8 về game các pro slay chỉ giáo giúp e

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi trinhkhiem, 1/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình e đang 6x mt, giờ công skill cho slay như nào e chưa hiểu. mong các bác chỉ giáo giúp e
    dame e solo k4 ngược đc 6k chán quá

2. applemu

applemu Cư Dân

chán vậy dame thua con elf ko có mt

3. buồn quá bác à

4. cộng kiểu gì thế tớ không đồ không mt cụng 6k

trinhkhiem thích bài này.
  5. Cộng mater cột B vs C

trinhkhiem thích bài này.
  6. e cộng ok rồi bác ạ

7. -Công nhận sao con SL bản này damge yếu thật :))) nhìn DK thổi kiếm mà thèm nhỏ vãi

8. dame lúc đầu thấp tí, càng hậu càng đâm căng bác à

9. upload_2021-6-4_13-37-14.png
    -Đừng dại + ML này nhé
    -Cái class damge đã sida, tăng vài cái này đánh mất 5AG = skill Batclock đó =))) tăng cmn 2k ene cũng ko đủ xài skill. Ko hiểu admin nghĩ gì

10. bác sai rồi, e đang train đây, có pt thì ag ổn,dame 1 lần của slay lên 4 điểm, dame ko hề bé bác nhé

11. Kêu Slay dame bé cũng chịu các thánh :))

12. chơi tìm hiểu kỹ thấy dam to thật bác ạ

13. mình có chơi 1 nhân vật slay thì hiện tại đang dồn hết skill vào bảng 1 và 2 để vừa có ag đánh skill vừa học được skill thuê bằng ruby train cho lẹ.

14. e tăng bảng 1 3

15. SL tăng điểm thì 1 agi 2 STR. Train chủ yếu vẫn là dùng skill dơi, skill rub dame to hơn nhưng đánh đơn và đốt AG rất kinh nên bỏ qua.
    Master thì: Bảng 1 cộng tới hồi AG 10 điểm, còn lại dồn hết điểm bảng 3, bảng 2 bỏ qua.

16. train mt đánh skill dơi mà chưa cộng mt ag cũng không đủ ag đánh

17. chưa cộng ag thì phi kiếm mà phang bác nhé, cộng 10 điểm ag thì cũng phi kiếm mà chơi, dame bầy dơi cũng chỉ hơn có chút thôi

18. applemu

applemu Cư Dân

cộng master tới hồi AG cũng hết 1 đống điểm, tăng qua bảng khác lấy dame còn hơn

19. dame mà đứng im thì cũng dễ bị kích khỏi pt lắm bro

20. 70skill 9x k dame ko tin ae vào ghe check SieuKS IMG_20210609_111052_568.jpg

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi