Thắc mắc Ý kiến mới về chống auto PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nếu mà không dame đc quái nữa thì bất tử ôk ngay. Chứ không thì bọn phá game cứ 5 phút cho 1 dàn acc lên đứng phá, ks các bãi arena thì sẽ khiến ng chơi ức chế. hết 5 phút lại lấy acc khác. thì 30’ arena chỉ cần 6 team sẽ ks đc full 30’. ^^

2. bên tốp có con sum ngọcdiep auto bê ca rõ ràng bác còn không xử lý thì lập thêm tốp này lam gì. Xử lý triệt để đi đã rồi hãy tim PA tiếp theo chứ làm thế này vô ích thôi. Phạt hẳn trừ poi dư hay skil dư vào khóa PK chưa đủ răn đe

3. Chế tài mạnh vào anh. Nhẹ quá chả phải là nhờn sao. Anh có dám mạnh tay treo acc vĩnh viễn với acc auto không?
    Auto anh tận tay bắt được tưởng anh làm gì?. Anh treo PK 1 tuần sao có tác dụng răn đe được.

4. e thấy bác áp dụng bùa này cũng ok kể cả cho nó bất tử 1 tháng luôn không sao, miễn là con mua bùa bất tử này không thể sử dụng skill train hay nhận được bất cứ exp gì và thậm chí là không thể pt, vẫn có quyền truy cập sự kiện và bất tử luôn với quái để cho nó rảnh mà quay autopk, chỉ là quay thôi mà nên cần gì cái khác kể cả ẽxp. chứ mấy thằng bại trận newstar ý kiến để chúng nó gài admin vào tròng thôi bọn nó đang không cày được skill với không ăn được bót chắc nhân cái cơ hội bùa này chúng nó thích lắm haha.
    chốt đề xuất nhân vật sử dụng bùa bất tử : không nhận được ẽxp, không thể pt tổ đội, không thể nhặt đồ, không pk được người khác...

5. Theo e bác nên cho mua 3 lần /1 ngày mỗi lần cách nhau 1h vì giả sử thấy có thằng autopk mua bùa làm dc 1 lần lúc sau lại có thằng khác mà lại hết mất lượt mua bùa nv lại ko quay video dc bác xem xét ý kiến này @fantasymc

thanhthang thích bài này.
  6. Theo em là nên cho 3 lần 1 ngày và mỗi lần cách nhau 1-2h là hợp lí nhất còn tính xa hơn có thể ko nhận dc exp khi ăn bùa này là OK

7. Đa số là phản ứng mạnh, Còn mình thấy khá hợp lý... Nếu để 15p thì quá vui hoặc 30P thì vui nữa hoặc 1 tiếng quá OK... các bạn bảo ks bãi vv R phá arena xin rằng k ai hấp long acc vào há các bạn làm gì còn về bos kundun như vậy các AE ăn cũng hợp lý dễ k lẽ boos ngon kundun AE ăn mãi những người chơi yếu hơn không có cơ hội sao?? Arena thì cả ngày bao nhiêu chuyến cùng làm bị 1 chuyến 21h30 thì k ảnh hưởng gì cả ... Hay ae dùng auttu nhiều nên cũng lo mà phản kháng mạnh thế

8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

HN thì chưa biết thế nào.
    Chứ VQ BV nó cho 3 con tân thủ, xài bùa liên tiếp từng con một và vác đi ôm PA CTC thì ai chơi lại.

onghuyday thích bài này.
  9. đây tư tưởng lấy bùa để cày với boss là ở đây chứ đâu chứ chống với phát hiện autopk mẹ gì =)) đúng là đục nước thì béo cò

10. Vậy thì tính thêm phương án khi cắn bùa bất tử ko nhận dc exp là ok bác ạ

11. Nói câu thối *** chịu được. acc ng ta đầu tư nhiều tiền mạnh ng ta có quyền ăn boss. Bạn có giỏi lên mà ks. Ks *** ai nói gì. còn thích dùng bùa bất tử thì đầu tư acc vip làm cc gì. làm con vớ vẩn cắn cái bùa bất tử đi phá cho thích chứ đầu tư làm mẹ gì. còn bất tử để quay video auto thoải mái. k dame đc quái k nhận đc ex là đc. Vì fan cho ra bùa để quay clip auto mà ^^. Để đi ks bos đâu. Còn những đứa lợi dụng bùa làm chuyện khác thì quê tôi bán theo cân tặng kèm mắm tôm đầy ^^

NoDayRoionghuyday đã thích.
  12. bác này chốt thế bỏ cash ra mua bùa để làm gì bác, mất cáh cũng fai dc exp chứ, bác mạnh bác lắm tiền mua về ks lại ng ta. k chơi pk thì ks thiếu gì cách. như cách các bác làm ở p18 19 ấy thôi. có tiền mua đồ về ks lì là ăn

tungkute thích bài này.
  13. K dùng autu thì chả có gì là nặng, đã dùng thì phải chịu

14. Nói chung là khó, vì autu pk nó cài 5 hoặc 10 phút pk 1 lần, thì cho mua bùa chống pk 5-10 phút ăn thua gì....bất lực

15. giờ ra gỡ khóa pk thag zeu đi và thag llaoai đi rồi trừ mỗi thag nó 2k poi dư tái phạm trừ x2 = 4k

16. Nếu để xác minh việc autopk, có thể để thời gian bao nhiêu cũng được nhưng người ăn bùa sẽ bị hạn chế:
    1. Không pt nhóm đc ( tránh việc hưởng ké kinh nghiệm)
    2. Không dame quái đc ( Ae k bị ks )
    3. Nếu có dấu hiệu ăn bùa bất từ mà vẫn bị auto liên tục một thời gian thì xử lý.
    Em có chút ý kiến như vậy.

17. Triển ngay và luôn xem thế nào a @fantasymc

18. quaithu

quaithu Cư Dân

Cứ check video , auto pk lần 1 trừ - 5k dư , lần 2 - 10k ... và đến hết thì thôi

19. Cứ có video quay chuẩn xác xong phạt nặng vào là đỡ ngay :D

20. VQ BV bị rồi mà a fan lại đề cập lại nhỉ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi