Thắc mắc Đề nghị a fan sử thua G NamDinh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi pikachusl01, 9/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. CPU nó đương nhiên quan trọng nhưng có những CPU chỉ xem sex, có những CPU ảo nhăm nhăm lót dép hóng sự kiện kiếm vài đồng lẻ, còn có những CPU trình cao hơn hản họ làm sao nghĩ dùng sự thông minh để làm vc khác. còn xem sẽ và há miệng chờ sung họ đâu có cần để ý đến.
    AE ạ đó có thể là sự khác biệt của CPU hay sao ý, mình thì nghĩ vậy. Còn tiền nào của nấy ae ạ, CPU nó hơn thì bản lĩnh nó hơn nó được quyên quyết định cuộc chơi, cái CPU thấp nó chỉ biết chấp nhận số phận chứ sao h, có thể nó thua nó k cay cú, nhưng nó cũng thấy buồn vì mình k bằng ngta chứ nhỉ

trandong07 thích bài này.
  2. *** cụ m

3. *** m hà sam sung

4. hoho đua chứ. nhưng tháng này bận ko đưa dc

apollo190 thích bài này.
  5. Lan man quá bạn ơi. Ngắn gọn xúc tích ntn thôi

6. với mình cái này nghĩa lý gì mà fai nói cay cú này kia. đua này 2 3 ng trong G đua còn ae ai bận tâm đâu. nếu muốn thể hiện hãy bảo chủ thớt kiến nghị fan cho đua 1 chặng 1 máp PK thôi, ai hơn ai biết ngay mà. còn chục thằng nhăm nhăm chạy tụt đýt rs nộp điểm kiếm dc ít bạc thể hiện dc điều gì đâu. time đó tớ có thể dẫn gd đi chơi bạn ạ. đấy nói thẳng thế đỡ lan man nhé. nhìn chung đội đó k bgio xứng tầm

trandong07 thích bài này.
  7. Mình đang nói những ai tham gia đua ý chứ có nói bạn đâu

8. Nhét hết lũ đua G vào 1 phòng pk thoải mái thế mới gọi là đua G cần bản lĩnh,tài năng,chiến thuật thế mới thể hiện đc G đẳng cấp.G nào trụ được thì đó mới là nhà vô địch

NoDayRoiapollo190 đã thích.
  9. 1 Like !!!! cho member

10. hay nè áp dụng chăc pk toé lửa bọn cày tiền sợ đập bàn phím

11. họ có chiến thuật CPU xử lý đỉnh bác ơi

12. nhet 1 phogn chung thi o do ma CPU =)) gui nào mà bị ghet san cho thi chạy niem tin à=)) lúc đó khéo đạp me bàn phím.cu nhet 1 phong chung là hay nhat=))

apollo190 thích bài này.
  13. vô 1 phòng ND họ dã chết toàn hàng khủng :D

14. nhớ ngày xưa có đợt đua chỉ dc ở 1 sv10 thấy vui vui

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi