Thông báo Dự án chống auto số 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/2/20.

?

Bạn có đồng ý với dự án này ?

1. Đồng ý .

104 vote(s)
    41.9%
  2. Phản đổi .

139 vote(s)
    56.0%
  3. Ý kiến khác, tôi sẽ viết ở dưới

5 vote(s)
    2.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. andykaka

andykaka Cư Dân

Mong ae nghĩ bớt đi cho sv đỡ chật, được có ngày x2 mà cả sv 18 và 19 đều ko có bãi cắm thật là vkl :-w

2. Cậu quay videos xem các bãi nào

3. dự án đến đâu rồi ae

4. Ko ổn hoặc những người chơi bình dân cần có thêm thời gian giới hạn bất tử. Nên để nó bằng với thời gian disconect. Và cách này chỉ áp dụng để chống những acc lấy 35 thôi chứ chả thấy chống auto ở đâu cả

tungkute thích bài này.
  5. Fan nên đặt tiêu đề là dự án chống 35% sẽ đúng cho cái dự án này.
    Chứ dự án này chống auto cái gì khi mà người ta cắm khoảng 23 tiếng xong đổi máy chủ 1 cái, cắm tiếp, vẫn nhặt zen, nhặt rác, và chả đứa nào PK đc mà ko cần RS cho đến khi bị disconect. (đến lúc nó disconect thì nó cũng cắm đc 2-3 ngày kể từ lần RS gần nhất) Nói chung là Fan nên chấp nhận sự thật đi :))

6. Cá nhân tôi thấy MUHN chả bao h mất công bằng hay bất công bất cập gì cả. Kệ những người yêu công nghệ đi vì họ giỏi hơn đa số những người ko biết.. cứ thay đổi thì càng mất những người chơi bình dân (đầu tư 20m trở xuống). Hiện tại đã là như vậy rồi. Vì người ta không đủ đồ khi đồ tăng giá. Và người ta cũng chẳng đánh đc ai vì chi phí lớn. Có ai lôi nhân vật cùi mặc đồ ex ra đánh nhau mấy đâu..

linhckpt thích bài này.
  7. Dự án để phổ cập acc 2k lần hả ae ?

8. sv đó giữ nguyên , có hay k thì cũng chẳng có bãi đâu :))

Em Về Đi thích bài này.
  9. Chuẩn nhỉ ^^

tungkute thích bài này.
  10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Có gì đâu mà chuẩn, hiện tại cơ chế quản lý cũ thì lách luật được như vậy.
    Khi áp dụng chính sách này hoặc nếu có chỉnh sửa thời gian tới thì ko bao h lách dc vì xử lý việc này rất đơn giản tương tự như việc cấp time online tính như phút vip sv 18, time trừ lùi hết h tự dis sv. Có điều trước đây chưa làm ko có nghĩa không làm được mà nay đủ yếu tố để làm đồng bộ thôi bạn.

11. Mình nghĩ là Fan ko làm đc đâu, bao năm nay thấy hạn chế zen mà có hạn chế đc đâu, người ta vẫn cắm vì có cái mẹo ở trên

Em Về Đi thích bài này.
  12. top này lên sửa thành fix các acc k rs trong 24h sẽ bị pk thì hay hơn là. chống auto số 2. chẳng có gì liên quan đến cái chống auto số 2 =))=))=))=))

tungkute thích bài này.
  13. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Làm dc, đang chuẩn bị tung chưởng đấy thôi :D

14. nếu fan mà làm thì có khi zen tăng vọt giá khá cao, ngọc cũng k kém, và sv có nhứng post , all chửi nhau cho các cụ lên bàn thờ ngồi ht. :)):))

daulaube thích bài này.
  15. Chuẩn bị mua zen ngọc giá icarusssssssssssssssss nhé mấy thăng ml

gjahaodaulaube đã thích.
  16. Giờ anh MU Hà Nội nhà ta đều lớn tuổi rồi ai cũng bận bịu công việc già đình và con cái .
    còn phải đi làm trông con V.V Không ai ngồi canh đến 24h để RS để đỡ không bị PK được đâu anh @fantasymc

daulaube, gjahaoAnhChienPro đã thích.
  17. Còn ac elf nào xả lốt để ae xúc nhỉ. Đang cần vài acc:))

18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tạm dừng chương trình này để điều chỉnh. Mong nhận được ý kiến đóng góp của anh em trong những dự án tiếp theo !

Cám ơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi