8 về game Tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi alex1639, 14/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mới chơi lại có ai giúp đỡ mình về cách up rs nhanh nha. Với nếu hỗ trợ cho mình ít zen giai đoạn đầu rs thì tốt quá. Cảm ơn mọi người

2. Bác xem ở đây http://diendan.gamethuvn.net/threads/xin-huong-dn-20p-ln-rs.896479/#post-7894521, quá chi tiết rồi. Zen thì nạp cái thẻ 20k , bao nhiêu tỉ zen cũng mua được hết trên chợ ảo :D

3. cảm ơn bạn rất nhiều. giờ rs lần đầu phê quá :((

4. Đánh lần đầu mới vui và có cái khám phá. Chứ từ các lần sau trở đi nhạt lắm :P . Bác cứ tận hưởng đi

5. Đánh rs lần đầu chua chát thật :)). ss11 k có cái tổng hợp sự kiện toàn tập. Giờ k biết cái bài đó trôi đi đâu rồi

6. Mua cái xác cho nhanh. Xác ko skill cũng rẻ mà :)

7. chơi lại cho vui khám phá cái mới chứ giờ nhiều cái ra quá

8. vào game mail XxHULKxX, t cho ít zen dùng tạm ;))

alex1639 thích bài này.
  9. HaiDangticy

HaiDangticy Hiệp Sĩ

mua cái xác đi đỡ mệt

10. Cho mình hỏi chanel 19 là sv nào thế

vanhiep215 thích bài này.
  11. Bác có thấy chữ E trên góc trái màn hình không. click vào đó có 2 cái sự kiện STADIUM + JEWEL. vào đó là sv19. Stadium mở cả ngày bác được vào khi lv20 hết nhé. Jewel 21h30 nhé.

12. Close topic.

13. cảm ơn bạn nhiêu nha. Cứ tìm cái sv 19 hoài mà chẳng thấy. Cho mình hỏi sao có lúc mình đánh con quái đầu rớt rồng chiến có lúc lại chẳng rớt. Mình rs 3x

vanhiep215 thích bài này.
  14. trải nghiệm như 1 sv mới, thích cảnh chém gà và săn cá

15. Thế nó mới vui ban à :))

16. MU non-rs chơi lâu vẫn vui vì nó chậm nhưng phải chơi từ đầu và chơi có team hoặc G cơ. Chứ bận đi làm chơi nản lắm đánh cả buổi mới lên được lvl luôn trong trạng thái hết máu :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi