Góp ý Tố cáo thành viên rẻ rách nhất MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thuan1693, 3/11/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ko dọa mà có 24h suy nghĩ còn gì. còn nếu nghĩ đell ra thì thôi hủy luôn chứ ko thể để thằng ngu nó mua giá fan dc =))

2. cũng là buôn bán nói hay hơn có khi là bán còn đc giá hơn.ko ai sợ ai ở game ảo này cả. Giờ thì 2 bên cùng thiệt chứ có gì mà thung thướng thế

3. anh nhầm.. elf cave buff dù mất point nhưng ko rs thì vẫn thế. vẫn 110k point đủ buff pk và cho lên bãi ks tốt
    giả sử có rs thì còn vào được x5 vì mới 92k.
    còn con DK kia ko sợ chả nhẽ cave lại sợ =))) chơi luôn. xác định cắm fan cũng dc 17k1 rồi
    giờ 103k x1 thì thọt x5 thì ko vào dc =))

4. :)) tính với toán thế có phải dở hơi ko . để im ko bán cho người ta thì cũng bán đc 20k. giờ hủy rồi bán giá fan ah kaka.

5. thằng chồng nó còn sĩ diện 20k k mua thì ng khác mua làm gì. =)) nó nghĩ e tiếc 20k vc ấy :))) còn dọa báo FAN khóa acc =)) hài éo chịu được

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  6. cắm fan cũng ko lỗ hơn giá mua vào thì xoắn cái gì. chơi luôn thôi =)) hihi

7. thế là đôi bên đều thiệt rồi :D

8. hóa vốn thì quất thoôi :)) acc cắm fan 17k1 đòi mua lại 17k. ko bán báo fan khóa acc vì dọa =))) thanh niên vợ con ròi nc ngu ko chịu đc.

9. đúng ra giá đó thì ok. nhưng ae cầm acc vợ nói là giá đó mua được thì mua, không mua đuợc thì thôi cho đỡ mất tình cảm. doạ huỷ acc vk cũng hơi quá!

xcanglongx thích bài này.
  10. lại căng nữa rồi :))

11. Mình ko doạ bạn ơi. Thích thì mình làm. Chả nhẽ nó nghĩ mình ko dám :)) Cần gì phải doạ. Một là mua 2 là không. Đàn bà mới lôi lên khóc

12. piza1 này tay tôi chuộc của fan 24k bạc . hồi poid vc mất 3820 bạc nữa mua lô skill lên 480 skill thường 5k bạc . quá buồn số con monument này là ly dị hic

13. tuyên hoàng lại tính vào lừa đảo à

14. m nghĩ xem acc cắm fan 17k1 nó đòi mua lại 17k. 20k t còn thấy rẻ ấy. ấy thế cũng khóc lóc rồi post lên hứng gạch. bố thằng Thuấn ngáo =))

Tuanemtengi thích bài này.
  15. ý tôi là giờ tôi đang có 3k vợ chồng muốn max 20k vk thì nt cho fan và chả phí 3k bạc thì dc max vợ chồng ak

16. làm gì có chuyện đấy. cày vc bục mặt

yeuemnt thích bài này.
  17. tôi tg dc cơ

18. thế thì việc gì phải cày :))) cày 20k vc nó ko đơn giản thế đâu bạn ơi =))

yeuemnt thích bài này.
  19. phục hồi 20k poitn vck cũng lòi mắt chứ đùa. mà vẫn phải gom cả cặp lại ms hồi đc

20. Như mình khoẻ. Acc vợ cắm fan. Ko lo mất poi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi