Thắc mắc Ý kiến mới về chống auto PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có thể tổng kết trong top này:

1-Nhóm 1: không làm muốn có ăn (Đồng ý có bùa bất tử)
    2-Nhóm 2: bỏ tiền bạc mồ hôi công sức sắm acc VIP + tính toán kĩ lưỡng (Bùa bất tử con cẹc)

Nên a Fan cho mua bùa bất tử 1 tháng cũng đc, miễn là acc đó chỉ phục vụ quay video (tức chó xem tát ao) - Not boss - Not EXP - Not PK
    Chỉ quay video thì chỉ nên tập trung quay video =]]

yumyiceEm Về Đi đã thích.
  2. vậy có bằng chứng có dám làm theo luật không anh hay lại bay theo chiều gió như trước giờ auto bãi k3 anh tự đi kiểm nghiệm đi đằng này cứ phải đợi game thủ gào lên vẫn chưa song. đến vua cũng phải đi thị hành đằng này adm cứ vẽ ra cái này cái kia chi cho đau đầu.

3. Ví dụ: Tôi đang auto pk, mục tiêu của tôi là con DL TOP 1, và con DL TOP 1 muốn quay video tố cáo tôi thì nó đe0' cày kéo gì đc nữa à =))
    Biết hãy nói, ko biết thì dựa cột mà nghe đi bạn

apollo190 thích bài này.
  4. Pk ko mất máu là nó biêt sài búa cs thì nó tắt auto chứ để làm gì

5. kiểu như là tát nước theo mưa, bợ... lấy lòng ý mà nó k mang tính chát xây dựng đâu mà. còn nói gì nói bùa gì bùa bỏ tiền ra mua mà k cho ks k có exp thì mình đảm bảo chả ai bỏ cash ra vi hành hết, a fan muốn có video ng chơi mất tiền mua bùa cũng fai cho ng ta cái quyền lợi là ks lấy exp là đẹp. còn chuyện mấy phút là do fan tính toán

tungkute thích bài này.
  6. Mục tiêu là quay video thì cần loz gì cày ??? thế mục đích để quay video hay để cày ???
    Nếu để cày thì phải chấp nhận ra trận bị phang chết khi chưa đủ mạnh
    Còn nếu định quay video thì nghỉ cày cmn đi. Ngày 24h quay video 5 phút mua bùa (khi đó ko thể pk - ko damge được quái - ko có exp kể cả trong party), còn lại 23 giờ 55 phút thích cày lúc đ.éo nào chả được =]] miễn sống đc là đc =]]

Em Về ĐiNoDayRoi đã thích.
  7. Càng nói càng óc ***. mày có 5p bất tử để quay video. Hết 5p mày cày sao thì kệ con mẹ mày. Có 5 phút bất tử chứ phải cả ngày mẹ đâu đòi ăn cả giày lẫn tất. Còn 5phut bất tử đòi dame đc quái nữa có mà loạn. Chẳng cần nói đến chuyện quay auto pk. Kiểu gì trả có bọn khác cắn bùa log full acc đi phá đám.

8. những thằng ko làm mà đòi có ăn thì muôn thửa óc chó=)) như ngoài đời vậy vác bị mà ăn xin=))

9. K làm mà đòi có ăn ở đây bạn nói là gì. Nói như bạn p18 p19 ngta cũng chửi rủa bạn thế à. Nó muốn có exp thì cũng fai ks. Cũng fai đầu tư đồ ks. Như bạn nói mình tặng bạn lại câu này. " có làm mới có ăn. K ks dc k làm dc thì ăn...." muốn có exp ăn bùa mua đồ mà ks. Đừng có nghĩ chỉ có pk mới hay ho. Ks cũng hay lắm bạn. Còn đụng tý chửi ngta óc này kia. Xem lại mình nghĩ gì đi. Phiến diện còn phán

10. Câu sau đá câu trước, câu trước nói 1 tháng, câu sau đã lật lại thành 5 phút. Loại như mày hợp với mắm tôm lắm :))

11. m khôn đến mức ko hiểu đc là nếu bùa bất từ m ko pk ko boss ko exp thì FAN có thể cho m mua cả năm còn được nói chi 1 tháng hay 5 phút :))))) ngáo :))))

Ko hiểu đc nghĩa cụm từ " 1 tháng CŨNG ĐƯỢC" thì học lại cấp 1 đi =]]

NoDayRoi thích bài này.
  12. Đầu tư 1 cái pen thủ 45m một sét thánh thần 3max 30 đến 50m mà còn *** bất tử đc nữa vậy mà cắn cái bùa cái bất tử muốn làm gì thì làm vậy thì còn gọi lol gì là game nữa. thế thì mấy món kia đầu tư làm con *** gì nữa. làm team 5 con 2k max đame cứ đến giờ arena cắn bùa đi đứng giữa bãi arena team khác ks thì vui phải biết. Còn team bị ks đel làm lol gì đc cay hơn ớt

onghuydayNoDayRoi đã thích.
  13. may nghi sư kiện stardium để làm gì)) cho bùa bâttu để lên cày ks bos ak thế đongs mẹ mày nonpk đi=)) như ngoài đới 1 thàng đi ô tô 1 thằng đi xe máy khi gặp mưa chẵng nhẽ bắt thằng ô tô cũng phải bị ướt như thằng đi xe máy ak=)) đấy gọi là ghen ăn tức ở ko làm mà đòi có ăn ăn cái đầu bòi=))

onghuyday thích bài này.
  14. Thôi
    Cãi nhau với mày chả dc gì. T chỉ mày 1 câu thôi. Nếu là mày nếu chỉ ăn bùa để quay video cho admin k dc cái gì. Mà mất cash mày có mua k. Nên mày fai nghĩ fan đang nghĩ gì. Muốn ngta làm giúp mình. Và nó lại mất tiền thì fai cho nó gì đó. Hãy nghĩ theo hướng đó đi. Cứ nhảy bổ lên kiểu bỏ 1 đống tiền vào nhà hàng 5 saimà vẫn fai ăn c..ứ....t. chào thân ái.vui thôi đừng vui quá

tungkute thích bài này.
  15. topic là phương án chống autopk mới mà bạn êi nên cái fan cần là phát hiện autopk và dành cho những người muốn tố cáo autopk, đi vào chủ đề chính đi, đối địch ghét nhau muốn quay video tố cáo vẫn mua như thường. Đọc từ đầu tới cuôi đi Fan chưa nói ra cái bùa này mục đích cho cày cắm các loại nhé

apollo190NoDayRoi đã thích.
  16. the ra ý kiến bùa bât tư đẻ quay video ăn *** ak=)) hay là gài amin để cày ăn bos. dkmm đây là game lên chơi dc thì chơi thằng làm vua thua làm giặc=))

17. loại nó muốn an bùa để cày vs ăn bos=)) đã muốn quay video autu lại còn đòi ăn bos cày kill =))

18. Cho cắn bùa vì 8 16 đag rất lắm auto. Để ae thả lưới tóm bọn rác :)

19. Các ông k đưa ra phương án hay cứ ngồi cãi nhau, pic nào cũng vào cãi nhau loãng hết cả pic, muốn cãi nhau lập pic khác vào mà cãi nhau, bỏ tiền mua bùa để quay đc video thì đc thưởng bạc còn lãi chứ lỗ đi đâu mà có ông lo

onghuyday thích bài này.
  20. bạn này chuẩn đét

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi