Nơi báo lỗi và góp ý Vương Mệnh

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi ViperMUHN, 1/10/20.

1. adm cho em hỏi đây là lỗi hay gì ạ . Em chơi game hay bị khóa con lăn chuột lắm ạ .nó cứ sát màn hình như thế này khó nhìn lắm.mà kp do chuột ,dùng việc khác lướt fb,... vẫn lăn bthg .mà game nó cứ bị khóa con lăn chuột ạ .đổi map,đổi sv ,thoát ra vào lại vẫn ko lăn chuột cho nó rộng ra đc kb là do game hay do máy tính em ạ.giúp em vs a @ViperMUHN

Các file đính kèm:

2. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Ở góc trái trên cùng có nút 3D, bạn bấm vào nút đó là lăn được chuột.

baotrung08socks1s2 đã thích.
  3. Có một lỗi không nghiêm trọng lắm như này, khi mà đổi từ nv chính sang nv phụ thì bùa máu sẽ bị mất hiệu lực ngay lúc đó ở cả hai nhân vật, vì không cộng vit nên thi thoảng đổi nv để check rương cái quái đập chết luôn.
    Hiển thị phần mở rộng bảng C bị sai các chỉ số, tỷ lệ dame chí mạng tận 324%
    Tăng master DL buff đến cột tăng dame hoàn hảo rồi mà buff xong đánh quái ko thấy lên dame hoàn hảo

Last edited: 18/6/21
  4. Bong1911

Bong1911 Tân Thủ

AD xem lại sao không xoay được vé sự kiện

Các file đính kèm:

Kích thước:
      193.8 KB
      Đọc:
      259
      Kích thước:
      193.8 KB
      Đọc:
      249
  5. Lê Mạnh

Lê Mạnh Tân Thủ

Dw treo ofline thì dùng skill gì ad?
    treo skill nào cũng đứng yên với gõ thường

6. Phong8686

Phong8686 Tân Thủ

Nhờ AD fix lại các lỗi sau gây khó chịu trong quá trình chơi game
    Nhân vật ảnh hưởng : BoGiaHN
    1/ Nhân vật DL mua bùa phòng thủ master + 150 nhưng ko tác dụng, đã relog đủ các kiểu
    2/ Bảng 3 master "Tinh Thông Khiên" hiển thị + 12 phòng thủ , nhưng thật chất là tỉ lệ phòng thủ ( PVE) > Mình phải tẩy lại lần nữa mất 1k5 bạc , vì khá khó chịu khi tăng sai master từng điểm một
    3/ Bảng 1 master " Thủ Nguyên Tố Tăng" khi cộng vào thì không thấy lên bất cứ thông số nào ở bảng C > Nguyên Tố , lẫn mục Thuộc tính trong phần "S"
    4/ Bảng C ko hiển thị chỉ số giảm sát thương ( đồ Exc)
    5/ Chat nhóm thì thỉnh thoảng lag ko hiện, khá khó chịu phải thoát game vào lại
    @ViperMUHN

Last edited: 19/6/21
  7. điểm master này không tác dụng, cd 60s nhưng cộng xong vẫn kà 60s

8. hnduc2

hnduc2 Tân Thủ

ADM kiểm tra lại nhân vật SUM. có buff elf và không buff elf là như nhau. dame quái thuộc tính 7k/s full buff elf bùa đầy đủ. thế thì SUM làm gì có đất sống

9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Buff không ảnh hưởng đến damge thuộc tính nhé bạn.

10. Fan nghiên cứu vấn đề boss và blood castle!
    Mình đánh boss nhưng elf buff hưởng, điểm boss lại trừ cho mình
    Blood Castle, mình dame trụ nhưng nhân vật khác cùng pt lại được tính dame

11. Lại mới có một cái như này không biết có phải lỗi không, khi mà có buff UN mỗi chỉ số tăng 500đ nhưng chỉ số của buff khi nhân vật có UN và không có UN đều như nhau, cụ thể GL mình buff được 1k sát thương tuyệt chiêu sau khi đc elf buff UN vào người rồi buff lại vẫn chỉ 1k sát thương tuyệt chiêu, đúng ra là sức mạnh của buff cũng phải tăng theo chỉ số bảng C nhưng đây chỉ tăng dame tay thôi. Không rõ các class khác có vậy không vì chỉ có buff GL là có chỉ số cụ thể mình so sánh được. Mong admin kiểm tra.

ViperMUHN thích bài này.
  12. Letronghoang

Letronghoang Cư Dân

Sao mình bán hàng Shop cá nhân trong game. Hàng thì bán rồi mà không nhận dc Zen. Mong admin ktra giúp. Thanks.

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhấn K để nhận

14. Mình có một góp ý nhỏ này là cái phần trăm drop ngọc không biết admin có thể code vào phím S thành "Thông Tin Drop" giống như "Thông Tin EXP" không? để cho mọi thứ rõ ràng, tất cả mọi người đều biết bản đồ mình đang train có tỷ lệ rớt ngọc là bao nhiêu, một map có nhiều cấp độ quái khác nhau nên chỉ cần có cái tỷ lệ tương đối từ (a% ~ b%) theo map chẳng hạn. Như hiện tại cứ mơ hồ không được cụ thể, nhất là % tăng thêm từ lọ hồ lô admin ạ. Mong admin xem xét!

15. Em thấy hình như tính năng nhân vật phụ không tự bơm máu và mana khi auto ạ?

16. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Đúng rồi bạn, bên mình đang hoàn thiện.

17. 1.jpeg Đi DG bị lỗi. Nhân vật bị mất kết nối, thoát ra vào lại liên tục mà không vào được

18. 30 phút rồi vẫn chưa log lại được vào acc này @ViperMUHN

19. Lỗi di chuyển đến chỗ thành viên của nhóm ở những map liên sever như karutan 1 2 ,katuruin remain
    nhân vật lphoneXR

20. Ô master A bảng 3 "Củng cố Đoàn Đao" của Slayer bị lỗi, chỉ tăng dame khi cầm hai thanh đoản đao GIỐNG NHAU, cầm hai thanh khác nhau không được cộng dame. Cầm 2 thanh cấp 2 dame lên quái to hơn cầm 1 thanh cấp 10 + 1 thanh cấp 2. Mong admin kiểm tra và sửa sớm!