Góp ý Thuê đồ vip, ZMM

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi anhsangxanh, 28/6/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anhsangxanh

anhsangxanh Hiệp Sĩ

Mu bây giờ đồ đạc rẻ thối ra mà chẳng có ai mua. bởi vì chúng nó dùng đồ thuê hết rồi , toàn đồ +15 full. cánh sw3. sw3,5+15 luck , ai còn đi dung đồ thường 1-3 dòng nữa, cần j phải đầu tư mua cánh , mua đồ thuê đồ ko tốn kém lại vip. Nhất là gần đây ZMM thay đổi,cầy zmm ỏ sv2 , các map được pk. lên các ac khủng, gui khủng Bảoke độc bá . các ae yếu hơn phải chen trúc ở sv1 vs các map ko hồi sinh về cửa. thành ra các ac vip lại càng có nhiều bạc khóa thuê đồ vip , rất nhiều ac khủng dùng full cây đồ thuê. đã thế các hoạt động khác như cái gi pk ấy phần thưởng cũng quy ra dc 10 hay mấy k bac khóa ấy,lên phần lớn toàn các ac vip tham gia dc giải chứ cùi cùi vs bình thường chẳng bao giờ dc, thế là ac vip lại co mấy k bạc khóa thuê đồ.
    T thấy chức năng thuê đồ cho thuê đồ vip quá hơn quá nhiều đồ thường,chức năng này lên phục vụ chính là các ae mới chơi ,ac yếu ko có điêu kiện mua đồ để ae dễ chơi hơn.trứ như bây giờ phục vụ toàn ác vip( những người có điều kiện mua sắm đồ nhiều nhất)=> Đồ đạc ko bán ko ai mua
    t thấy lên điều chỉnh lại thuê đồ,t có vài ý kiến như sau:
    đồ cho thuê +15 chỉ dc 1-2 dòng, đồ nhiều dong hơn leve < +13
    cánh SW3. SW3,5 lever <+13
    cái cuối cùng cực đoan nhất các ac top rs , mt từ 50 hoặc 100 trở lại ko dc thuê đồ nữa, các bạn này đã quá vip rồi còn thuê đồ j nữa đồ thuê lên dành cho các ae yếu hơn.
    t thấy làm như vậy nhiều ae sẽ có động lực chơi game hơn, đồ đạc thường sẽ hữu ích và có giá hơn

MasterPie thích bài này.
  2. Hahaa mình cũng yếu xèo nên trian scl qua ngày thôi.

3. theo mình thì giới hạn về cấp độ đồ.
    ví dụ chỉ cho thuê những set đồ cấp thấp như trâu xanh - thiết phiến ... và hạn chế thuê đồ cấp cao như đồ 380 đồ thần long trí tôn ....
    Chứ bjo sv ít người nên kiếm bạc khoá dễ hơn trước. họ chỉ thuê đồ cũng có đồ ngon quanh năm dùng r :))

4. Thế sao c k kiếm bạc khoá mà thuê, lại kêu kiếm dễ ?? Dễ kiếm mà thuê thôi, ai cũng như ai. Có làm có ăn .

5. tháng nào mình chả có bạc khóa. quan trọng mình k dùng nhiều toàn thừa

6. Thừa , làm gì có chuyện đó. B thuê sét 380 full xem có thừa k

7. k dùng đến thuê lgi?

8. Ủa thế k dùng đến thì cày làm gì ? Vẫn nhiều ng k có bạc khoá thuê đó nên ai cày thì có ăn thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi