Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ra pen thủ rồi đó AE VQ :)) AE còn sợ gì SSK của AE BV nữa =))
    1 cái Pen thủ phế 1 đống SSK rồi...AE chịu chơi vl thì mua mẹ luôn SSK của BV về là xong rồi =))
    Xoắn quá xoắn quá :))

2. Gần như đã đi đến hồi kết!

3. Đã có thông tin ngày sát nhập mới chưa ae?

4. Chắc thông tư tưởng hết Rồi k thấy ai Cmt??? Upppp

hungchinhz thích bài này.
  5. đếm ngược ngày sát nhập....

hungchinhz thích bài này.
  6. Ai cũng là con cờ thôi . Đừng cố cho mình là kì thủ

7. như này chắc chỉ chờ ngày thôi bác

8. Chuẩn cơm =)) Chuẩn bị sát nhập thì nằm im, ko ho he linh tinh, lui khỏi sân chơi của các bẹn ý chứ ham hố gì nữa =))

9. Tiếp tục đếm ngược ngày sát nhập…
    vì ae đã “xuôi” cả rồi

10. Ko biết acc top 1 trở đi có dc đổi point dư thành master dư ko, hay chỉ top0 dc đổi, nếu top 1 trở đi dc đổi thì ngon, đang có 2 acc cùi top 1x bên bv, quả này làm 1k dư, kiếm mấy triệu. Tưởng acc vất đi khi sát nhập rồi cơ. Sát nhập luôn thôi

11. thành point dư k phải mt dư rồi

12. Chắc Fan không khoá ss8 lại đâu nhỉ. Để đó cho ae nâng ring thoải mái 6 cái max trong 2nv chơi cho thích. Tưởng mà dễ ăn=))

13. Có mà MT dư thì cũng qui định acc nào nâng acc đó. K cho nâng từ acc khác đâu bạn. Dễ mà ăn k của adm

14. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Dù đổi kiểu gì thì kiểu VQ sát nhập vào cùng BV thì VQ cũng yếu hơn BV rất nhiều, có x2 mt cũng vẫn yếu hơn nhiều. Sát nhập thì VQ chấp nhận im re chờ nôn tiền vào đầu tư lên thêm đồ hoặc lủi thủi cắm trong yên lặng thôi, đánh dc vào mắt.

Chỉ buồn cười mấy thánh bên BV kêu mất thành mất nhà là thiệt thòi to kinh khủng khiếp =)) Với lực lượng súng đạn gấp mấy lần VQ thì thích lấy thành lúc nào chả dc, VQ đồ đạc kém hẳn giữ thành dc vào lỗ ý mà sợ mất thành =))

15. Để nghị adm gia hạn 6 tháng để 2 sv cân bằng thì sn

16. Fan cho ý kiến chuẩn là huỷ hay SN đi chứ

17. Lúc đầu Fan đưa ra hướng đẹp rồi cân bằng lực chiến để sát nhập rồi . Vì 1 tập thể đố kỷ , ghen ăn tức ở mới ra nông nỗi vậy. Chứ chủ trương của Fan là cân bằng lực chiến bên VQ để khi sát nhập vào Bv a e VQ vẫn có đất để thể hiện trình độ chứ k phải sang để úp mặt cày lại cho bằng BV . Các game loạn sv như game mobile họ căn đủ lực chiến sv cũ để gộp . Nhưng do game mình lại sv VQ sinh sau nên BV nghĩ sinh sau là phải yếu hơn chứ k đc mạnh hơn hay ngang tầm

Tinh1dem2takurou đã thích.
  18. + VQ sẽ được x1.5 lần point MT dư. Với pen/ring đã đổi sẽ được tính bù +100 point MT với mỗi cấp nâng cấp (level 1 được 100 point, level 3 được 200 point, level 11 được 500, level 15 được 1000). Level và exp Master không thay đổi
    1 cái 15 dc 1000mt. 3 cái dc 3000mtss8
    Thế này đổi luôn dc pen thủ. Người 1-2 cái cũng đuổi dc top ring BV. Thơm thế

19. Làm anh khó đấy
    Phải đâu chyện đùa
    Với em gái bé
    Phải “người lớn” cơ.

Khi em bé khóc
    Anh phải dỗ dành
    Nếu em bé ngã
    Anh nâng dịu dàng

Mẹ cho quà bánh
    Chia em phần hơn
    Có đồ chơi đẹp
    Cũng nhường em luôn

Làm anh thật khó
    Nhưng mà thật vui
    Ai yêu em bé
    Thì làm được thôi

sv BV là a của sv VQ mà k hiểu cho mẹ Fan vs em VQ gì cả cứ thích cho em VQ còi cọc để về bắt nạt thôi

20. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Ở đâu ra người 1-2 cái cũng đuổi dc top ring BV thế? Toàn bộ VQ đủ tiêu chuẩn để đổi pen thủ dc khoảng 3-4 mạng nếu tính kiểu x1.5 kia và hết mẹ nó dư để đi pk, chưa kể đổi xong chỉ còn 1 ring ssk + 1 pen thủ còn yếu hơn 3 ssk cũ, đã thằng nào đủ tiêu chuẩn nhiều dư hơn nữa để lên lại thành 2 ring ssk? VQ sẽ phải cày lòi mồm vài tháng để hồi lại, còn BV thì sao? BV ko hơn chục cái acc top đầu đủ tiêu chuẩn đổi dc pen thủ đấy à? VQ đã bằng dc 1/2 BV chưa? Xin hỏi lại lần nữa VQ đã bằng dc 1/2 BV chưa? Bằng 1/2 BV chưa? BV vẫn mạnh gấp 2 gấp 3 lần thì VQ sát nhập vào dám ho ko? Dám gáy ko?

Và thêm nữa VQ đã được cho không cái gì? Tặng thêm cái gì? Thêm cái gì?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi