Góp ý Pk trong game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Anhka1993, 30/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo tôi thấy hiện nay việc pk trong game hết sức nhàm chán không có tính giải chí mà chỉ toàn gây ức chế. Cá lớn nuốt cá bé ssk đè sk nhiều tiền tháng ít tiền. Pk chỉ thực sự vui vẻ và hấp dẫn khí tìm đc đối thủ sứng tâm Mà điều này thì ad lại ko làm đc cho ae. Thày vì suốt ngày traind quái rồi đi pk dạo. T đề nghị add xem xét tổ chức các sự kiện pk cho tât cả các ae vào mỗi tối tại tất cả các sv thế thức pk có hỗn chiến hoạc đanh theo tim ngẫu nhiên, số lượng point và point mt phải ngang ngửa. Tổng Point ko lệch quá 5k. Tổng Point mt ko lệch quá 50d. Đồ đạc trong sự kiện sẽ đc ad tung ra trong quá trình tham gia sự kiện để ae lượm ( đồ full +15 cho bắt mắt ). Tất nhiên là khi hết sự kiện đồ sẽ đc ad thu về.
    Điều kiện để tham giá
    Có ít nhất 20k point dư và ai muôn tham gia phải chả phí
    tất nhiên vui chơi là có phải có thưởng. Rất mọng nhận đc sự góp ý từ phía ae. Thanks!

2. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

cũng hợp lý cứ random rồi dùng đồ Fun fee trong vài tiếng .

3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thế sắm acc ngon đồ khủng làm lồ n gì nữa :))

trai92, tungkuteHoàng Việt đã thích.
  4. Acc ngoan đồ khủng ae có thể đấu đá bên ngoài. Đây là sự kiện

5. Xã hội phải có ng giàu người nghèo chứ thích giống bao cấp giống hết nhau ah

Anhka1993 thích bài này.
  6. T nhác lại đây là sự kiện mà t mong muốn ad tạo ra cho có sự công bằng. Kết thúc sự kiện bạn vẫn là đại ka.

thanhthang thích bài này.
  7. cũng đc kiểu đấu trường 100 ấy VD 1p lên 1lv và có 1000 điểm + 30s adm sẽ tung các món trang bị từ thấp đến cao và sk của tất cả các class
    người trụ cuối sẽ đc phần thưởng có thể là ruud hoặc zen hoặc j đó tùy adm
    sự kiện này có vẻ nhái với mấy mu fake 3 4 tạo ra nhưng nó hay và có sân chơi cho ae

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Công bằng chỉ có kẻ mạnh quyết định. Xã hội cũng vậy. Còn event thì có event sát thủ rồi. Và nói thẳng ra là event quá nhiều rồi.

Em Về Đi thích bài này.
  9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mơ tiếp đi.

10. Ý thằng chủ tốp là tầng lớp có tiền ko đc bem nó nữa, vì bem nó sẽ bị ức chế. Nó đòi admin cung cấp đồ đạc free để nó đi pk với những đứa vừa tầm với nó thôi :)) Khôn thật đấy chứ chả chơi

Em Về ĐiAnhka1993 đã thích.
  11. Mình dùng acc cùi cùi nhưng mình thích Fan ra sự kiện acc cùi đi gần acc khủng tự động pk vào acc khủng. Acc khủng bem lại cho vui

12. đầu tư nhiều tiền dc phục vụ vip. tạo lợi nhuận để duy trì game
    đầu tư ít chơi game giải trí theo cách mình tự chơi
    công = gì giữa 2 cái này dc . ông chủ vs đầy tớ là 2 đẳng cấp # nhau
    lên bạn hãy cố gắng thích nghi để tồn tại or tự đào thải mình nhường chỗ cho ng khác
    -------------------------------
    nói như bạn ng ta đêm hôm thức xuyên ngày . cày skill chạy rs . săn boss lên lvtt hay ám sát (thậm chí ko có thời gian phải bỏ tiền thuê ng cày , để lúc rảnh vào ngắm or gluu) . = bạn online 1 2h vào game pk lúc rồi treo à

Last edited: 31/3/21
    lisone99, onghuydaytungkute đã thích.
  13. Thật sự là acc ngon đồ vip đi băm mấy acc cùi thì cũng nhạt lắm bạn ạ. Chơi thế ko ham nhanh chán.

14. đó là q điểm riêng của bạn . nói như bạn qđiểm của tôi là tiền đầu tư acc vip thà mua đồ vứt cho thuê . ngày ngày nhìn Bank nhảy bạc . rồi lâu lâu bạc đẻ ra bạc . lại múc đồ lại cho vứt cho thuê
    chả bon chen với ai . mà tài sản MUHN ngày 1 tăng

onghuydayAnhka1993 đã thích.
  15. Như vậy bạn chắc thuộc dân cầy quốc. Còn tôi chơi là để giải chí. Mà Sự thật là ae trong game vẫn đang treo máy và rs online đấy thôi. Chỉ có lúc nào event mới xôm. Còn khôm thì nhàm.

16. Thích nghi đi bạn ơi, hãy phấn đấu để có ssk như họ chứ đừng đòi hỏi ở admin

Anhka1993KyoLaTao đã thích.
  17. câu này hay này
    tự = lòng nhưng gì mình có
    đừng nhòm ngó những thứ ko thuộc về mình

18. Thế giới vẫn trôi thời gian dần, từ thế kỉ 19 - 20 - rồi 21

Đ.éo ai cho bạn đang ở thời công nghệ 4.0 thế kỉ 21 trong ngày có 2 giờ trở về thế kỉ 18 :))

Down MU bản 6.0 chơi nhé

Anhka1993 thích bài này.
  19. Giai trí thi chap nhân thôi vì bin no nem tien tỷ vào lai dể chơi bằng ông thì no nghỉ mia game dỡ phí tiền

Anhka1993tungkute đã thích.
  20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Giải Trí not Giải Chí, khi nào đúng chính tả hãy ý kiến tiếp.

KyoLaTaoAnhka1993 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi