8 về game Nhờ cao nhân + point elf

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anphutai01, 12/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em có con elf 128k point, 1.200skill dư mới tậu.
    tự trải nghiệm cộng point các kiểu mà thấy nó kỳ kỳ làm sao.
    Nhờ cao nhân chỉ giáo + elf dame và elf buff với

sjmnet01LeQuyet987 đã thích.
  2. ép dame thì 25k agi max str còn đâu ene. còn ép bus thì ngược lại thôi
    ý kiến cá nhân thôi

Mr Nôanphutai01 đã thích.
  3. Elf có + pk đc ko ae? Hướng dẫn cả thể đi :D

4. Ngày trc thì ép pk bắt nạt đc qb giờ thì hơi khó.

5. Hồi ss6 cầm ép 2k bắn vẫn chết đc qb top misa . giờ thì về cave đúng nghĩa

6. giờ pk cần đủ thứ nữa ae. mỗi point thôi ko đủ. có lvtt, đồ, ssk... ae cứ lên đủ cho nó như 1 hàng bình thường xem có bắn đc chết ko :)

anphutai01 thích bài này.
  7. elf dame thì 25k agi + 65k str còn lại ene
    elf buff thì 25k agi + 65k ene còn lại str
    elf PK thì 25k agi 65k vit ene 3k còn lại str

8. 1k2 sk mà ko cộng đc thì cũng thua

9. 1.2k skill mà cởi truồng thì kiêu gì cũng tèo. 128 k poin tương đương 1800- 2k RS. 20 k dư.
    Cao nhân giúp phát xem nào

10. Anh zai - Em nhờ cao nhân chỉ cách cộng point vì em mới chơi elf nên gà. Em đâu có nhờ cao nhân vào chê em gà đâu :))

Mantis247LeQuyet987 đã thích.
  11. Chụp úp cái bảng skill và cộng point lên đây tôi chỉ luôn

12. * Đối với elf dame: Bạn cộng agi (kết hợp vũ khí, skill agi, buff UN) để đạt max 760 tốc độ, với 128k point và 1.200 skill thì agi khoảng 25k là max 760 tốc độ. Số point còn lại bạn chia đôi cho str và ene sao cho str/ene >1, với 128k thì str 52k, ene 51k. Ở bảng skill, bạn ưu tiên + max UN, max hỗ trợ str, agi, ene, max 1 số skill dame: băng, vật lý, hỗ trợ cung (nỏ) tùy vũ khí bạn thích, theo hướng nỏ thì dame sẽ to hơn cung, dame min, max và cố gắng xuống được x2 thì tốt (bản thân elf dame to nên x2 ưu tiên sau cùng khi nào dư nhiều skill). Bạn nên kết hợp với đồ ngon một chút, dame sẽ nhìn sướng mắt hơn như: wing 3.5, w4; nỏ Hỏa Long GC; bó tên sk có viên lửa k5.
    * Đối với elf buff: Nguyên tắc elf buff là bạn sử dụng tổng bao nhiêu point thì lượng buff được bấy nhiêu point. Nếu bạn có 128k point nhưng chỉ cộng 80k point, còn 48k point không cộng thì elf chỉ buff với số point tổng là 80k (bằng với 1 elf khác có 80k mà cộng sử dụng hết 80k), do đó, bạn nên sử dụng hết 128k vào 1 trong các ô (str, agi, ene, vit), ô nào cũng được, miễn phải cộng hết. Do vậy, bạn cứ + chuẩn hết elf dame thì mặc nhiên con elf đó vừa dame vừa buff max, không phải như một số người cứ chỉ buff phải + bao nhiêu str, bao nhiêu agi, ene....là sai và không hiểu về buff elf. Bạn có thể test sau khi rs vào + điểm, mỗi lần + điểm bạn lại buff UN sẽ thấy điều đó.
    => Nói ra còn nhiều điều le ve nữa nhưng cơ bản là vậy đủ để bạn trải nghiệm, còn lại do bạn tự đúc rút ra, chúc bạn và các ae chơi game vui vẻ !

13. Rất cám ơn anh em.
    Giờ mới tìm thấy bài đáng đọc

14. 128 k point và 1k2 skill thì khi max UN chỉ cần 20k agi nhé bạn :) , phsi 5k thừa chuyển sang str

onghuydayvanquish đã thích.
  15. Đúng rồi, khi tổng point càng cao, thì lượng poit buff UN càng lớn, nên số point cần + agi để max tốc càng giảm :D, point thừa sẽ chuyển sang str và ene để có dame lớn hơn

LeQuyet987 thích bài này.
  16. 128k buff UN được hơn 11.800 + 20.000 AGI = 32.000
    Elf phải khoảng 35.000 agi mới max 760 sp mà

17. ef mình 60k poit cộng 29k agi buf UN đã gần max speed rồi b...đấy là còn chưa cộng đủ mấy skill agi

18. Dạ vâng, vậy e xin phép khỏi tư vấn, bác giỏi nhất rồi :)

vanquishanphutai01 đã thích.
  19. Cộng max skill tăng agi ở bảng 1 là có khoảng 0.3 x 20.000 agi nữa, đủ max tốc.

20. Tăng thê thì F có đủ SD phòng thủ không bạn. Sức phòng thủ có yếu ko

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi