Thắc mắc Đề nghị Fan xem giúp lại trường hợp của MEDUSA

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MedusaPro, 3/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MedusaPro

MedusaPro Hiệp Sĩ

anh xem giúp pk tay ntn mà bảo auto em cũng chịu

2. MedusaPro

MedusaPro Hiệp Sĩ

video này gửi mà anh block em thì vô lý lắm

3. MedusaPro

MedusaPro Hiệp Sĩ

cả video con DL toàn di qua nó chả giết mà bảo auto thid không thể hiểu đc , mà DL kia thì ti tỉ con giết trong cái video này chứ mình con Medusa giết đâu , xem mãi méo có thấy quả pk nào gọi là auto dc

4. Con này auto lâu rồi này mới bị khóa à

5. mút

6. Đứa nào cầm medusa dám thề với bát hương gia tiên trong video tố cáo kia ko auto ko.mõm còn hay khóc.

7. Làm cái video chứng minh ngáo ngơ vcl ra.1 con thành quỷ chạy quanh 1 nhóm pt.:)))). Uống nhiều sữa bò vào mới nhiều ý tưởng.

8. Nếu các bạn nhìn qua thì sẽ ko nghĩ là auto. Nhưng nhìn kỹ để ý chút thì sẽ thấy vừa auto vừa phải bấm chuột để tránh bị phát hiện. xem từ đầu đến cuối GL luôn chạy về toạ độ 60-74.

Nhân viên Thuếlaobobem11 đã thích.
  9. kiểu vừa ăn cướp vừa loa làng nhỉ. đúng là cái miệng ko xương nhiều đường lắt léo

10. ***** mấy con butpun cắn người chưa nhốt hết à . sao vẫn còn thằng này nhỷ . ae ai có sđt của trung tâm sở thủ hay . bên phòng chống chó dại cho mình xin sđt alo xích cổ con c hó này lại . thả ra đường sủa linh ting

11. chiu thật
    pk ở đám đông cũng bị blocks à :))

12. khóc lóc cái cc, auto thỳ nhận auto khóc cái *** gì.. già đầu chơi game còn ngu như con chó mà sủa

13. tý nữa à fan sẽ thả vào những pic như này câu. Muốn ng khác k biết trừ khi mình ếu làm kakak. bác Fan nặng tay quá. GL này có onl mà đi block ngta. dạo này mạnh tay thế dự là ss15 hết auto các kiểu ae cứ an tâm cày kéo nhé

14. bạn có dám thề là cả họ nhà bạn chết iểu nếu bạn k auto pk ở video này ko :))

laobobem11PXTHANG đã thích.
  15. làm khó phóng viên rồi

16. Auto PK 100% rồi
    Nếu sai chả lẽ bảo ad mù màu

17. Nó *** bao giờ dám luôn

PXTHANG thích bài này.
  18. Sao nó cứ phải chạy về tọa độ 60.74 để đứng nhỉ. *** lệch tọa độ luôn. Auto 100% còn cãi. Vkl

19. thách thức quay video bị khoá la đúng rồi
    hình thức phải tăng dần cho a e chúng nó kinh k auto nữa
    vd
    lần 1 1 tháng
    lần 2 2 tháng
    lần N N tháng
    thế mới có sức dăn đe

laobobem11 thích bài này.
  20. Chết cụ mày đi con chó già ngu

laobobem11 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi