8 về game Video tố cáo 1 cân 4 + ATULA auto pk = 1vs5

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi luongtheanh, 2/12/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Video 4phút 2/12/2019 chứng minh NV DL tốp 9 ATULA auto pk cứ hồi sinh là rí gần như ko trượt 1 phát nào trong cả 1 đám đông suốt ngày mặc dù đã tố cáo nhưng Fan ko xử lý lần này cần 1 câu trả lời từ @fantasymc. Anh em xem video nhé

Last edited: 2/12/19
  2. Người nhà Fan. Khó lắm bạn

Em Về Đi thích bài này.
  3. chuẩn bị lại có vài đứa khóc thuê vào :))

4. úp mong Fan Khóa vĩnh viễn bọn au tu đi

5. Video trên rõ ràng có cả iLionkingI, nhờ @fantasymc kiểm tra cho ra đảo thành phần vừa ăn cắp vừa la làng ạ.

Hunter87 thích bài này.
  6. Khổ vl =)) quay video ấn h thì quay làm đ gì :))
    Còn t thừa tiền đ đâu mà mua auto giống mấy thằng phế vật chúng m

7. Bằng chứng rõ ràng, chính người bị auto PK tố cáo ko kịp nhìn nhân vật đã bị giật chết rõ thế kia.
    Có phải đứng ngoài nhìn pk thì cả MU này auto à cu. ;))

luongtheanh thích bài này.
  8. mình còn chưa thấy no đâu mà nó đã rí chúng mình rồi ấy chỉ nhắm mình đứng đâu nó cũng rí được. Chưa thấy atula đâu đã hiện ra tự vệ tấn công của atula được kích hoạt :))

9. Hay lại làm cái kèo nhỉ bố m cầm ac chứ ai pk cho m sợ đến nỗi ngáo bảo auto à =)) check luôn ip chuyến đấy xem nhỉ block vĩnh viễn luôn 1 là tao hay 2 là mày =)) chơi k nhỉ

10. Không chơi được thì nghỉ
    Suốt ngày tố với cáo

11. Diễn đàn căng như dây ĐÀN, đây không autoPK thì còn đâu nữa :)), cứ nhìn thấy giật không trượt phát nào giỏi kinh, vừa thấy bóng mà đã chỉ chuột được thì cũng pro ;)).
    Còn bạn nào già mồm PK được giỏi thế lên thuê cái quán ngồi có người quay video xem có chỉ chuột Pk tay pro thế không nhé ;)).
    Nói chung ai cũng có thể thấy có một sự thiên vị không hề nhẹ trong việc xử lý autopk auto tọa độ :)).

12. Dùng clone làm gì =)) ra xem clip bố quay xem có giật k nhé =)) loại cống rãnh quay video còn ấn h cũng đòi đú =))

tinhyeuMUHN thích bài này.
  13. Mày nhìn lại hộ tao nick diễn đàn này cái, chắc tao chơi MU còn sớm hơn mày rất nhiều mà phải clone ;)). Đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm :)).

14. =)) mà sai lầm m có nick bòi đâu thằng cày thuê lấy đ gì mà chơi :))

15. Cày thuê định nghĩa là gì? là chơi acc không phải của mình đúng không ;)), mày định nghĩa chuẩn được hãy nói chuyện tiếp nhé ;)) để tao xem những thằng đang online những acc không phải của nó phát biểu xem sao ;)).

16. =)) là mày đấy chứ còn đ éo ai vào đây nữa

17. uông văn thanh dân tộc hoà bình không phải việc của e mời e ra khỏi tốp pic nhé anh không thuê e khóc!

18. Ít ra thì Video này nó rõ ràng auto hơn cái Video chú quay, đúng không nên cãi nhau với tộc.

19. :)) đúng là mấy thằng tọc cay tao lắm à =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi