Thắc mắc Lại mời các mod vào tiếp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Matuy, 28/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sao lặng im thế a ?
    Bằng chứng tháng 3 năm 2018 acc soitattoo của e vẫn còn tồn tại kìa...và giờ tên acc đc đổi sang tinh1dem @fantasymc

2. Tất cả bài bình luận kia đều ở Gruop của game...nhưng đã bị mod xoá và kích t ra khỏi nhóm...có tật thì giật thôi :))

3. Chả có 1 cái lý do gì mà trùng tên nv chính lại trùng cả tên nv phụ... trùng cả đồ mặc trên người...khác mỗi cái tên tk vì nó đã bị người khác đổi

4. nói chung là bạn ko thể lấy lại dc đâu bạn lên close tốp làm mua lại acc và tìm nhân vật đó mua lại tên nv dó là ok chứ cứ bàn, luận ko có kq đâu bạn lên nhớ mình là dân đen ko kiện dc bọn trung ương đâu chưa tới tỉnh đã bị vùi dập rôid

5. chắc chả ai muốn vào giải thích mới ae nữa

yeuemnt thích bài này.
  6. Quan trọng là có hiểu chuyện ko mà giải thích :))

7. Làm gì có chuyện người ta không hiểu, chả qua người ta đọc mà hiểu rồi không muốn nói thêm, bác cảm thấy đòi được thì cứ tiếp tục, chứ bác nói bọn tôi làm sao mà không hiểu, chủ yếu là anh em khuyên bác nên nghỉ game đi chứ có giải quyết được gì đâu

Em Về Đi thích bài này.
  8. Lại dc lão này nữa đã nói đúng lại còn nói to

9. T lại nghĩ khác...t không đòi fan chuyển acc kia cho t...t chỉ cần acc ý về đúng vị trí nó từng đứng...và đội ngũ làm game cũng cần phải minh bạch , chính xác...ko có tham ô , tham nhũng , cạy chức vụ làm càn...cũng như lấy lại quyền lợi cho ng chơi game...chứ acc kia đáng bao nhiêu mà t phải mất công :))
    Fan cùng đội ngũ làm game nhận sai hay nói câu GAME CUẢ T T THICK LÀM GÌ T LÀM thì t thôi:D:D:D:D

0979655161Powerlifter đã thích.
  10. Lúc đầu có không hiểu thì thấy bạn này vô lý thật, nhưng giờ đọc hết các comment rồi mới thấy sáng tỏ, đúng là trong công đoạn đổi tên acc có “vấn đề” :-?

11. Hình như Acc này có đồ Theo Acc hả ae , thấy có set Flamming + Sw3 + Đao quyền năng :D

12. Không phải đồ theo acc mà đồ GD bt b nhé

hahuncuong thích bài này.
  13. Đầu đuôi là ntn :
    T có acc tên là soitattoo có nhân vật DK là SoiArt...bị mất sdt và đã báo mất nhưng không đc bảo lãnh ( vẫn còn email đăng kí acc nhưng các mod lúc ý không giúp lấy MUT bằng email )...nhắn tin xin bảo lãnh từ năm này sang năm khác không có phản hồi từ fan ( thời gian này acc t vẫn vào game , vào web bình thường ) bỗng 1 hôm nhắn tin xin bảo lãnh xong thì đột nhiên acc lại không vào đc web vs game...
    Và rồi tự nhiên hôm trước thấy có tên SoiArt chát all mua đồ trong game...hỏi ra mới biết đúng acc của t bị mất sdt..đúng từ tên nv chính đến tên nv phụ , đúng từ đồ trong người quần áo cho đến sw3 vs DQN khác mỗi tên acc ( cụ thể tên acc hiện tại là tinh1dem )
    T cũng đang không hiểu sao lại có người khác có đc acc này trong khi SDT đăng kí đang chưa đc lưu thông
    Hoặc những người làm game bán acc ra ngoài..nhưng tại sao lại bán acc đấy ?
    Còn a fan thì nói ntn :
    - bảo t nói không có chứng cứ ( t mang chứng cứ ra rồi thì chưa thất nói gì )
    - bảo t nhầm vs acc khác ( chính a fan là ng nhầm , vì t đang nói acc này chứ không phải acc zSoiArt )
    - bảo acc t đáng giá 1k bạc nhưng thời giữa ss8 acc vs đồ cũng tầm 2-3m đấy :D:D
    - bảo acc t chưa từng tồn tại từ năm 2018 :D:D cái này là vô lý nhất này vì t đã có chứng minh kia rồi
    Nói chung là fan chưa giải quyết vào vấn đề...toàn đánh trống lảng thôi

Last edited: 2/3/21
  14. tên nhân vật là thuốc đau đầu thế kia thì gì mà trả bị đau đầu :))

15. E thì không bị đau đầu rồi...chỉ có ng làm sai giờ mới phải thấp thỏm a ak :D:D:D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi