Thông báo Lấy ý kiến bán Zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 31/3/20.

?

Bạn có đồng ý với dự án trên

1. 1. Đồng ý

102 vote(s)
    62.2%
  2. 2. Phản đối

62 vote(s)
    37.8%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 17 acc có phải tiền vs côg sức của ng ta ko? đừng nghĩ tất cả là đều xin của mình. ảo tưởng à?

*Bùi* thích bài này.
  2. Block cả dàn acc kẻ phản động.
    Riêng phản động là không dung thứ

venhadicon, tanthu2kDldeptrai đã thích.
  3. chưa cày rác thì tôi mua acc + đồ cho 1 acc cỡ hơn 3 củ rồi.
    cày rac tôi phải mua từng acc. tôi đâu xin của ông cái j nhỉ.
    đã thống kê thì thống kê cho đàng hoàng xem nào???!!.
    bảo rồi. ko hơn ai được cái giầu sang thì cũng cố mà sống cho đàng hoàng.

*Bùi* thích bài này.
  4. Về căn bản nếu cày rác bt mỗi máy cắm 4 acc chắc admin chả nói gì đâu nhưng toàn máy ảo lách luật thì mới nói.

5. Triển luôn cho nong đi bác ơi @fantasymc

6. Tưởng adm ko biết à haha bị bắt thóp ngay tốt nhất là đầu hàng trước khi bị sử bắn

7. Thè lưỡi ra bố xem có đốm không mà liếm khắp nơi thế Hà chó

daulaubegjahao đã thích.
  8. Quá tuyệt vời

9. A ơi a bán zen thì nên mua lại zen a ạ. Bằng giá hoặc thấp hơn. Chứ cho zen về vô giá trị thì hơi khoai

10. Chỉ giỏi núp bóng id phụ và cắn đít tao
    Cầm id chính ra đi con

11. mày nghĩ ai cũng hèn như mày mà id phụ và cờ lôn hử hà chó

12. Bác cứ thử bán zen đi , xem ae cày rác chết hay bác chết biết liền

Em Về Đi thích bài này.
  13. cày rác thì giờ vẫn 24h phải rs rồi mà. zen bán còn k đủ rs ý chứ.=))

14. @fantasymc còn đang lấy ý kiến của Ae. Mấy bác làm gì phải loạn hết cả lên thế. Nếu fan mà làm thì đã phang rồi, cũng chả cần phải có cái Topic này.

15. Loại óc vật
    Vô danh tiểu tốt hèn hạ

16. Bac này nói chuẩn này.

PhuTrungNets2phuongdi đã thích.
  17. 2020 thứ tôi quan tâm ảnh hưởng đến tôi
    Covid-19 và virus SARS-CoV-2
    P/S: Acc game chắc cũng được coi là top. Nhưng lại thích cắm hơn đi pk. Mỗi người 1 cách chơi. Nhìn nhắm nhân vật là vui rùi
    Nhưng mình nghĩ không ai muốn vào game tình nguyện cho bạn bắt nạt gọi bạn là anh đâu. ( nếu như họ không tìm được cái vui của họ ).

NTTTTN thích bài này.
  18. Còn nhớ đợt ss4 giá Zen 390 400 bạc/ 1 tỷ, trên chợ ảo giao dịch vài trăm tỷ /1 ngày, giờ Zen có 130 có khi gd bằng 1/2.
    Fan nên tăng giá Zen chứ ko phải là giảm giá thì đúng hơn.

PhuTrungNetLanQuaiPhong đã thích.
  19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cái con cụ nhà Hà, Hà há mồm ra là thối hơn hố xí, Hà đớp không trượt phát nào kể cả cứ.t - nước đá.i. Hà lấy thêm mấy id vào tự like bài viết nữa đi thằng ngáo chó =)) .

daulaube thích bài này.
  20. nó có biết đếm đâu mà. thop thop cai j ma thop. đếm đi đếm lại chưa được 17 acc. 15 acc đang onl ở sg, 1 acc mua cho ông anh chơi lại đang onl ở sóc sơn, nó đếm ra 19... này chắc con cháu cán bộ tham ô. một khi đã đếm thì phải thống kê chính xác hết ra. xem tôi ăn được nhiều hay mua nhiều? ờ nói đến đấy thì lại im. chưa có 72 phép đâu mà thóp. đếm con số các ngón trên người mà còn ko đếm nổi.. thì thóp j.
    lúc ít người thì ae rác chống sv, lúc đông muốn ôm tất thì cũng phải thế nào chứ.
    thà nói nhẹ nhàng ae cày rác, bảo là giờ ad muốn ăn hết cho rõ ràng, rồi tự ra luật sát phạt.. thì vô tình nó là vô tình hẳn, còn có tình thì nghĩ cách nào giúp tất cả ae cùng sống. chứ lại cái lúc khổ ae cáy rac đỡ sv với nó xác định sập thì cùng chết, cái lúc sướng nó lại bắt đầu tính toán.
    sân si thì cứ fix. ko cần nói nhiều, loằng ngoằng. hôm trước thì ra cái điều vấn nạn hack auto số 2... các kiểu. cuối cùng mấy thằng hack thực sự nó nghĩ: b.. ố.. cái th XILANH đang diễn cái j ko hiểu =)).
    bây giờ thì bem thằng mặt 1 member cáy rác bên trên, nói rõ ràng là coi ng ta như sâu mọt. ừ. đấy như thế luôn ae còn thấy nó sống thật. vỗ tay. đáng khen.
    nếu đầu ko tỉnh táo thì đi bệnh viện mà khám thần kinh. diễn linh tinh bệnh nặng lại di căn.
    sâu mọt à? soi gương đi. với webzen ko biết nó là con gì?.
    10 thằng cầy rác thì nó đều phải đầu tư, phải cầy, và cao sang hơn loại ăn trộm nhiều. nghe ae.
    lao động nó vinh quang hơn nhiều cái loại há mồm, chộp giật.

Em Về Đi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi