Thông báo Block acc auto PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 5/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nếu đã ko làm thì thôi anh
    nếu đã làm . làm cho ra làm

2. đã làm là phải phân minh.... chứ mấy thằng giang hồ mõm chuyên kiểu đâm bị thóc chọc bị gạo ghét vl. block hết luôn đi cho ae tân thủ chơi cho sướng.

3. auto bựa vch, bem phát chết hết zen luôn, về loren đứng 3s, xong ra thùng đồ lấy đủ zen chuyển map lại lên =))))

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  4. autu tự rút zen nưã mới kinh=))

5. Có thì bạn gửi video cho fan block chứ nói kiểu thế khác j vu khống
    Nâng tầm quan trọng để giết tốp à hay bạn có thù với họ ???

6. auto ATULA rõ ràng quá

7. Tốp 1 danchoinb thì họ có video chứng minh không autu , còn mình nói thẳng mình cầm tốp 2 mb cam đoan không bao giờ autu pk.
    Không biết có đụng chạm thù oán gì với bạn nhưng đừng lôi tốp vào để nói khi không có bằng chứng

8. :D Block autopk theo ngày thôi chứ ko cần vĩnh viễn làm gì, lần sau xử phạt nặng hơn lần trước

9. Auto ngày càng tinh vi. Auto pk+ auto chạy bãi + auto gửi/rút zen .Đề nghị fan xử lý mạnh tay để có chế tài răn đe mạnh, dần xóa bỏ những thằng auto ngu ra khỏi MU

10. Tôi nói chung thôi, còn ai làm thì người đó biết... k chỉ riêng họ đâu mà trên bảng top k thiếu người sử dụng auto pk bạn nhé

11. @fantasymc những thabhf phần này phải bloc vĩnh viễn

12. Cũng vẫn 2 nhân vật đó :( sk đó lại còn treo cửa hàng khiêu khích chửi bới.
    Lộng hành quá k coi ai ra gì

Nhật Thăng thích bài này.
  13. Có video cứ gửi a fan làm việc chứ nói chung chung kiểu bạn để nhằm mục đích gì ???
    Tốp 1 2 k biết có làm j để bạn thù vậy mà bạn vu khống họ

14. ^^ GỬI CHO ADM CLIP BỌN AUTO CHẠY BÃI,ADM ĐỌC XONG ÉO NÓI GÌ CŨNG ÉO KHOÁ NICK BỌN NÓ

zDonghiz thích bài này.
  15. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

video của bạn phải thực sự thuyết phục và không cãi được, tôi mới khoá.

16. Rõ như ban ngày, autopk mới nhạy đến vậy, làm gì có thằng nào vừa train vừa pk được trong khi nếu Auto Z thì việc ctlr là rát khó chứ đừng nói đuổi theo pk thế này =)), tuy nhiên bác Fan chỉ khoá autopk với acc cave nó không có tác dụng gì vì bản chất là nó đang auto cả về bãi + pk + tự rút zen hòm đồ. Có block loại này autopk nó vẫn auto về bãi phá nên với những acc thế này không phải acc top block vĩnh viễn luôn

yumyice, Uy VũNoDayRoi đã thích.
  17. cai đáng sợ nhất là nó còn tự rút zen kìa anh nếu ko sưe mạnh tay. autu ko rút dc zen còn pk về làng dc. nó cứ rút zen thế kia thì ko làm cách nào àm trị dc

18. Khóa pk acc rác thì k ăn thua :)

onghuyday thích bài này.
  19. @fantasymc cái này theo cá nhân em thấy chưa thuyết phục và rõ ràng lắm anh ạ. Vì nếu auto pk thì về lấy zen sao được, chưa kể xem clip thấy mấy cái trụ đất nếu auto pk thì sẽ pk qua cả trụ luôn. Như kiểu ở arena phi qua rào qua tường ấy.

20. Chu choa autopk giờ tự rút zen nhé =)) mà còn rút chuẩn đến nỗi khi pk chỉ chơi 1 mức zen nhỏ nhất, mà lấy ít clone thanh minh thôi các em còn non quá ra vẻ ngây thơ quá ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi