8 về game Yêu Cầu ADM dừng chương Trình Sự kiện Ngựa Thần hoặc thay đổi tích cực cho game thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Anna2020, 20/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như tiêu đề trên
    Sự kiện Ngựa Thần đã quá ngày admin rẩ lâu rồi mà sự kiện vẫn hoạt động bình thường
    Nếu adm muốn duy trì sự kiện này thì mong có sự thay đổi cho tất cả các game thủ tham gia gamethuvn đều ăn được
    Lý do Ngựa Thần đánh rất lâu chết,khác gì sự kiện cho gui LGMU
    Vì guil LGMU rất đông và toàn autu pk nếu 1 nv nào đó ks Ngựa.phải Nói là cả đàn autupk luôn
    Vì Ngựa quá trâu,cho dù ae khác thấy trước 10-15p cũng chưa kịp ăn cũng bị LGMU tìm và autupk.
    Mong admin bỏ sự kiện này đi và nếu muốn duy trì thì mong adm thay đổi Ngựa Thần chỉ cần trâu như Boss ache là đẹp
    Cho công bằng vs tất cả mem

2. Dừng thật thôi, up 1 phiếu

3. trưa bjo biết đến oánh chết con ngựa

4. Chẳng việc gì phải dừng, ai khỏe cứ săn, ai yếu cứ ngồi xem tát ao, suy cho cùng phải cảm ơn bác fan đã cho số đông ae được sở hữu môt vài món đồ thần để có chăng cũng bằng người khác, ae săn nhiều lên, tôi chỉ nạp bạc chờ người bán món ứng ý là hốt về dung hợp

5. Fan ra Sự kiện quá lâu
    Đồ sk k5 của ae làm ra bao nhiều công đoạn thì tụt giá không phang vì cái sự kiện này
    Fan nên nghĩa cho tất cả các gamethu chứ,đừng có chỉ nghĩa cho Ac top,mà nói luôn là cái guil LegendMU và chính Fan
    Đồ game làm ra cực khổ thế nào Fan cũng đâu quan tâm.
    Thà cho Ngựa nó yếu như quái ache thì mới công bằng vs tất cả mem.chứ cho ngựa trâu bò thế thà ko cho cái sự kiện này

alitimban thích bài này.
  6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bỏ tiền ra mua acc top về săn. Ng ta có tiền dùng hàng top, ng ta có quyền săn. Đừng cào bằng như thế. Như bản thân tôi, acc tôi cùi, tôi săn boss vàng lấy ngọc rồi lại mua đồ ngựa săn dc. Khi bản thân yếu kém thì đừng cố cạnh tranh làm cái j

7. Bạn có mua ac tóp 1 đi cũng ko ăn đc nhé
    Ít nhất phải 4-5 con tô bảo kê ko chúng nó lên autupk ko trượt phát nào
    Bọn LG nó autu từ ac Cùi đến ac tóp nhé

o0LCStar0o
    iLord
    zMrBlack
    MsVuaSuTu
    ooStarLCoo
    Thiếu mấy con nữa cơ
    Team này đến cùng guil nó còn phang sấp mặt huống chi ng khác lên ăn Boss
    Bọn này cậy vào gui LG thuu chứ riêng lẻ LaoCai thì sấp mặt ngày
    Nếu ko ăn đc là gọi top lên nữa vs lý do tự bịa ra

trandong07Hunter87 đã thích.
  8. Adm muốn đưa đồ thánh thần vào ss12 nhờ event ngựa thần này, những món đồ này sau khi lên. Ss15 sẽ rất nhiều bà có đồ sk khuôn 10 nữa, ae cứ từ từ hưởng thụ

kecodoccz thích bài này.
  9. nể nhất mấy thanh niên k muốn bỏ tiền ra nhưng cái gi cũng đòi như ng khác ng ta bỏ vài trăm triệu vào để PK tranh gianh boss đây *** muốn bỏ đồng nào lại đòi tiền ít đòi hít L thơm có mà ăn đầu B ăn C :))

VyXinhGai, Em Về Đitocbacvjp đã thích.
  10. Cũng ý kiến nên dừng thay bằng sự kiện khác thì tốt hơn.

Hunter87 thích bài này.
  11. Mình ko có thời gian săn. Nên mình chọn cách mua.
    Ké mua Áo, Mũ, Quần thánh thần DL luck 4%gst, ae nào săn được hú Zalo: 0357.991.992
    Cám ơn

vanquish thích bài này.
  12. Hiểu lắm, nhưng đừng khóc ae, cuộc chơi giành cho kẻ mạnh. "Cạnh tranh để phát triển là mục đích cuối cùng của nó"

kecodoccz thích bài này.
  13. dừng thôi bác Fan

Hunter87 thích bài này.
  14. Cạnh tranh nguyên kẻ mạnh thì phát triển chung sao đc

Memories04 thích bài này.
  15. Ké, cần mua mấy món đồ sét Linh Hồn QB luck, ko luck 4%hp, 2%sd, 4%gst về dung hợp đây

16. Quần 4hp k luck 600b

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Riêng vấn đề auto là vấn đề nhức nhối nhất. Bên VM kia tích hợp auto chạy bãi rồi. Còn HN sắp tới chắc up SS15 cũng vậy. Còn đi săn phải có tập thể mới ăn dc boss mạnh, bản thân yếu thì đừng cố tranh chấp làm j. Hãy làm theo khả năng của mình đi.

hoabach96 thích bài này.
  18. Bỏ ra 2 tỷ , và có khoảng 10 acc chơi auto pk
    Sẽ ks đc boss

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi