Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Quá chuẩn, ko vạc mặt ra mà cày lại ko chịu tiền đi mua, chỉ trông chờ vào của bố thí của đi cho thì chỉ là thằng ăn bám

2. A cho đổi 2k9 dư thành 1450 mt dư
    Để ae cùng cầy Dư a ag
    Thế là Ae cùng k có dư
    Bắt đầu cầy dư Ae bv cũng có mt gần bằng với vương quyền :)

3. Top1SerVer

Top1SerVer Cư Dân

toàn mấy thằng elnino lên khóc.. đấy ác bv sát nhập vào bỏ tiền ra mua luôn cho nhanh cầy mả bố chúng mày à

4. Khiếp, tém tém lại đi bác. Chửi tục thế bị band acc đấy bác.

5. Nếu em đại diện dc luxury bọn em đồng ý sát nhập luôn để mua acc bên BV thì anh cũng đồng ý thôi em gái =)) Cái gì chứ cái đấy anh chả ngán em gái à, chỉ sợ chính bản thân bọn em là nhảy dựng lên thôi =)) Mấy tháng rồi anh còn ko thèm mua pa cày mt đây =)) Anh sớm xác định hết hạn đấu giá đồ anh mua acc mới cho nhàn, từ rất lâu rồi chỉ đi pk dạo thôi em gái =))

6. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Chắc mấy thằng chơi nhờ acc của thằng khác lên nhảm nhí đó, lâu nay toàn thấy chính bản thân bọn nó cày dv bc cắn pa chứ bọn el làm gì có mấy thằng cày cuốc, toàn đi pk xong vứt acc về bãi, nó làm gì đủ tuổi đại diện cho bao nhiêu người lũxury. Bọn cày nhiều nhất lại đổ cho bọn chả thèm cày cuốc là thèm cày, chúng nó lên mõm chứ ko phải đóng góp ý kiến

7. Ac rác bên BV lập ra khóc thuê Blog nó lập acc khác í mà :D

8. Top1SerVer

Top1SerVer Cư Dân

thế thì dừng góp ý kién đi cho fan sát nhập cho nhanh tranh luận làm gì nhiều thế. mồm bảo nghỉ bao nhieu năm rồi còn nhớ ko?

9. AE tranh luận gắt quá. Cá nhân mình thấy phương án đổi 21530 point dư (chênh của BV so với VQ) sang point MT dư là rất hợp lý. 2 Bên đều có point MT dư. ( Đương nhiên những acc được đổi phải là acc top kèm thêm điều kiện gì đó. Ví dụ: acc có tối thiểu 1 Ring hoặc Pen SSK chẳng hạn ).
    Mời AE đóng góp thêm để hoàn thiện. Thanks !

10. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Lại clone của BV đòi sát nhập bê nguyên để bán đồ kiếm lời đây mà, chả có cái bình luận nào đóng góp ý kiến, chỉ toàn thấy vào châm chích chửi nhau

11. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

mang acc 3ssk 15 BV ra đây đổi acc 3 skk 13 VQ cho

12. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

SV toàn nonpk hết rồi. mỗi arena với đào ngọc pk dc thôi. chả biết cl gì cũng phát biểu.. phát biểu mà như phát bờ vậy

13. các thánh cứ thích x3 tự cày , thi xin fan bỏ MV để cày k4 fera , k1 ,k2 ,raikion hết nhe cho công bằng tất cả a e vq nhé . chứ chỉ 1 số enl hoặc luxu ôm MV thi cái kiêu cày này lợi dc mấy thằng ôm thành thôi

14. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Chú em hiểu biết có hạn thì đừng đóng góp ý kiến ring pen ssk bên VQ làm đếch gì đc như bên BV của bọn em bên VQ ACC có ring hoặc pen sk đã là top rồi đòi toàn ACC ssk mới đc có CL nhé

15. Hết khóc chưa các thanh niên doạ nghỉ 1/2 sv và del acc ới

+ Top0 BV sẽ được đổi 20 point dư lấy 1 point MT. Point dư còn lại không vượt quá VQ. (6k point dư CŨ của BV được duy đổi thành 39 point Master dư trước khi sát nhập)

16. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

cập nhật:

+ Top0 VQ sẽ được đổi 1 point MT dư lấy 20 point dư. Point dư không vượt quá BV. Chỉ áp dụng trong vòng 10 ngày kể từ thời điểm sát nhập
    + Top0 BV sẽ được đổi 20 point dư lấy 1 point MT. Point dư còn lại không vượt quá VQ. (6k point dư CŨ của BV được quy đổi thành 39 point Master dư , thực hiện trước khi sát nhập)

=DapVoMom=, hungchinhzgiaolong đã thích.
  17. Tranh cãi cho lắm thì fan cũng chẳng nghe thằng nào hết =)) Fan vẫn quyết tăng x1,5 dư cho VQ và đền bù tiếp cho BV bằng cách đổi số lần rs giảm của BV thành point dư và tiếp tục đổi point dư bằng MT dư. Khá là loằng ngoằng đó

=DapVoMom= thích bài này.
  18. như thế này la được rồi
    còn mấy ông BV phương án như thế này mà các ông con phản đối nữa thì nghĩ cũng nên ném dép vào mồm cho nhai thôi :)) .
    mọi cái của các ông có thay đổi cái gì đâu nhỉ mà cứ phải khóc nỉ non kêu la thiệt thòi nhỉ , fan uu tiên cho VQ để gôp cho dễ phát triển thi lam sao các ông cứ phải chảy máu mắt ganh tị trong khi đồ đạc, MT , rs.. chẳng sứt mẻ của các ông tí nào , chẳng qua các ông sợ VQ nó khủng xoán ngôi thống trị của các ông thôi .

19. fan lam luôn là a e hết cãi . đâu rồi vào đo thôi :))

20. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Khủng dc vào mông, chấp VQ x2 mt cũng đố đánh dc BV, bằng 1/2 acc 3 ring pen ssk của BV chưa mà đòi khủng xoắn ngôi, mơ à. Chủ yếu là BV ko thiệt gì mà VQ dc tăng mt dư nên ganh tị thôi, người ta từ bằng 1/4 mình được tăng lên thành 1/2 mình mà mình ko dc là mình thiệt rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi