Thắc mắc Tố cáo QB Parody autoPk đánh xuyên rào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi RauQuaiNon2020, 17/9/20.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mày ngu định lôi kéo người khác ngu theo cái ngu của mày à óc vật. lấy lý lẽ game lỗi với cả sử dụng autopk chung. tao lại mong mày quay dc video để tố cáo quá óc lợn ạ. ngu thì ngu 1 mình đi. đừng lôi người khác ngu theo mình

2. mời anh @fantasymc cho xin kết luận quả đánh xuyên rào là nguyên nhân lag hay lỗi game. nếu là nguyên nhân gọi là lag để đánh được xuyên rào thì các clip tố cáo sau này chắc ko cần ai phải đăng lên nữa. vì đều do lag và lỗi game gây ra chứ chả có ai sử dụng autopk

3. tao vẫn nhớ chúng mày tố cáo con Qb HungNhika autopk trên arena. mới chỉ có chạy ra chạy vào mà đã tố cáo và khoá pk. đến bây giờ ném xuyên rào thì đưa ra các lý lẽ nó hãm lồng. nào là máy đểu mạng kém giật lác. thầy cũng ạ mày

camdn88zzbaokezz đã thích.
  4. anh fan đau nhi

5. Anh @fantasymc xem xử lý đi anh ơi, nhờn quá rồi

dinhvanlong1988 thích bài này.
  6. anh @fantasymc lên block vĩnh viễn hy sinh 100tr , trước măt nhưng thu lại 1 tỉ său này
    block vĩnh viễn luôn...

camdn88zzbaokezz đã thích.
  7. QB này khủng thế , Pk xuyên cả hàng dào

8. thằng già U50 auto chiếm cả map k3 P8 bao lâu nay còn chả xử thì dăm ba cái này có là gì bạn ơi

camdn88, zzbaokezzvodanhho1234 đã thích.
  9. mời anh @fantasymc cho xin kết luận của clip! tại máy lag hay tại vì autopk .có thể anh @fantasymc không khóa PK nhưng cũng xin kết luận của anh !

10. Theo mình là khóa vĩnh viễn luôn. Nhưng theo hiểu biết cá nhân thì lịch sử auto là từ bạn Hưng NĐ bạn ấy sử dụng đầu tiên. Bạn ấy dùng eff bắn băng khắp arena từ bãi 1 đến bãi 3, kinh hoàng. Xong bạn ấy có share cho ae chiến hữu không thì không rõ nhưng giờ ng ng nhà nhà auto. Xét tình hình lực lượng thì bên Ăn lông 3phần Bên legend 7 phần. Lực lượng chênh lệch quá, giới chủ acc đầu tư mất niềm tin khi giao acc cho những tay phá hoại acc cầm vì éo pk mà chỉ tranh giành con boss. Chốt lại là các bạn ăn lông đã hết thời rồi. Chỉ quậy phá rồi tố auto đc thôi chứ có dám vác mặt lên đâu, ngta gọi đó là pk mõm.thân ái, chào quyết thắng

vodanhho1234 thích bài này.
  11. lại sủa nhăng cái gì thế =))

12. mấy thằng liếm ghe MU toàn autopk là giỏi. ngày xưa có hiếu đen culi . giờ đến hà hàn xì. bộ đôi liếm ghe MU

camdn88 thích bài này.
  13. em thấy con DL NaTra autu suốt k3 p8 em bem mỏi tay nó vẫn chạy nên như thường

14. cái bọn óc chó autu chạy bãi k3 p8 pk mỏi tay cũng éo khóa chúng nó lại ...

15. Bọn 8x bị thằng 7x dắt mũi mấy năm ko chán nhỉ

16. sủa ít thui kg ai quan tâm đâu. lên ma quay video tố tiếp :))

17. ơ cái con nòng nọc khuyết tật này! chỗ *** nào mày cũng sủa được nhỉ? hạng con cháu cút. chỗ mày sủa à

18. auto mà fan ko sử thì thôi tố lắm cho mệt người, ae nào có auto chia sẻ fb cho mọi người trải nghiệm với

19. chưa đc nổi 10 ngày đã thả rầu

20. Bố cái thằng trung la liếm LG rồi la liếm thái bình giờ lại la liếm mấy thằng G ALL à . Bẩn vcl

NoDayRoi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi