Thông báo Điều chỉnh thời gian cắm chuột

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 20/3/20.

?

Bạn muốn cắm chuột trong bao lâu ?

1. 48h

33 vote(s)
    36.7%
  2. 99h

57 vote(s)
    63.3%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Với cá nhân mình thế nào cũng đc miễn game đừng sập vì nạn đại dịch covid19 nó lây chéo :)

2. Tầm 3 4 ngày thì đis là đẹp ae ạ, ko rs 2 ngày thì cũng đâu nhặt đc gì đâu, thế cũng là hạn chế acc rác rồi, còn đã cắm nhặt rác thì họ đâu có quan tâm bao nhiêu ngày thì đis
    Một số game khác cắm thoải mái bao nhiêu ngày cũng đc, game này thì quá nhiều quy đinh

3. Theo mình Fan chỉ nên cho 36h, cùng lắm là 48h thôi, toàn mấy ông lợi lộc rác vào đây bảo tăng giờ lên.

Em Về Đi thích bài này.
  4. 99h ko dis thôi chứ có nói 99h vẫn rơi zen đâu ông, vẫn 24h rơi zen 48h nhặt đồ, chỉ là 99h mới dis cho ae cày MT ko phải log nhiều nếu đi công tác xa thôi mà

5. thoai mai vs minh sao cung dc ngay làm tối vê
    choi ok het

6. Theo mình thì bác fan cứ cho combo sau 24h mới rơi zen, sau 48 h ko nhặt dc đồ và sau 99h mới dis là đẹp :-bd

7. Ngày trước cắm 72h mới dis , sau đó chỉnh về 48h . Lý do a @fantasymc chỉnh từ 72h về 48h là gì ạ ?

8. Để 48h là hợp lý rồi a fan . để 99h giờ dễ bị full sv lắm a ơi . ^^

9. Ngày trước cắm đến thì nào mất điện hoặc mạng yếu mới diss cũng có làm sao đâu, thêm quy tắc ae lại thêm bước log acc thôi.
    Chứ team cày rác có auto login nên cơ bản bao nhiêu giờ cũng chẳng ảnh hưởng đến họ

Em Về Đi thích bài này.
  10. Cày rác 1 phần, vì khi chưa điều chỉnh phí rs , các phòng đều ko gần full như bây giờ. Giờ fix giá rs , cắm nhân vật phụ tiện cắm cả rác luôn .

11. giờ ngọc chỉ để xoay đồ, đập đồ , zen thi rẻ mà càng rẻ ae rác sẽ không còn cày nữa a fan à ^^.tiền điện, khấu hao máy tính ( tiền cày rác ko đủ ). chứ 99h cũng như 24h thôi a à. 99h thì ae đi làm xa có thể cắm tới khi làm về.

12. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Thôi thế cũng đc zen ngọc rẻ mình quay đồ

13. Cày rác hay NVP thì người ta cũng phải bỏ công sức, bỏ time, bỏ IQ ra để suy nghĩ nên nếu các trùm rác lời lãi đc cũng là do họ tính toán chi li, khoa học và giỏi hơi người chơi bình thường

Có người PK hay có người PK dở
    Có người kiếm tiền đc từ rác có ng luôn phải mua bạc RS
    Cái ng ta giỏi mình ko cần phải nghĩ cách dìm ng ta xuống

Vì anh em guild t sang sever này và gắn bó với sever chỉ đơn giản vì sever rất ổn định, mượt mà, ko lag, ko diss, ko bảo trì liên tọi. Đồ đạc thì ổn định ko mất giá nhiều khi mua cũng khó, số lượng gamer luôn ở mức cao

Chứ hoàn toàn mấy chính sách của FAN quá loằng ngoằng, người chơi mới để hiểu cũng mất 1 tháng chứ đừng nói là họ kịp thấy những tác động đó ảnh hưởng tốt với mình

Sever lậu chỉ cẩn thấy phòng full đã mừng rớt nước mắt. Mình full càng tốt chứ sao, cảm giác full phòng phải kích mãi mới vào chính là ss2 đem lại
    Sever full vì ng ta cày acc phụ, cũng cắm ở những map thấp - những map đc gọi là mảnh đất chết vì chả ai mò đến bao giờ, ng ta đến khai hoang cho là may, chả ảnh hưởng đến ae cày

Hệ sinh thái gamer càng đa dạng, FAN phải vui mới đúng, nghĩ làm gì mấy cái diss với ko diss này cho mệt đầu, để ae gamer thoải mái ko bị gò bó bởi những quy định loằng ngoằng đi

14. zen mà rẻ ac rác ko cắm zen . tất nhiên zen lại đắt mà zen lại đắt thì acc rác lại cày . nên ko có chuyện tem cày rác bỏ đc cày rác bác nhé :)))

15. bình luận của bạn , mình mong fan bỏ p19 đi , để đến x2 cho ae mừng rơi nước mắt click p18 .

16. Đam mê mà 3 ngày k ngó tới acc thì gọi gì là đam mê
    Chả nhẽ 1 2 3 ngày k thay đổi máy chủ, không nhẩy p20 đc 1 lần sao tất cả những lý do đưa ra chỉ là chống chế thôi
    Thiết nghĩ lão @fantasymc nên cho cắm 24h là dis thôi chống đc thể loại ăn lận logo,ăn lận 1rs/3 ngày, có aututu login cũng chỉ là log vào để ks, giữ bãi chứ k ra zen ex ngọc 24h bắt buộc những ai muốn thu lại từ game sẽ buộc phải rs.
    Vote 24h dis

17. 24h diss 1 lần là ok

18. trước a fan chỉnh 24h diss 1 lần giá zen từ 180 nên 260/ty zen tăng cao quá fan lại fix nên 48h mới diss mà bác . ko chỉnh lại vẫn còn trên đà tăng ý chứ :)))

19. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Fan cứ xin ý kiến gì cái là các thánh lại lôi dân cày rác ra phán xét. Có bao nhiêu thay đổi rồi họ vẫn chơi, vẫn cắm nhiều acc đấy thôi chả sao cả, họ thính ứng rất nhanh vì đó là cách chơi của họ đó cũng là 1 phần của game giống như "đi hát thì phải có tay vịn ấy" . Nên đừng có khuyên Fan nên làm thế này làm thế kia để giảm acc, để đỡ full sever nếu ai thích thông thoáng thì sang VQ hay BV hoặc kiếm MU off về mà chơi. Người ta muốn chơi game có đông người không được lại muốn nghỉ bớt đi.... hài.
    P/S: Quan điểm của Mình là Fan thay đổi như nào cũng ok, đến khi không thích ứng được nữa thì nghỉ.

20. ForMyLove

ForMyLove Hiệp Sĩ

Fan tăng thời gian lên 99h đi nữa nhưng đó là tính mạng ổn định, nhưng hiện nay do mạng (FPT, viettel) thường xuyên bị dis thì 99h cũng k quan trọng. Vì dù cho fan có tăng lên 99h mà quá 24h ko rs, mạng dis thì ko log lại hoặc log lại đánh ko ra zen thì cũng thế thôi mà, theo mình nghĩ fan có thể giữ nguyên 48h dis nhưng tăng thời gian từ 24h lên 48h nếu ko rs thì out vẫn tự reconect lại được

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi