8 về game Mốc point ~ RS 100 lần + 100mt bạn sẽ thay đổi MG ntn?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 28/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình đã chuyển đổi MG gậy 1 tay sang 2 tay . các bạn đang chơi phong cách mg ntn . mình đổi sang 2 tay nên mua thủ 5 cái pen 10 + hồi mana8 dự phòng cho mấy con mg khu mình

bác nào pro MG chỉ dạy e + MT mg với . mới chơi mu ( member mới) nên k biết :v :">:">:">:">:">
    ảnh này trưa nay . giờ max 86 MT lâu r nhá . có 2 hướng mg + mt cột 2, hướng kia mg + cột 3 . bác nào tư vấn phát :v
    GameThuVN(10_28-22_19-0000).jpg @mr.DH @KhenhDZ

hunken_DKDoiLangBat đã thích.
  2. Quachmanh

Quachmanh Huyền Thoại Pháp Sư

cộng cả 3 cot cho máu

hoanglong123coixuongkk đã thích.
  3. a cứ trêu e . e chơi mg lâu rồi nhưng sang ssx có nhiều cái không thể tin đc .bằng các bản khác\

tư vấn đê . k là con quachmanh e pk đó
    hehehehe ( dọa a tí )

Quachmanh thích bài này.
  4. Quachmanh

Quachmanh Huyền Thoại Pháp Sư

anh cùi bắp lắm ! nhưng ko sợ MG đâu nha ! ^^. anh mù tịt MG có mấy bạn MG cộng kiểu gì thủ trâu dame cũng to !

coixuongkk thích bài này.
  5. 20 KNPT 10KNTC 20 vào kiếm 1 tay. Công thủ toàn diện

6. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Qua test thử. 1 MG cần DHL+10, 1 MG cần gậy TV+11 thì cơ bản là cầm ĐHL dame to hơn, chơi vk 2 tay kết hợp vs set myuren thì đúng là very good

7. e chơi 1 tay mắc dame cũng đc 350k trên k4 khi có full but elp + rf gl ,.bù lại lượng gi mốc 3k khó ks với các
    chả hiểu bạn nói gì. viết cho có bài kiếm xzen hả

8. mới test + mt vào 2 tay dame to hơn 40k ,. nói chung bản này cần tét nhiều,. may mà kiếm ra zen k thì toi ông à

9. vào bảng mt đọc xem nó là viết tắt cái gì. thanh niên tay nhanh hơn não

10. thông cảm mg phép nên k bh hiểu bạn . có lẽ với bạn viết tiếng việt hơi khó nên viết tắt cho nhanh

11. 100mt cứ cột 2>cột 3 test xem vác quả đao nữa, chém mạnh mà đẹp lắm :D

12. k chơi mg chiến :V

tanhuongdh thích bài này.
  13. đã nói thì góp ý tất cả. 80 điểm nghĩ tăng đc cái gì khác ngoài 2 hàng đầu @@ tăng vào 2 tay thì dame to hơn nhưng mất lợi thế cầm thêm 1 vũ khí tăng % ST hay STHH. giờ thì vk 2 tay có lợi nhưng về sau late thì vũ khí 1 tay lại lợi hơn

14. ừ . tks bạn mình chơi mg phép thôi

15. cái trên là đang nói về mg phép :3

16. MG phép tăng vũ khí hai tay.hi. vk 2 tay có dòng % phép thuật không nhỉ.

17. thời điểm này theo t thì cứ cột 3 cộng 10 +40 điểm vk 2 tay,rồi cột 2 max 20d còn lại tăng đâu cũng thế chả lên đc dame

18. kingcat87

kingcat87 Hiệp Sĩ

mình đề nghị tăng cột bên phải để lấy dmg và có sẵn hồi MP/ HP để train :) , cột ở giữa có vài skill bị lỗi tăng và dmg sẽ yếu đi nên khuyên là ko nên tăng . cột bên trái dành cho các pác cần lấy thêm def , hồi MP/ HP , chống hao mòn pet để train :) .
    ý kiến là MG vốn thủ yếu nên tăng max dmg hoặc max def --> cột bên trái hoặc bên phải :)

19. pro MG day .để ta chỉ cho ngươi cách bá chủ sv VQ này ở chủng tộc Mg nhé .ở ô 1 sức đỡ thấy cái kiếm màu tím ở cột đầu tiên k cộng hết vào đó rồi cộng tiếp cái tiếp theo cho mã cộng mãi nhưu vậy chắc chắn sẽ bá.mà đỡ tốn zen =)) sửa đồ

20. haha ;));)) lại còn zen sửa đồ. vãi qá

doccokiem thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi