8 về game Nghe đồn tộc SOUL đang cực HOT ở Sever

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi taman2020, 4/1/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. taman2020

taman2020 Hiệp Sĩ

Soul đang HOT đồ SOUL đang tăng giá nhé anh em!

Hoanglong11, 1001872hoabach96 đã thích.
  2. hay quá

3. Dw đánh với DK thì sao nhỉ. Hay với sum nữa. Bem nó bị pc chết toi còn đâu

4. betom1009

betom1009 Hiệp Sĩ

Lúc dw tele chuẩn thì ko bị pc nhé b

5. DW onehit cơ đó. Ghê thật

6. Mồm thì lúc nào cũng rêu rao làm video vì đam mê, mà cái giọng điệu khi làm video và status gần đây thấy cay cú Madara thấy rõ. Có vẻ cay vì Madara đc nhiều người hâm mộ :)). Xét cho cùng cũng là một thành phần bợ đít

Soul1102danchoipx92 đã thích.
  7. Chủng tộc VNĐ hot nhất :))

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  8. Mày thấy có thấy mdr trong này không =))
    Óc tuất còn hay bợ đít

9. Thằng đa nhân cách đấy hả =)) madara chỉ có mấy thằng chó lợn như mày hâm mộ chứ với người khác nó khác gì âm hộ =))

Hoanglong11 thích bài này.
  10. Kinh nhỉ MADARA đc nhiều ng hâm mộ quá cơ ^^. Còn nói về cay cú thì óc *** nhà mày xem lại đi nhé. Trước còn ở Nd Hd thì nổ to lắm. giờ thì sao hết bất tử fuk you giờ nêwstar cũng toàn bị sml. LG MU thì có khi cày đc gần 20 cái ssk rồi còn bọn màdara nhiều ng hâm mộ quá k lên sát cánh cùng mà bật lại. Chui rúc ^^

11. Nói đúng hay ko chủ topic nó biết mà, chứ tao dẵm phải đuôi chúng mày hay sao mà nhe răng ra :))

12. trước bọn chó lợn nào khẳng định nó ngả về bên nào thì bên đó bá chủ nhỉ =)) đúng là mấy thằng ảo tưởng giờ rúc nonpk còn bị săn ks cho sấp mặt lòn ở đấy bày đặt nguy hiểm

13. 2-3 hôm mỗi bên lại tung 1 video hạ gục đối thủ, hôm nào tổ chức lại solo đấu trường có quay phát màn hình để tránh dùng tool cho khán giả mãn nhãn. Cứ cốp cho trung gian mỗi bên 200k sjc rồi làm kèo như đánh bóng, để khán giả độ cho xôm

14. taman2020

taman2020 Hiệp Sĩ

của bạn đây này! bạn bớt ngu cho mọi người nhẹ nhõm tí đi mà! cứ ngu mãi thế người khác phải góp ý hoài cơ!

hoabach96 thích bài này.
  15. taman2020

taman2020 Hiệp Sĩ

cứ kệ thế cho game thêm nhiệt, phải có đánh nhau thì game với sôi nổi được bạn! Phải có hôm thắng hôm thua thì với vui chứ thắng nhiều quá lại không vui mấy ^^

doanzipzip thích bài này.
  16. taman2020

taman2020 Hiệp Sĩ

Tất cả mọi người bình tĩnh đừng mắng chửi nó, nó nhảy vào topic của mình cắn mình để mình đuổi nhẹ nhẹ nó ra không nó lại cắn cho dại như nó thì bỏ mẹ!

onghuyday thích bài này.
  17. suol thật tuyệt vời

18. Video liên tục nó mới xôm ae :)))

19. mới có mấy video bị hành nó đã làm bài văn tế dài ơi là dài để giải thích trình bày văn vẻ lọ chai kia kìa :)):)).
    đăng liên tục khéo nó trầm m.ẹ nó cảm ấy ;));));))

onghuydaytaman2020 đã thích.
  20. Bài như lào thế ae ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi