Góp ý cần tư vấn 1 PC mới đầy đủ tầm 9 triệu đồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tapchoiMU2021, 25/1/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mong muốn mua 1 key PC đầy đủ từ PC , Màn hình , chuột , bàn phím , Loa , tai nghe, dây mạng , bàn ghế Máy tính : giá khoảng 9 đến 10 triệu
    mong mọi người giúp đỡ 1 Key Như vậy để chơi MUHN tốt nhất
    và cắm được tối thiểu 4 acc - Màn Hình tối thiểu 24 Inc

2. Khó

tapchoiMU2021 thích bài này.
  3. thêm tầm 5 củ nữa làm con laptop gamming mà chơi, ko giật mà đỡ tốn điện

tapchoiMU2021tungkute đã thích.
  4. Thông tin laptop gaming như nào ạ
    Tư vấn em với

5. chắc đủ đc bộ bàn ghế ngồi thoải mái, và đc đôi tai nghe chất lượng

6. bỏ qua bàn ghế phụ kiện nhé

Mong muốn mua 1 key PC đầy đủ từ PC , Màn hình , chuột , bàn phím : giá khoảng 9 đến 10 triệu
    mong mọi người giúp đỡ 1 Key Như vậy để chơi MUHN tốt nhất
    và cắm được tối thiểu 4 acc - Màn Hình tối thiểu 24 Inc

7. dell inspiron core i7 7700HQ 8 lõi, ram 16 GB, card GTX 1050Ti, ổ cứng SSD 256 hoặc 1 TB<ổ cứng thì tùy>, màn hình phun hắt đê xem JAV cực nét. giá em này trên dưới 15 tỏi, cắm 50 acc vẫn ổn

8. tapchoiMU2021 thích bài này.
  9. laptop gaming 50tr cày mu 3 tháng cũng giật tung chảo nhé. Giật hơn cả pc build 10tr luôn

10. 5m là có pc cắm chục acc rồi :))

tapchoiMU2021hunghdz đã thích.
  11. laptop gamming của em cắm 2 tháng nay chưa tắt đây mà vẫn ngon, cấu hình như trên e đã nói

12. bạn ra 1 số gaming giờ người ta tư vấn tốt , ra nó build cho , mình làm đồ họa render 15tr cũng tẹt , giờ chắc rẻ hơn rồi , màn hình thường 1 tý dồn vào ram , chip , card là xong , ở HN tìm Mai Hoàng Computer , Phong Vũ .... nhiều

13. Laptop gaming mình đã từng dùng alien ware mấy chục củ. Chơi mu đc vài tháng giật tung người. Build dàn pc 12 củ mượt hơn nhiều. Ko bao giờ laptop gaming so sánh đc với pc

thanghv96tapchoiMU2021 đã thích.
  14. Cửa hàng này ở đâu vậy ạ, mình ở hưng yên

15. Dàn pc 12 củ cấu hình như nào vậy ạ

16. Anh cho em xin cấu hình pc với
    Máy cũ cũng được ạ để em cân đối

17. Loanh quanh Hà Nội thôi. Click vào đó nó có địa chỉ đó bác. Quan trọng phải có bảo hành để mà còn ăn vạ được.

18. Mong là vậy , anh em tư vấn cấu hình pc giúp với

19. mình nghĩ bạn nên ra hn 1 chuyến đi đến trực tiếp các cửa hàng,thường ở đó cũng có những case dựng sẵn trong khoảng giá rồi,như yêu cầu bạn là tầm 10tr mà đòi màn 24 icnh thì chỉ tầm 7tr cho cây,như vậy là ko có card rời chơi mu e rằng về lâu dài sẽ ko ổn

20. 1. Main x79 hhuaanzi ~ 1tr2 (nên mua mới)
    2. Cpu xeon e5 2650 v2 8c16t ~ 1tr3
    3. Ram ddr3 8gbx4 buss 1600 ecc ~1tr2
    4. Ssd 240 or 512 ssd or m2 tuỳ vào túi tiền (ko cần mới, lướt cũng đc) ~ 500k-1tr
    5. VGA gtx 1050ti 4GB or gtx 1060 3gb. 2 con này xêm xêm tiền nhau 1060 hơn tí. ~ 2tr
    6. Nguồn mấy hãng xịn chút (sesonic, clm, xmt, htk...) khoảng 500w cho yên tâm. (Cái này nên lưu ý, máy tính của b có ổn, có chạy đc 24/24 phụ thuộc tất cả vào cái này, phải tìm mua new hoặc like new tuỳ theo nhưng chắc chắn phải sịn, phải mới.) ~1tr
    7. Vỏ, phím, chuột, tai nghe, màn hình, loa đài.... tuỳ chỉnh.
    8. Window: 7 untimate 64bit or 10 gamer (khuyên dùng)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi