Thắc mắc Làm NV3 không tìm thấy Rơi Lửa Takan2?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tieubaccai, 20/4/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lâu ngày không làm NV 3, Mình không tìm thấy Rơi Lửa ở Takan 2. Nhờ bác nào thông não giúp với ạ

2. Rơi lửa giờ ở takan 1 , toạ độ 170 120 , có 1 con thôi nhé :)

Bảo Vy thích bài này.
  3. Cái này mới ah nha, như đánh đố vậy. Thanks bác đã hỗ trợ lúc đêm hôm :)

4. Hình như stadium trong sự kiện phó bản 30 phút mỗi ngày đầy ra mà ae ... tọa độ gần chuồng 66 77 ý

nghoandd thích bài này.
  5. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

ấn S lên rồi vào stadium có gần chục con dơi lửa và phượng hoàng lửa đánh chậm thì 5p ra cả 2

Bianconeri, mrdoan189nghoandd đã thích.
  6. Bạn kiếm 1 ef buff lên, reset cày lên 400lv bấm s lên lên stadium tầm 5-10p là rớt cả

7. xin ít buff của bọn nó rồi lên stadium mà đánh. nhớ rời nhóm khi làm nv nhé

8. Stadium lắm lúc ảo diệu lắm. Đánh 2 quái đc ngay cái lông phượng hoàng, còn con dơi lửa đánh 15p k rớt. Bực mình cho acc về loren chờ 5 p lên 1 lần mà cũng mướt mùa chưa ra. Còn 7 phút mò lên thì thấy 1 con phía xa xa. Chạy lại gần thì bị 1 con DL ghẻ nó đánh quạ tinh ks trúng, rớt ra nhưng không phải của mình, nó không thèm nhăt, còn mình thì không nhặt được. Nói chung là cũng đắng lòng :P

Bianconeri thích bài này.
  9. K cần rời nhóm nhé. Vẫn làm đc bình thường

10. Đánh con quỷ vương nó ms khốn nạn

11. làm nv3 hơi lâu tí nhưng mà làm vui mà

12. Con QV move sv cũng nhanh. 2 con kia mới lâu. Chưa tính con dơi lửa nó k ở tk2 mà nó về tk1, bảo sao tìm mãi k thấy

13. Lắm lần đánh nửa tiếng ms rơi
    Cứ mỗi lần đi búp chuyển phòng mệt vkl

14. vào stadium mà đánh cho nhanh bạn ah

15. move mà nhanh ak. có khi đánh 1 lượt hết tất cả các phòng đợi 15p mới ra turn tiếp, đấy là chưa kể nếu có ng cũng đang làm nv3
    còn dơi lửa trên dtasium cứ 2p xuất hiện, phượng hoàng thì 1 phút sao đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi