Thông báo Giới hạn point của TOP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

Tôi xem MDR 15 viên lửa pk Zeus mặc linh hồn full 3 max + full buff vẫn nằm bình thường. Trong khi sách thuộc tính ko hỗ trợ dame cho skill cường thạch.

2. Ý tưởng trong mơ.

3. Họ khóc do họ chạy đua vũ trang không kịp. Với point 200k, họ lại được vũ trang đến tận răng. Đồ đạc là thứ giá trị nhất trong game. Cái gì tâm huyết dẹp hết đi.

Nói túm lại, ai trên 200k thì có ý kiến, dưới 200k im dùm cái. Bản thân họ ko ý kiến, loi choi lóc chóc nhảy vào ý kiến làm gì. Rảnh.

tungkutehoabach96 đã thích.
  4. =)) Người ta thích thì người ta bàn luận cho xôm chợ, ông cấm được à, mỹ bắn tên lửa sang trung đông còn bàn luận nói đé0 gì acc 200k poi

5. Top nó đổi là chuyện bt vì nó chơi linh hoạt các tộc đó ông, nhưng tính về độ trâu bò khi có hoặc ko buff thì dw đâu có ăn đc dl dk đâu, số ít mới chơi dw tele hay, còn lại toàn nằm thôi, cái này chơi dk dl là chơi an toàn theo thời thế

6. Đấy là ngày chưa có 2 món thủ

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  7. Cơ số w5 full rồi ae ơi múc nhau đi

8. Ae nào mở bát chinh phục , lưỡng nghi chưa nhỉ? -
    Cho hỏi anh em đổi rồi Là hàng +15 hay j thế?

9. tơi :v

10. Jerryfam mở bát thôi

11. Đang máu mở lắm rồi! làm cái lưỡng nghi giao dịch đc . Về 6x k poit dư . Cộng vs bộ 3 trang sức ssk . Quẩy tưng bừng nhỉ!^^

12. Giới hạn point thì chuyển sang up lvtt lên lv100 là được mà.
    Các đại gia Top sever người ta ko lên tiếng thì mấy bác ở dưới nên trật tự :))

13. Fan cho event cánh ngon quá còn gì. Siêu cấp chỉ số 8% còn gì trâu bò hơn
    Rồi ae sẽ đổi hết thôi :)

14. Đổi dc rồi mà

15. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

2 món thủ mà vào dt ko có buff mns thì cũng ko trâu hơn ko có 2 ring thủ có mns mấy. Vậy MDR thêm ring ssk + sách thuộc tính hộ trợ cường thạch thì sao. Mà sắp tới lại giới hạn poin. DL DK muốn dame to uy hiếp được DW thì phải tăng cả str và ene. Vậy thì thủ sẽ yếu. DW thì lại ko ảnh hưởng

16. Lúc bạn thấy là 1 thủ thôi. Giờ 2 thủ DW nhảy mỏi chân nhé!

17. Sau đêm nay 1 cơ số acc ra đi

18. có ai bán w4 dl 2 dog sd ho op hp ko

19. ADMIN cho em hỏi đổi 75k dư được cái cánh w4 full giao dịch được ah hay như thế nào bác thông não giup em với

20. kecodoccz 4,5 luôn hay sao y, chinh phục lưỡng nghi

kecodoccz thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi