Thông báo Block acc auto PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 5/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

PK qua rào ở Arena là khoá ngay,
    Ngoại trừ xuyên tâm tiễn, chém băng, chém vào bóng của SOUL, đã được anh em xác nhận đánh qua rào được

Uy Vũ, NoDayRoionghuyday đã thích.
  2. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

sẽ xử lý mấy acc rác kiểu này, cho bay màu luôn

3. Ủng hộ anh
    Mới 1 em còn 1 em nữa a cho đi nốt

Các file đính kèm:

4. Cái thằng bán Auto thì ko xử, đi xử mấy thằng xài auto.
    - auto PK
    - auto BC DV
    - auto ks quái
    NGUỒN từ đâu mà ra ? Câu hỏi đó ai cũng có câu trả lời NHƯNG...

5. :-@Anh định làm triệt để hay giết gà doạ khỉ

6. Thế này vẫn chưa thuyết phục . Cái chiếu này vẫn chưa đc trải sự đời . Đi học lấy bằng cấp 1 đi . :))

7. Dạ anh. Nhưng đây có mấy cái trụ đất ở clip ấy anh xem nó là vật cản như rào ở arena. autopk thì mấy cái trụ ấy thì cản sao được, cái rào ở arena còn xuyên qua được thì cái trụ đó cũng phải qua được chứ, đằng này lại dùng ko pk nữa.

8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thiếu anh nhé. Bão đỏ sum đánh qua rào arena được. DL cũng có skill làm được.

9. Thực sự nếu a làm quyết liệt vụ này, tết e sẽ nạp tiền ủng hộ tiếp a. E cũng chả cày cuốc mấy nhưng sẽ ủng hộ

10. Cứ ngỡ auto loại này chỉ có bên vương quyền thế mà gần đây newstar đã du nhập về sv hà nội , bọn này định phá hoại sv hà nội chăng @fantasymc đề nghị ông mạnh tay sử lý mấy thành phần phá hoại này.
    Tết rảnh lại đang bị cách lý ông tàng hình đi thị sát đi để thấy chúng nó đang phá hoại sv tâm huyết của ông @fantasymc

11. hưởng ứng nhé. fan làm mạnh tay quả này đi

12. Trụ nó khác rào nhé, giả vờ khóc ít thôi =))

13. Thế này khác gì phá sever . Ai cũng vậy lấy đâu bãi train :(

Nhật Thăngonghuyday đã thích.
  14. Đúng rồi lại là phòng pk x2 skil bọn nào cũng thế này thì kinh quá, em xin đề xuất với anh @fantasymc với auto tự ra bãi và tự rút zen như hiện tại thì anh cho quy định trên người nhân vật phải có 100m zen mới lên được bãi ở các sv pk, và tỉ lệ rơi zen khi PK ở sv 8-16-20 tăng lên xem chúng nó đầu tư được bao nhiêu zen để auto

VuaHaiTaccc thích bài này.
  15. Giờ còn cả loại auto về rút chuẩn đúng lượng zen để lên bãi thì chứng tở bọn này chỉ phá hoại

onghuyday thích bài này.
  16. @fantasymc zen trên NV cứ 50m mới move lên dc dưới ko di chuyển dc là đẹp riêng p20 vs p8 làm thế mới hết tình trạng autu về bãi +tự rút zen

onghuyday thích bài này.
  17. đúng chất phá hoại newstar=)) thế mà cứ khóc autu bọn này kiểu như miênh nam mô bụng 1 bồ dao găm

onghuyday thích bài này.
  18. Theo em vẫn cứ ý kiến cũ. máp 20 map chung cứ chó 1 pc điều khiển 1 acc thôi k cho quá 2 acc lên map 20. là sẽ hạn chế dc auto.

19. T nói chung chứ k ám chỉ ai bạn nhé, bạn làm gì phải căng thẳng thế

20. Nói thẳng đòi khóa tốp 1 tốp 2 rồi vu khống sử dụng auto pk trong khi chỉ nói mồm mà lại kêu k ám chỉ ai ???
    Căng chứ mình cầm tốp 2 k dùng auto pk mà bị lôi vào gắn mác auto pk ..
    Mình k hiểu bạn làm thế nhằm mục đích gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi