chơi auto như kiểu pet mõm quang pet mõm mon, kệ mẹ chúng nó khóc lóc cl, cái gì chúng nó chả nhất

14. Lại còn có cả vụ thách đố với bán bãi cơ á
    Tôi nghỉ game lâu quá ko hóng đc mấy vụ này :D

15. Vẫn còn nhớ ngày các bẹn tét auto chạy bãi trên Rakion =))
    Rồi ngày hoàn thiện auto =>Tôi vẫn chơi ks với các bẹn vài tháng dù biết rằng sức người sao lại sức máy
    Rồi các bạn lại chiêu trò đi thuê làm auto Pk =>Tôi vẫn chơi vì khi đó auto pk ko có tự rửa tội :D
    Thế là các bẹn lại thuê viết tiếp pk xong lại pkclear luôn !
    =>Đc vài tháng tôi pó tay :D
    Thua bị các bẹn xỉ nhục + bala bê lê từ Gr lẫn trong game
    Nhưng mặc định ko thấy 1 câu nào các bẹn chửi *** bọn auto =))
    Giờ game vẫn vậy con người vẫn thế + auto các bẹn vẫn sài
    Mà sao các bẹn lại khóc lóc về auto kinh khủng vậy ^^!

16. Câu hỏi thú vị đấy =)) Game vẫn vậy con người vẫn thế nhưng auto ko còn là 1 mình các bạn í có =)) Bọn el chờ đợi fan xử lý auto trong vô vọng đã phải tự biết chấp nhận thời cuộc, đành theo fan cùng chơi với auto ---> kết quả là cả 2 bên đều có auto như nhau ---> vì sao chỉ thấy các bạn í khóc =)) đó mới là điều thú vị =))

VitPro thích bài này.
  17. Thì do Fan chiều các bẹn ý quá đâm hư :D
    "Con hư tại mẹ "
    Chứ game đang cân bằng ko có auto =>Lấy auto về phá game
    Sao khi mọi thứ nó đang cân bằng ( Sever ko có auto ) thì các bẹn giở chứng
    => Lúc auto độc quyền thì lại im như thóc . Đăng bài chế giễu
    =>Giờ auto tràn lan thì đăng bài các kiểu ra vẻ ta đây là memb tâm huyết gắn bó với game lắm ý =))

18. BeHoaiSiuCuTe

BeHoaiSiuCuTe Chiến Binh

''Thử hỏi xem vở kịch bạn diễn có bao nhiêu khán giả để bạn phải tận tâm vất vả vào vai? Để rồi ai sẽ trả cát xê cho bạn mà niềm đam mê diễn xuất của bạn lại lớn đến thế?''
    Diễn viên hạng A ++ :) :)

19. thôithif các bạn ấy lắm tiền.các bạn ấy mua auto cũng chỉ dc vaid thánglaij sấp mõm
    cố mua lại sv của fan may ra độc bá dc
    chứ cứ chiêu trò thì chả dc mấy hơi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi