vấn đề boss Rồng đỏ + phù thủy trắng

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi baotrung08, 26/5/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như tiêu đề mong ADM fix giảm máu như cũ đi ạ @ViperMUHN

bác nâng máu boss PTT rồng đỏ cao quá ae nó ko dành được bác cứ thả loạn hết 3 máp noria devias và lorencia ko thả như trước là được chứ em thấy boss em đánh mẻ chuột gần chết là 500 ae nó kéo tới phang mất cay lắm bác ạ. mong bác fix lại chứ máu trâu thì tốp nó ăn được chứ mấy thằng dân thường tới vừa mất boss vừa bị pk chơi vậy đâu có vui đâu. em cắm săn cả tuần nay chả đc 1 bless bác fix cái giống gì mà ae nó móm hết mồm vậy bác .. mong bác thông chốt cho ae cái chứ kiểu này tốp nó đã bá rồi boss nào nó cũng húp sò được thì thua rồi =))

2. Hạn chế acc cloud nên tăng máu boos

3. Acc hạng trung cũng *** dame đc

4. Của nhà nó tất

5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bảo trì tới sẽ fix rồi bạn.

0979655161 thích bài này.
  6. Tks mod

7. Vẫn thấy trâu quá

8. ko fix MOD ơi games gủng gì có cái boss cho ae nó săn giải trí thì FIX

tốp đợt này ấm vl vừa ăn Kundun vừa ăn RT vừa ăn RĐ PTT,......

mấy thằng newbie giờ đói thối mồm căn nhặt đc vài 3 m zen bán kiếm bạc cắn cái bùa là hẹo =))

nạp bao nhiêu cắn full bùa các thứ cũng ko ăn thua

đã thế còn có cái dịch vụ đi săn boss ks nhau còn bị pk các thứ đâm ra thọt hẳn =))

1 con rồng vàng kéo cả làng đánh 20 phút mới giết được đm đời ;D

đã giới hạn rs các thứ thì @VipperMUHN cũng phải ra cái hợp lý về boss cho ae newbye

mấy thằng nó đổ tiền vào thì ăn boss víp nhất sv rồi tranh thủ ks newbye còn hợp lý

đằng này fix 1 phát tốp nó liếm hết thì chả khác nào games dành cho người nhiều tiền trong khi đó sever mới mở

cách làm BQT GAMES như cái cù loi ko bằng 1 phần ông cường @fantasymc bên sever Hà Nội :))

0979655161 thích bài này.
  9. vấn đề memb nhường tốp ăn PTT để mập =))

10. Có ăn đc đâu mà kêu nhường

11. eyeblue1599

eyeblue1599 Chiến Binh

bác vào sv15 xem. thằng haohp 1minh no ăn 2 con rồng đỏ từ sáng đến tối. :)) fix xong thì chỉ lợi mấy bạn nhiều tiền. bác nên để k cho pk khi săn rông. team nào nhiều dame nhất team đó ăn là hợp lý

12. ...Thôi anh cầm tạm ... tháng này để bọn e săn, hahaha

13. -giờ chắc có DK Thổi mấy con boss là lẹ nhất, 1 bãi train chỉ cần 1 con Dk thổi là y như răng, toang mấy team còn lại =,= ko hiểu chỉnh damge kiểu gì

14. Lằm ăn như ccc

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Fix quá tay tý thôi. Làm j mà căng lắm. H cắm vứt đấy, ngày rs 1 lần. Ko quá quan trọng lắm.

baotrung080979655161 đã thích.
  16. Nói chung lm ăn ko bằng fan gia

17. nhưng ông biết ko tối làm về rảnh chạy linh tinh kiếm vài 3 con boss như trước

có hôm đỏ đc 1bless dạo này móm hết mồm rồi ông à =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi