8 về game tóm sống thành phần chuyên auto pk Zeus 15/6/2020

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hận Cô Độc, 15/6/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. auto pk quá nhiều nhắc nhở vẫn cố tình mời @fantasymc và ae sv vào xem và giải quyết

TraDamDang thích bài này.
  2. video rõ mồn một mong a @fantasymc giải quyết triệt để đấy là lần thứ 2.đã có hành vi tái phạm tội thêm gấp 2.mong a sử lý mạnh tay cho a e chơi game vui vẻ

3. pk trục phút chỉ 1 skil đang chạy mà cùng quay lại pk ầm ầm ko trượt phát nào auto kinh vl bạn zeu có bản nào fre cho xin 1 bản đê.

4. kiến nghị khoá vĩnh viễn

TraDamDangSessnd đã thích.
  5. Anh @fantasymc xem xét xử lý nghiêm anh ơi, lần trước đã cảnh cáo rồi lần này lại tái phạm.
    Autopk phá game gây ức chế cho anh em.

6. zeu thì auto kinh rồi đc cháu hiếu chăm thì 1minh 2 máy tính auto 20/24 cần gì an cần j ngủ :D 1minh vừa pk DanChoi vừa auto zezo các kiểu con đà điểu đa tài >> nể vl :)) a @fantasymc ko khóa nặng vào thì auto còn nhờn lắm

7. KHÓA 15 NGÀY DC RỒI A E ƠI TIẾN BẢO KÊ,VÀO CUỘC ĐI A E

TraDamDangzzbaokezz đã thích.
  8. Lại autopk. Vừa mới dc thả ra được vài hôm lại tái phạm. Mọi cố gắng của @fantasymc để game phát triển đi lên mà gặp các thanh niên cầm hộ acc autopk thế này thì chán quá. Đề nghị ban quản trị sử lý triệt để làm gương cho anh em khác

TraDamDang, zzbaokezzxoac3phat đã thích.
  9. thật sự quá phận nộ với hành vì này đã bị khóa 1 lần vì tôị aotu pk còn k chừa.mong lần này a @fantasymc sự lý thật hợp ly cho a e.bất kể ai.aotu pk đều nhận kết cục như nhau

10. Anh @fantasymc xem xử lý nghiêm anh ơi, lần trước vừa được thả ít hôm anh phải ra cơ chế khóa auto, anh em ủng hộ vì cơ chế mới còn nhiều lỗ hổng, bây giờ gần như hoàn thiện, mong anh xem xét xử lý thích đang để nhưng thành phần này không phá game, coi thường luật.

11. up cho a fan xem :D

12. như mà @fantasymc k sử lý thì thiên vị hàng tóp quá. Chắc ae tốt của fan mới hiên ngang autu vậy 1

13. Tái phạm thế nào cứ 1 tháng, hình phạt gấp đôi cho chừa anh ơi

14. Coi thường anh em thì có, game của anh em không đóng góp phát triển còn tái phạm lên xuống phá game thì có anh em gì

15. thật sự chỉ là game thôi, cậy có tí quan hệ là coi trời = vung 1 mình autopk 3 4 acc, fan nên xem sét và ẳu lý nghiêm trường hợp này.

16. chắc la lan truoc block 15 ngày nó vẫn pk dc ảena đào ngọc phó bản các kiểu nên oai oai ko sợ đó mà a @fantasymc cứ vã lên 1 tháng lần sau sợ ngay :))

17. Cơ bản là acc top nên fan ưu ái auto pk tha sớm nên nó sợ j mà chẳng auto. Cũng chẳng coi adm ra j nên nó mới auto tiếp, rồi lại còn rất nhiều người auto nữa thôi.

18. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

Xem hết video mới thấy autopk rất rõ :)))
    Thật sự là tái phạm lần 2 k biết a @fantasymc sẽ xử lý nv zeus thế nào. Coi thương luật hay là dc phép xử dụng đâu k biết

19. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

Không autopk thì khó cày trứng
    Trứng là nguòin thức ăn có nhiều chất vitamin :)))

GaoKingTraDamDang đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi