Góp ý Auto tràn lan , rõ một nhưng chúng ta đang bất lực

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 12/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thật ko?

loveyou_forever thích bài này.
  2. Thật chứ, nó bán tu lau roi mà.

3. deathkiller

deathkiller Cư Dân

thanh niên này nói buồn cười nhỉ?.người làm sao mà chơi lại đc với bot.pk thì mình lại thiệt trong khi bọn nó vẫn cứ ra lại bãi.xong đến lúc mình ko trông đc bọn nó lại pk mình về làng,rồi có khi còn auto pk luôn.đã bao giờ đang cắm ở bãi rồi bị thả 1 lũ auto vào chơi trò đấy chưa mà nói như kiểu bọn dùng auto vô tội thế?.thà cắm rồi bị ng khác pk xong lên pk lại đánh nhau còn hơn là pk với 1 lũ bot.chơi với người ko muốn lại muốn chơi với bot à mà nói nghe có vẻ ủng hộ auto thế?.

4. :) ở những sever có pk thì phải có tính năng đặc biệt mới tranh nhau pk chứ ko thì lên hết sever
    hi. Mình ko có auto. Cũng ko có ý ủng hộ. Nhưng cái này ko can thiệp đc đâu bạn. Nó là phiên bản auto click. Là tự động con trỏ chuột. Nó thay con người click chuột điều khiển game. nên chẳng thể nào fix nó được cả. Chỉ có 1 điều duy nhất là. Bạn chơi chung, cày chung thích thì pk nó. Còn bạn cắm ở map pk thì chấp nhận bị pk thôi.

5. cái này là phần mềm được đặt hàng viết riêng nên có mất phí á. bạn có thể tìm mua ở 1 số bạn trên diễn đàn

Nhân viên Thuế thích bài này.
  6. nếu là 1 con người cầm chuột PK nó lại thú vị quá đi ý chứ nhưng nó là 1 con robot đánh chết lại chạy lên . MU thú vị khi bạn mạnh hơn và chiếm bãi. kể cả tôi yếu hơn tôi bị PK cướp bãi cũng cam lòng. Tìm cách cầy thêm mua thêm đồ đánh lại. Bạn đang nói theo cái kiểu có auto là đẳng cấp lắm nó là thần tượng của bạn à. như thế là hay à. ??? có biết như nào là chuẩn mực đạo đức xã hội ko :D cái này ko cần tinh tường cũng có thể nhận ra mà. đọc sách nhiều vào :))

Nguyễn Huy Ngọc thích bài này.
  7. Với Nó : bạc thì có tí rao hẳn 80k như đúng rồi.lại còn mua bán trực tiếp. id thì thay như cơm bữa . chơi thì cũng có vẻ lâu năm nhưng chẳng có cái acc hay cái tôi nào ra hồn
    mở miệng ra câu nào thì từ thế hệ đàn em đến đàn anh đều chửi cho.
    dốt thì dạy từ từ. ngu thì trời dạy
    mong a uốn nắn nó kỹ hơn

RumbaEm Về Đi đã thích.
  8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đang éo dc về QNinh đây , Qninh làm gắt quá về lại bóc lịch 14 ngày :D

9. hà nó đang bán 80k bạc GDTT bán cặp DL vip 1m2 . mua cái W3 EF luck +0 về quay +9 bán 12k2 . mua huyết nhện + băng voi về quay đồ vip
    @tocbacvjp có ủng hộ nó với
    SS đang có biến rồi

tocbacvjpEm Về Đi đã thích.
  10. Bán 80k bạc + acc thì xác nhận
    Còn đồ gì ấy thì anh ko biết nhé chú đừng vu vạ cho anh

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ô có ai xoá cmt rồi :)). Giao dịch trực tiếp nó lại bùng mất ng, ngồi bắt thỏ thì đến bao h

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi