8 về game Thảo luận về SKILL Mới DL

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi jamestung, 11/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mới mua skill mới DL , đánh thấy dmg bé + chậm lù đá lù đù nhưng thử đánh con ng sắt thì giết 1 con ng sắt = THC với skill mới PHONG TÂM thì ngang ngang nhau , skill mới lại chỉ thằng vào đầu chứ k phải skill định hướng như THC , THC cực kì hay bị lag ( cứ quạt quạ vào chân không mà quái éo mất máu ) . Có lên thay skill chính ( săn bos + pk ) từ THC sang PHONG TÂM k các thánh . THC thuộc tính bóng tồi mà PHONG TÂM lai là gió thì nên xài dao gió hay dao bóng tối nhể :3 . SKILL mới DK ngon hơn sọc gió còn k biết của DL thì thế nào , hóng các cao thủ DL vào cho ý kiến

main 2016-03-11 01-37-26-37.jpg

mymanhapt thích bài này.
  2. Chắc thế đấy bác. skill chỉ số ảo. Cũng giống như Bão đỏ của sum cung bị ảo ảo kiểu gì đó, đánh damage 200k nhảy có 2-3 cái là quoái nằm. Mà DW mưa sao băng damage hơn 110k điểm nhảy như mua mà mãi mới chết. Chuyển sang ELF buff nhìn damage cuối quoái chết thì 80% là damage SUM, còn 20% là damage DW. Ảo thật :D

hoaik4b thích bài này.
  3. SUm dmg kinh vậy sao , hơn cả DL cơ à , vậy k thấy sum săn boss mấy nhể

4. Sum giờ chắc đag là class bá nhất hiện giờ nhỉ

5. Đề nghị ADM cho GL skill mới với.

baduy thích bài này.
  6. GL muốn có skill mới thì phải hỏi mấy bác webzen ^^

7. vậy là gl thiệt thòi đủ đuơg hả:D

8. MG skill mới phế toàn tập =))

9. AEcho hỏi, mình tưởng dùng triệu hồi chim thì đeo sách thuộc tính gió chứ.

10. chỉ chuột vào skill xem nó thuộc tính gì :|

YeuVoNgo thích bài này.
  11. không, mình hỏi thật mà.
    mình bên sv HN nên chỉ chuột k có hiện.
    - còn bên VQ các bạn lên ssx rồi nên tớ quá hỏi mà.

Tom Dwan thích bài này.
  12. THC bóng tối nhé bạn

YeuVoNgo thích bài này.
  13. cảm ơn cậu. vậy để mình làm quyển bóng tối.
    bán quyển gió đi.
    hii.

14. Giữa Quyen Gio để Tháng 4 bên HÀ NÔI update SS !11 dùng skill mới PHONG TÂM b ơi!

YeuVoNgo thích bài này.
  15. Ok, thank bác.
    vậy mua thêm quyển bóng tối dùng vậy ạ.

16. thanh niên chạy sang đây hóng hớt à :)) . DL mạnh lắm

YeuVoNgo thích bài này.
  17. E chuẩn bị hết rồi.
    Chuẩn bị cả ít câu hỏi để tối inbox bác rồi.
    Mà bác đổi avatar đi. Hii

18. Tôi chơi mấy năm sum rồi,đến trc khi nghỉ thần long tôi mới phát hiện ra,ngoài cái dame chính vào quái nhìn thấy dc rõ ràng,nó còn hiện dame rất mờ đằng sau dame chính,hôm ý tôi nghịch,zoom to ảnh lên coi mới thấy,ss11 này sum còn nhận dc cả buff dame của ef cùng lúc vs tăng công,dame lên to kinh khủng khiếp,so vs lúc thần long sao thấy thiẹt thòi cho mình quá,làm đủ trò dame lên dc có 1tr6 kịch kim :( có buf ef chắc lên dc 2tr

19. Tăng công của sum lên tận x2 ~x3 lận.có elf nữa thì bá

20. PHONG TÂM thì dùng dao gió , còn THC nay là triệu hồi quạ thì dùng dao bóng tối . DL có quạ nên THQ nghe chuẩn nhưng THC nghe kêu hơn , mà skill chim ma giống ngoáy rồng - triệu tập linh hồn của soul nhỉ , cứ đen sì sì như nhau nên bóng tối là đúng rồi , DL nếu có skill mới thuộc tính lửa thì ngon :3

YeuVoNgo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi