Thông báo Giới hạn point của TOP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DW mà gặp DK DL 2 thủ phải 50 lửa mới one hit dc. Còn k thì phải chục hit. Nếu có buf mns thì chắc đứng cho đánh :))

2. Làm gì đến. Như hiện tại 20 lửa DL top chịu dc mấy hít đâu. Thêm cái ring thủ nữa thì thêm 3-4 hít nữa làm gì mà đứng im cho đánh.

3. hết trò!

4. vậy bạn ko biết lộc sado rồi :))

5. :)) nếu có buf mns thì đứng cho đánh còn gì nữa. còn 20 lửa ko tới mức 4 5 hit đâu bác khéo phải chục hit ấy

6. Cái này được thêm max là 5 dòng socket chưa khảm phải không ad hay mỗi món chỉ được thêm 1 dòng socket ?

7. Thoải mái max 5 dòng : )) 20k poi dư / món sấp sỉ 20 triệu / món ;)) thử đi kkk

Tay Thép thích bài này.
  8. Dạ tham giá vs A Fan tý ạ @fantasymc A xem xét cái đổi cánh ý A thêm vào cho đổi từ +0 -15 và point tăng dần A ơi hàng cùi nhất đến hàng Vip nhất Full ý A hay A ạ

9. Theo tôi Fan giữ nguyên như hiện tại, những acc cày được số point top 160,170k dư như hiện tại là cả quá trình nhiều năm gắn bó, Point dư cao như là kỷ niệm đã gắn với người chơi, hoặc thể hiện giá trị của 1 acc gắn bó với gamethuvn.net lâu năm, những acc có trên 100k dư chắc chắn sẽ không ai muốn giới hạn Point dư cả, hoặc kể cả đổi đồ

10. A FAN đợt này lại thích phá bỏ truyền thống à. Point dư là thứ không thể mua được mà phải CÀY, phải CÀY. Không có cách gì khác ngoài CÀY
    Cái gì không mua được bằng TIỀN thì cái đó còn có giá trị
    18 năm mới tạo ra 1 acc 160k - 170k dư
    1 giây để phá đi tất cả

Em chỉ chơi acc cùi 100k,chưa bao giờ được sở hữu acc 160k - 170k dư. Về bản chất event này chả ảnh hưởng gì tới em. Thậm chí giờ acc em tổng point ~ 200k point đúng ra phải cười hô hố vì những thằng trên mình có nhiều point hơn cũng ko được cộng chỉ làm cảnh.

Nhưng ích kỉ như vậy thì những tượng đài của SV bao nhiêu năm sớm muộn cũng bị phá nát

11. Bác lên xem lại vì sao Fan làm vậy và bác xem cái sự kiện này chỉ đc đến khi nào lên ss15 bác ak Bản SS15 nó có nhìu thay đổi cụ thể ae chưa rõ chỉ Fan ms bít và Fan làm vậy để khi lên SS15 sao cho phù hợp nhất bác ak đừng bình luận kiểu thụt lùi và dập chân tại chỗ vậy bác ak mình phải hưởng ứng cái mới cho kịp thời đại

12. Bác xem nếu ns như bác thì bít đâu lên SS15 bản Webzen ko hỗ chợ cho acc có tổng point trên 200k hoặc lên SS15 Fan sẽ cố định lượng point và thay đổi Lvtt quả hay bất kể gì chẳng hạn bác Fan có sự thay đổi ắc sẽ có chủ kiến trước và dự định trước rùi
    Point dư bác vẫn mua bằng tiền hây 20k dư mua = tiền hay các nv cao muốn nhanh chẳng dồn rs cho nhanh cũng tiền đó bác
    E thấy sự thay đổi Fan là tích cực thì mình lên tiếp nhận và chuẩn bị tinh thần cho bản SS15 hay hơn

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  13. Cầy bao nhiêu năm tốn bao thời gian bao tiền bạc đùng 1 cái giới hạn thế là lại 1 mớ ae bỏ MU rồin

14. 20k dư tính làm gì bác. ai lại so 20k dư với 160k - 170k dư

Trần Giang Sơn thích bài này.
  15. đồ có thể mua đc bằng tiền nhưng poit dư này phải cày....những người gắn bó lâu năm mới có dc...phải có cái gì đó khác biệt chứ nhỉ?

16. Theo mình không phải là thụt lùi, theo mình acc point dư cao có giá trị riêng của nó, là giá trị theo năm tháng, nếu giới hạn point thì 1 acc 160k dư cũng như acc 90k dư, sẽ không ae nào muốn cày để RL nữa

ngocquan14Trần Giang Sơn đã thích.
  17. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

Dk DL thì str và ene đều quan trọng. Đều tăng dame. Mà muốn dame to thì phải giảm thủ. Còn đồ thì ko cần đề cập với các top. Các top dk dl đổi thì dw k biết đổi chắc

18. Vấn đề này, Fan nên tạo bình chọn hình cho 100 acc top đầu, đừng tự ý quyết định có thể sẽ tạo làn sóng ae chán game vì các acc top, không ai muốn bị giới hạn point

19. mấy thằng chung mày khóc què gì ko chơi thì cút ...

20. Giới hạn là đúng r
    Mấy ku top ko khóc thì thôi,ae toàn chơi cùi bắp để ý làm gì,ngủ cho khoẻ game chỉ để giải trí :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi