Nơi báo lỗi và góp ý Vương Mệnh

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi ViperMUHN, 1/10/20.

1. upload_2021-5-18_12-23-40.png upload_2021-5-18_12-25-58.png upload_2021-5-18_12-31-34.png upload_2021-5-18_12-33-55.png
    đeo 2 món đồ có tốc độ +7 speed nhưng chỉ số lại châm hơn so với
    đeo 1 món đồ +7 speed và 1 mon không có
    cả chỉ số tốc tay cũng kem hơn mang BQT xem

Nhân viên Thuế thích bài này.
  2. Dòng master của slayer chỉ có tác dụng khi bạn cầm các loại đoản kiếm của nó, con mã tấu kia không phải đoản kiếm của nó nên tốc độ mới chậm hơn. Với lại các chỉ số trong bảng C của mu-rs do được custom rồi nên độ chính xác ko cao, không như mu non-rs nó chuẩn từng dame từng chỉ số, bạn ấn mở rộng sẽ thấy các chỉ số nhảy loạn cào cào.

3. sosmobile

sosmobile Cư Dân

mốt số vấn đề thắc mắc hy vọng admin
    thông não
    1: VK 2 tay đang cầm được 1 tay
    sau này có fix ko (chốt để ae lên đồ)
    2: hiện tại đồ đã fix lại cho hợp với mu rs
    lực tay của vũ khí sẽ tăng theo số lần rs
    vậy nếu rs đến 100-500 lần
    thì all người chơi điều chơi dk mg và slay rf
    vì class phép ko được hưởng quyền lợi khi đồ được fix theo reset ( số % của gậy ko thay đổi theo lần rs ) ( góp ý chuyển đổi lực tay của gậy tự dame vật lý thành lực đánh phép thuật )

4. amin xem xét lại giảm lever lên map với. lever cần lên được các map cao như k2, ilansd, k4... cao quá

5. thieugia01

thieugia01 Tân Thủ

ad xem giúp sao món đồ này mà xoay không được đá nào vậy, đây có phải lỗi không

Các file đính kèm:

6. thieugia01

thieugia01 Tân Thủ

7. Không phải lỗi. Bạn cho mình cây thương mình chỉ quy tắc chọn đồ để được nhiều đá lam cho ;;) hoặc qua group fb pm năn nỉ mấy con buôn chuyên xoay họ chỉ cũng là một cách.

8. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Không phải lỗi bạn à, bạn nên xoay đồ DK hoặc DW để được nhiều đá.

thieugia01 thích bài này.
  9. Anh admin nghía giúp mem cái skill đặc biệt viễn cổ lực của thương thủ chỉ để làm cảnh thôi anh ạ, không có dame.
    Với lại GL, SL, RW nếu làm nv phụ không có skill nào đánh được, toàn đánh thường. Con huyền sư còn được cái cột lửa của DW chứ hai con kia mà triệu hồi lên là chỉ có chọc chay, ít ra cũng fix trước cho các cháu nó cái skill riêng của class để farm chứ anh.

10. sosmobile

sosmobile Cư Dân

lỗi lag mất hộp sang trọng 13h32 phút
    ID thulan1
    nv : thulan1

Các file đính kèm:

11. exgame

exgame Tân Thủ

acc nghi vấn hack . tên: Duongtang class MG

12. Có một cái như thế này về thần mã và sum sách, khi đeo tiểu quỷ/đại quỷ thì sum sách với sum gậy đều sẽ được tăng dame đúng với thông số của pet nhưng khi đeo thần mã thì không hề cộng thêm dame nếu dùng các skill đường sách, check thông số thì thần mã đúng là chỉ tăng sát thương và phép thuật chứ không tăng ma thuật, không biết đây có phải lỗi không, mong admin kiểm tra.

ViperMUHN thích bài này.
  13. Nghi vấn hack phải có bằng chứng cụ thể như quay video lúc nghi vấn, loại hack bạn nghi ngờ, tên nv hack, và cung cấp thời gian, server sử dụng hack. Có thông tin cụ thể admin mới check được bạn ạ.

14. lỗi skill tăng cường bất tử tiễn của ELF, tăng skill không lên dame. mong amin sửa lỗi
    @ViperMUHN

15. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Bị lỗi không giảm lại damage sau khi hết buff bạn à. Bạn huỷ buff rồi vào lại nhân vật mới trở về damage trước khi buff. Bên mình sẽ sửa vào bảo trì tới.

16. letulam1791

letulam1791 Cư Dân

em vừa đi mê cung gương nhưng bị lag mất mạng xong kết nối lại thì bị đá ra ngoài event, liệu có xử lý đc ko ad
    tên nhân vật: starfall
    Thời gian: khoảng 8h40-8h45

Last edited: 11/6/21
  17. vào lại tầng vừa đi không mất vé, nhưng phải có 1 vé khác trong rương đồ.

18. exgame

exgame Tân Thủ

AD kiểm tra nv này 1 skil đâm gió chết 1 con quái k2.

Các file đính kèm:

19. Admin cho mình hỏi boss Medusa không tính là boss lớn hay sao mà nãy thấy có người giết lên web không thấy có đấu giá nhỉ?

20. AD kiểm tra lại Skill cộng thêm tỷ lệ x2 dame của RW (Skill dòng 3 cột 1 bảng 3) Sau khi mình cộng tới skill tăng tỷ lệ x2 cuối cùng của bảng 3 thì skill tại dòng 3 cột 1 bảng 3 ko có tác dụng nữa

Các file đính kèm:

Kích thước:
      771.9 KB
      Đọc:
      221
      Kích thước:
      771.9 KB
      Đọc:
      222