8 về game Bác Fan xem lại vấn đề autu pk trong game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Anna2020, 17/5/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MU giờ nát lắm r . Dm mấy thằng LG làm xấu đi hình ảnh của MU . Cứ tình trạng này rất có thể 2-3 năm nữa MU sẽ chỉ còn là những ký ức của các thế hệ ae 7x 8x đầu 9x

2. @fantasymc lấy lại sự công bằng cho game đi anh . Arena G LG chúng nó auto công khai luôn rồi

3. Maxell

Maxell Chiến Binh

LengenMU
    Huyền thoại MU
    Auto pk

DealerBoy thích bài này.
  4. Đjt mẹ hà nổ

5. 1. 50 top đầu nó đóng góp tiêu dùng Bằng phần còn lại của MU đó ông biết không.
    2. Khi tham gia vào cuộc chơi thì chấp nhận, game có ng yếu, ng mạnh, ng chơi giải trí, ng chơi pk, ng chơi cày rác. và trích lại câu của Fan là : Chơi đc thì chơi, k chơi đc thì nghỉ
    3. Về vấn đề cày cuốc kiếm tiền. Tôi cũng nghĩ bạn nên xem lại về các thể loại GAME khác, và hiểu rõ về GAME MU của chúng ta. Game nào cũng có cày cuốc, từ cày RÁC, cho đến cày EXP, nhưng các thứ đó đều tuân thủ quy định của nhà phát hành game, k vi phạm gì cả. ( Chứ bạn thấy bạn k cày lại đc ngta đi trách ngta là sai lầm, Bạn cứ mạnh mẽ lên mình có cái vốn thì hãy đi nói chuyện với dàn acc top )
    4. Đừng lấy suy nghĩ của kẻ yếu kém đi đánh giá về GAME MU của chúng ta, bạn giỏi hãy thể hiện bằng các thành lập những liên minh tốt mà bạn có thể dành lấy phần thiệt thòi mà giờ bạn k có đc.
    CHÀO THÂN ÁI

LONGplus, Uy VũToilachinhtoi đã thích.
  6. hack co tu 1.0 đấy não phẳng à
    qua bao năm vẫn thế

7. Game mà auto thế này thì nát sớm, lên arena toàn legend và đồng bọn.
    Mình vào game thấy vắng lắm.
    Tăng hình phạt để hết auto đi @fantasymc .

8. 1.0 hack . Nhưng chuyển sang MUHN là ko có hack nữa rồi nhé thằng Não ngắn

9. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

Tất cả những ai nói về autopk và tố cáo autopk đều là newstar hết nhá =))

10. T trả liên quan guil mẹ nào đây,pk tý là autu các kiểu Fan dung túng vkl

11. Lên arena bãi nào ngon đều của LengenMU

12. Lên diễn đàn, bài nào cũng có dấu răng của hà nổ

13. Có liên quan ko. Coi như con chó vẫn hãnh diện à

14. Chưa lâu lắm bác. Ms 18 năm :))

15. lại mấy thằng ảo tưởng game ko có chúng mày lại chẳng thoáng quá =)) nạp được đẹt bao nhiêu tiền mà phán như đúng rồi bố thằng thần kinh kkkkkkkkkkk

16. Đúng là LG giờ đã quá áp đảo rồi, giờ muốn đấu lại được theo tôi nghĩ cần phải có những liên minh kết nối chặt chẽ và cùng chung chí hướng, mục tiêu rõ ràng. Chứ đánh nhau hay phát động 1 cách tự phát lẻ tẻ như thế này thì ko ăn thua, và không thể đánh bại được. Tôi người mới, chơi game giải trí thôi nhưng cũng hi vọng sớm có 1 liên minh nổi lên quật lại LG cho game nó sôi động.

17. chúng nó sẽ tự bại với nhau bạn nhé, bại trên chính cái khôn của nó. Mọi sự ngu dốt đều phải trả giá bằng tiền

18. Ai cũng có tư tưởng như bạn thì LG đã nát rồi :)). Mỗi tội toàn thằng ăn bám . Muốn bá mà *** muốn đầu tư thì đợi đó. chỉ biết khóc lóc =)) . Bạn nhìn guild đối địch LG đó . Mấy thằng ăn bám . Chỉ biết trông chờ mỗi con =))

19. Fan cứ triệt dc cái vấn nạn auto pk đi . Nát như tương bần ngay

20. Chúng nó k cày sk nữa có mà dám xuống =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi