8 về game Rất bực mình bọn xịt sói

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zBlackPearl, 24/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mong ae đóng góp thêm ý kiến về cái vấn đề này.
    Rất nhiều ae đều ức chế chứ ko riêng gì mình, ae bỏ ra một số tiền không nhỏ để sắm đồ mặc trên người. thế rồi có mấy thằng ranh đi thuê tí đồ về rồi làm loạn cả sv lên, đi xịt sói làm hỏng đồ khiến đối phương phải tốn rất nhiều zen để sửa chữa.
    Trong khi đáp trả lại bằng cách xịt sói, thì vô tác dụng với đồ thuê.

để cho công bằng, xin phép mong anh Fan fix lại, xịt sói hỏng cả đồ mua thẳng và đồ thuê, để mấy thằng lèo tèo nó biết cái cảm giác ức chế này để hết gáy.

2. =)) Hỏng đồ thuê rồi ít ng thuê đồ vậy fan đâu có bạc nữa bác ơi

3. theo mình , bạn chuyển đồ qua acc phụ ,. rồi thuê lại

haiau thích bài này.
  4. Thì Fan lại có thêm zen để sửa đồ, lời chán nhé b

5. Tăng MT vào chỗ chống hỏng đồ đấy bạn, nó xịt thì bạn cũng im đi đừng có gáy với nó, gáy thì nó càng xịt. Họa từ mồm mà ra nên dù nó xịt bạn ko vì bạn lắm mồm nhưng bạn cũng ko nên làm nó có thêm lí do để xịt bạn.

6. Động vào kinh tế của nhau thì phải điên lên hết. Nó hại mình mình k làm gì nó hoá ra là phế thải của thời đại à b.

7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Cách tôi hay làm là tìm đối phương và tiêu diệt

zzbaokezz thích bài này.
  8. Ý kiến để xịt sói hoành hành hơn hả =))
    Bựa phết nhỉ

9. Trường hợp này gặp tôi, tôi xịt cho thêm vài lần, gáy với tôi tưởng gấu thế nào lại lên diễn đàn trình bầy hoàn cảnh

thanghv96 thích bài này.
  10. chỉ biết cười

11. Giết quá chứ còn gì nữa

12. T thấy b là thằng clone nào đấy nhỉ, mở mồm ra là nói người khác gáy, xin lỗi b t là người ko phải là gà mà gáy được nhé. b nên tìm đồng loại mà gáy với nhau.

13. Vui lắm ko a bạn.

14. chắc phải thế thật.

15. trước mình cũng thế
    thuê lại 10 ngày hoặc 1 tháng /1. tốn ko tới 100 bạc phí admin thu

16. Chấp nhận thì chơi ý kiến cái con đầu bòi chơi kêu lắm thì chơi game offline nhé fan cũng đờ éo nghe mấy cái ý kiến củ bòi này đâu

17. Khoá mõm vào đi cái thằng loz.

18. ;)) chơi game đừng để game chơi ;))
    lên map pk không cho pk là sao ta? ;))
    không muốn cắn TM, xịt sói thì cắm phòng nonpk ;))
    ai lại lên diễn đàn đăng top kiểu này ;))
    có ai cấm bác cắm phòng nonpk đâu ;)) mà bác lại không cho người ta pk ở phòng pk ;))

ngocquan14onghuyday đã thích.
  19. Không giữ đc đầu lạnh thì cắm non PK cho đỡ bực ae. Như Guild t cắm phòng pK bị xịt sói cắn TM suốt mà có kêu ai bao giờ đâu, cắm phòng PK thì phải theo luật phòng PK - chúng làm cái trò méo gì chả đc :D

Guild t thì ko cắn TM và xịt sói ae bao giờ, nhưng cũng phải tự hiểu dám chơi dám chịu, đã cắm phòng pK thì phải chuẩn bị nhiều zen :v

20. Sao bác không làm giống người ta? Admin không cấm mà :).

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi