Thông báo Dự kiến bỏ exp tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/8/20.

?

Bạn có đồng ý dự án trên ?

Poll closed 20/8/20.
  1. Đồng ý

86 vote(s)
    80.4%
  2. Phản đối

21 vote(s)
    19.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này hợp lý này.

2. Đc voi đòi bà tưng kìa

3. 1 dàn tân thủ toàn tập của em ủng hộ ý kiến này.
    1 vote.
    Duy nhất vẫn ngóng lên ss15 để trải nghiệm thêm em tân thủ Slayder

4. như này thùy top đua rs chủ nhật của cuối tháng lên đến 100 lần rs

5. @fantasymc
    anh fan kiểm tra và fix lỗi liên quan rs online như sau:
    “sau khi rs online tròng vòng 24h kể từ lần rs trước tự động gia hạn rơi zen như bình thường mà không cần đăng nhập lại”
    cái này em đang bị mấy lần, có nhiều hôm bận đi làm thông mấy ngày, trong khi vẫn rs onl đều mà trên người nhân vật vẫn bị trừ hết zen chỉ để lại có 5m tròn (do không được gia hạn rơi zen)

6. Áp dụng luôn đi a fan

7. 50% cho bản thân là lv hay cả mt vậy các ae

8. mình thường cắm 4 acc trong đó có 3 acc là ttd lấy 35%,mỗi ngày rs đều 1 lần giờ bỏ cái này đi lại làm mình phải rs hết cả 4 acc liên tục thì lại vất vả hơn,mình nghĩ fan vẫn nên để ttd có 35% 24h như cũ là đẹp,thêm cái mới như đã nêu trên thì vẫn kích cầu dc ae rs đều

9. gần 85% đồng ý, triển thôi a ơi, hehe

10. khi nào thì áp dụng vậy bác

11. Vote ^^

12. làm luôn đi admin

13. thích hợp với mấy bác cày nvp bán và giảm bớt acc tân thủ log để lấy exp . từ đó giảm lag , full sv

14. Nếu adm mà bỏ tt thì sẽ có rất rất nhiều ae nghỉ game,ae đóng góp ý kiến ở trên toàn là víp hết rồi tất nhiên ae đó sẽ đồng ý với ý kiến của adm,nếu bỏ 35% thì ae lv thấp se cày skill rất vất vả và ae đó cũng kg có thời gian nhiều lên chỉ tranh thủ thứ 7 cn,tóm lại adm bỏ 35% thì adm giữ ae víp ở lại còn bỏ ae mới vì ae kg thể cày cuốc chay dc.nếu bỏ 35% thì e là người đầu tiên nghỉ game

15. Vote dự án mới sớm đi vào thực tiễn =D>

Last edited: 11/8/20
  16. Ngáo... rs là đc 85% khéo lại ngon hơn

17. Nhưng vẫn reset giảm EX theo số lần trong ngày à fan . chỉ cần giữ nguyên EX không giảm thì ngon . chứ cứ rs tầm lần thứ 20 có khi EX ngay EX cày MT :))

18. Quy định cũ vẫn giữ và chỉ áp dụng cho tân thủ.

19. Vẫn chưa hiêu lắm vậy acc tư 60-140k poi mà cắm skill ngày rs 1-2 lần có bị mất 35% logo ko ae

20. mai x2 rồi :D @fantasymc áp dụng luôn đi a

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi