Góp ý Điều chỉnh vay bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Một Cuộc Tình, 18/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fix vay bạc mà rs thì tốn bạc vl.làm như này khác gì tự hạ thấp giá trị game, mà hạ thấp thì chỉ có Sập

2. Giờ ae đi mua acc tôi bán cho ae 1 acc giá trị của nó khoảng 5m , trong khi giá cắm fan thì khoảng 2m5 vậy xin hỏi ae muốn giá nào
    Và vấn đề là tôi đang muốn bán acc , nếu bán k đc tôi cũng cắm fan vậy ae có mua theo giá trị acc cho tôi k ?????

TKPhuong thích bài này.
  3. Gía trị acc nó gấp đôi giá cắm Fan đó, và gấp đôi giá trước giờ đó...bạn mua đc tôi cũng chịu

4. ng ta đang muốn bán acc mà, tranh thủ nâng bi fan tí :))

5. Mình thấy toàn ae kêu acc dc nâng giá trị có acc 12m lên 19m mà ae vẫn còn kêu ca làm gì ko biết . Bình thường 35k dư dc 35k bạc bây h 35k dư dc 70k bạc đấy ae

6. nâng giá trị để tự sướng, :D

7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Chủ yếu a e có mua vs giá vậy ko

8. Fan bảo rồi :
    “ Không phục có thể bán acc , không tiễn “

9. Các bạn căng làm nhao nhao lên thì Fan càng khắt khe. Fan đang cầm cán dao chứ k phải lưỡi dao. Giờ các bạn cứ nghĩ đi. Cắm giá Fan và mua giá Fan thì sao k pm Fan mà mua luôn cho nhanh. Nhiều ông cắm k chuộc giờ Fan ôm 1 đống như núi acc ai giải quyết vấn đề đó.

TheMen91 thích bài này.
  10. Ủa...alo...ad ơi..ola...hello > đừng ủa, " đừng alo, đừng team ơi...xong chờ người ta ơi mới tiếp tục." Trích @fantasymc \m/

11. nói thật chứ anh em động lão ty thì hãy cmt . những cái acc người ta cắm không chuộc thì người ta cũng bỏ tiền , bạc , công sức ra cầy hơn nhiều cái chỗ bạc được cắm rồi , chứ không phải tự dưng có acc cắm fan đâu
    hay ae nghĩ họ lập ních xong rồi chỉ auto cày zen vs ngọc xong rs po khi nào đủ điều kiện thì cắm fan =))

gjahao, 014010010TKPhuong đã thích.
  12. Các bạn để ý cụm từ " Admin chỉ nhận cho vay 50% giá trị acc ", cũng như ngân hàng thôi, giá trị nhà của bạn khi bán là 2 tỉ, nhưng ngân hàng chỉ cho vay 50-70% giá trị, các bạn cứ đòi mua acc rẻ, a Fan ra chính sách này là để tự game thủ nhận ra giá trị acc của mình(trừ acc phụ ra), những ae mà cầm acc top và acc là acc chính để chơi sẽ không bao giờ bán giá rẻ đâu, trừ khi quen biết hoặc thật sự muốn nghỉ hẳn, mà nghỉ hẳn người ta bán cho admin luôn chứ lăn tăn gì vài ba triệu, thời điểm này rất nhạy cảm, có thể là ý thăm dò của admin xem ai mới thật sự yêu game và chơi game vì đam mê chứ ko phải tính toán vài ba triệu, 1 cái acc đang định giá của Fan là 60t, giá bán ra là 40t vay Fan được 30t mà các bạn trả 32 với 33 thì mình nghĩ là gửi a Fan cho nhanh, ko thì vất đấy rảnh cho các cháu vào pk, 1 2 năm sau thích thì gửi a Fan cầm hộ :)),

Mr NôketDL đã thích.
  13. Tuyệt đối tuân theo sự sắp xếp của admin @fantasymc

14. Ví dụ bạn có cái acc mà a fan định giá 100tr nhưng chỉ cho vay 50tr, bạn cảm thấy sao? :)) nếu ok ko sao, nếu bạn ko ok bạn muốn bán cho ae khác chẳng hạn, nhưng ae họ trả giá a fan định + chầu bia, bữa thịt chó... Khoảng 55-60tr thì bạn vẫn sẽ cắm cho a fan sao? Điều này ít ai làm đc lắm :)

TKPhuong thích bài này.
  15. Những acc ae ko chuộc Fan lại treo chợ . Ae cũng lại xúc hết đấy thôi

16. Mấy bố cứ bảo fan thu gom acc là lỗ. Lỗ thế nào, muốn cắm đc fan phải cầy, mà đã cầy là phải nạp. 50k tri ân = 50k sjc chứ ít gì. mỡ đấy mà húp được của Fan
    Chơi thì chơi không chơi thì nghỉ thôi. Như thế cho nhanh. Sắp 2/9 rồi

17. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

fan cho cắm cả số tri ân, sao không cho cắm cả point vợ chồng nhỉ ;))

18. ae này nói chuẩn này. cũng bao công sức cày mới lên dc. mà trong khi đó bạc rs thì cũng về với fan cả, chỉ có chúng ta bỏ công sức ra cày cuốc bửa mặt ra thôi,chơi đam mê thì đam mê, nhưng cũng sứng cái công sức ae bỏ ra.

19. :)):)):))

20. công với chẳng sức nhặt zen với ngọc ex của fan chán cắm , với acc 1k 20 k dư thì đúng là fan lỗ chẳng thu được gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi