Góp ý Auto tràn lan , rõ một nhưng chúng ta đang bất lực

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 12/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]

Ngay bây giờ các bạn có thể vào P8 và thử PK các nhân vật này để kiểm chứng ra trong vòng 1 nốt nhạc tha hồ mà làm video. cả bang hội luôn . ra cửa kan3 cảm giác bất lực dần

adgruop, TinhDoiDoiGianquynhmnls đã thích.
  2. boytrum

boytrum Hiệp Sĩ

fan ơi??

3. Toàn acc của người có thế lực ngầm
    Tụi cày rác 200 300 acc
    Tụi ném đá hội nghị
    Tụi nịnh bợ ... chả có đóng góp gì như thằng mỹ ái mà cũng được làm mod
    Trứng không thể chọi Đá Được

Last edited: 12/4/20
    VuaHaiTacccngayhomqua890 đã thích.
  4. Mày nói chuyện còn ngu lắm. Không biết mày làm cách nào để lên Manager Samsung hay kĩ thuật viên gì... *** hiẻu thằng óc bã đậu nào cho mày lên chức đấy. Nói thế đã thông não chưa, hay để tao nói nặng thêm? Ngủ thì gác gối cao 1 chút nửa, nên nghỉ cmt như thế nào để người ta không ỉ.a lên đầu mình. Con người hơn con thú là cái suy nghỉ.

5. Mày là ai vậy? Hay lại id phụ. Vô danh tiểu tốt cắn càn
    Sủa ra 1 câu cho tao biết mày tên gì và ở đâu nào
    Sn 86 hay 96 mà sủa câu khôn vậy

Last edited: 12/4/20
  6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mày bị ám ảnh clone hả con, có phải đé.o ai cũng thất nghiệp rảnh như mày mà log clone comment với tự like bài mình viết =)) .

adgruop, gjahaoRumba đã thích.
  7. Tao khinh mày không bằng con chó mà vẫn trích dẫn được

8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chỉ có chó nó có quyền khinh mày chứ mày làm gì có quyền khinh ai ;)) .

9. có khi nào mùa dich ae cách ly ở nhà chông máy.
    bị pk ae lại chạy ra không nhỉ

10. Bọn AI là trùm rồi sao chặn dc . auto chỉ can thiệp chuột chứ fan sao chặn con trỏ trong game dc . nếu chặn chỉ còn biện pháp hay nhất là nghỉ game =))

11. bọn chơi auto ngoài luồng + cắm acc rác chuẩn bị vào chửi chủ top để bảo vệ miếng c..t của bọn nó bây giờ :))

12. hóng xem fan già xử ko? chắc lại chìm xuống như mấy top pic trc

13. thì tui đã bảo là các bạn có thể tự PK và cảm nhận :D

14. hay

15. Chẳng có gì lạ. :)). Ở một đẳng cấp khác bọt trong khi mình không làm được như vậy thì nên chấp nhận. Muốn như nào? Game là chung. Apply 1 cái gì vào game là ảnh hưởng chung. Muốn fix bọn này đúng ko? Rút nguồn sever ra là xong. :))

nghiahyEm Về Đi đã thích.
  16. upload_2020-4-12_14-38-9.png cuốc đào lâu năm thì đương nhiên cùn rồi nhưng lý cùn thì của kẻ ko có não . Như nào là đẳng cấp .? :v bớt bớt đi người ta đỡ cười cho

17. Cảm ơn chủ top đã dày công vi hành và chụp ảnh được làm bằng chứng như trên.
    Theo tôi, có 1 cách để giải quyết vấn đề auto này, rất đơn giản thôi.
    Là bỏ hết x2 các phòng PK hoặc thậm chí bỏ luôn không cho phòng nào được PK nữa. Như vậy thì các con giời có dùng auto pk cũng bị KS cho xanh mặt hoặc là chả nhận được x2 skill gì nữa, lâu rồi họ cảm thấy auto cũng chả được lợi ích gì rồi từ bỏ dần thôi.
    Có thể anh em cho đay là ý kiến hơi "cải lùi" MUHN một chút, nhưng rõ ràng là sẽ có hiệu quả giải quyết auto pk, tôi chắc chắn luôn.

daulaubeVuaHaiTaccc đã thích.
  18. Bất lực chứ còn gì nữa

Các file đính kèm:

19. auto dơwn ở đâu nhỉ, để mình dùng cho công bằng

20. :D tôi làm gì có auto mà tôi gáy với bạn? Nhưng bạn có viết ra đc cái auto như vậy ko? Những con đấy cày rác cày skill thì bạn lên ks. Ở những map pk thì bạn có thể pk bọn nó để lấy bãi đó. Lên lại pk. Hay là bạn muốn cắm thông? Cắm thông thì người khác cũng pk bạn. Bãi lại trống. Ý bạn là loại bọn clone đấy đi để cho bãi trống bạn cày? :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi