Thắc mắc Đề nghị GT và Vip cho hiển thị bảng top chuẩn nào!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi alexnguyen, 25/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Việc đã lỡ rồi thì phải có biện pháp giải quyết thỏa đáng chứ ko phải chỉ nói cố gắng thế được @GangterMU ! Đề nghị có biện pháp bồi thường an ủi hợp lý

2. 500 ký tự

3. Vãi cả đua top, đọc thông báo thế kia, thuê hẳn người cày top, vậy mà giờ thay đổi cái xoạch. Những cái sai lầm này là do ai hả @GangterMU ? Giờ thiệt hại thôi thì dân ngu cu đen ko có tiếng nói phải tự chịu hở?

4. về cái cách dùng từ đã làm cho nhiều ae k hiểu 1 lần bên Thần Long rồi. Giờ qua đây lại 1 lần nữa =)) Đến mình đọc còn hiểu sai thì trách sao đc mấy ae mới

5. Cũng đã từng gửi tin qua face 2 lần mà ko dc trả lời đây bác, đồng cảm với bác

6. Chơi game để giải trí chứ ko phải để đua top kiếm tiền.hâh

7. Top tháng này có tiền quái đâu mà kiếm? Những người đua top tháng này là những người chơi game nghiêm túc chứ ko phải dân kiếm ăn đâu thánh!

8. nhiều wing ngon quá :))))

9. Sai đâu mà sai, câu từ ngữ nghĩa rất rõ ràng, chỉ là cách hiểu của BQT khác với anh hiểu của người đọc như tôi và cậu mà thôi!

Gia Cát Lượng thích bài này.
  10. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Câu cú cắt nghĩa không chuẩn, xyz thêm cái dòng 40 lần rs là được đua TOP trong khi xyz điểm top lại tính từ hồi Open
    Túm lại là rất xyz =))

11. @GangterMU nói nhẹ như bẫng ý nhỉ? Lỗi của mình bắt người khác cố gắng nhịn cục tức vào cổ đi, nghe hay vãi! Phải có biện pháp đề bù hợp lý cho người ta mới đúng chứ!

12. ừm, Nghĩa rõ ràng nhưng thừa cmn dòng ''dành cho nhân vật rs trên 40 lần''

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi