ADM mu này k quan tâm mem post diển đàn a.Thất vọng quá

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi haohan, 29/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. haohan

haohan Hiệp Sĩ

Minh chơi nhiều MU và thấy mu này rất sướng cái gì củng tôt cả nhưng có 1 cái mình k thích là tình cách của ADN rất chanz
    mình chơi nhiều MU mình thấy ADM rất hay trả lời các câu hỏi trên diển đàn để ae mới chơi gamethuvn biết rỏ hơn.còn MU này mình tạo ra nhiều topic hỏi k ai thèm vào trả lời.làm nv event bạc khóa pos trên face lẩn diển đàn củng k thèm trả lời.hay ADM thấy MU đông người quá nên 1 member tân thủ như mình có củng được mà k có củng đươc nhỉ.

KhachPhongTranngoclonghp đã thích.
  2. mình cũng là member như bạn nhưng mình thấy các bạn hay kêu qúa:
    Thứ 1: GT, Vip... không trả lời có thể là đã có bài post cùng chủ đề với bạn rồi. bạn nên xem lại các bài đó
    Thứ 2: 9 người 10 ý. nếu cứ động một cái là kêu thì không khác gì đứa trẻ suốt ngày kêu mẹ ơi cái này ở đâu, cái kia ở đâu.... rất là mệt và không ai trả lời hết được
    Thứ 3: đến vấn đề thất vọng của bác. em nghĩ bác có vấn đề rồi. Nếu cuộc sống của bác mà bị phụ thuộc vào người khác. vui buồn của bác phụ thuộc vào người khác thì bác đang trao cho người khác quyền quyết định cuộc sông của mình rồi đấy
    Chơi game vui vẻ thôi. Em cứ ngày ngày log 5 acc=2 con latop cùi. đào ít ngọc. vo diễn đàn xem có gì hot. Time thì còn làm nhiều việc khác nữa.
    Người chơi game,đừng để game chơi người
    Thân ái chào quyết thắng!

3. Đó là sự khác biệt giữa ADM phát triển game với ADM ăn xổi cái sv đc mấy tháng (thậm chí chưa đầy 1 tháng) rồi bỏ

hoancon89 thích bài này.
  4. Có thể treo các bài hướng dẫn lên đầu để các memb mới xem để dễ chơi hơn chẳng hạn. Các bạn bảo nhiều top nhưng mà nó trôi nhanh lắm. Như hum trước tìm 1 cái top hưỡng dẫn mà mò lại sắp chớt

5. tajsaoem1

tajsaoem1 Tân Thủ

Bạn thử đếm xem có bao nhiêu sv! cứ phải từ từ bạn nhé! nguyên cái sv VQ này cũng khoảng 4 5k người chơi! nên bạn cứ bình cmn tĩnh

6. Bạn post diễn đàn và cố gắng up cho ae đi trước vào trả lời, chứ admin cũng ko thể thường xuyên cập nhập thông tin được:D

7. bạn thống kê = cách nào mà lại ns là có 4 5k người chơi vậy

8. Thân ái chào quyết thắng có nghĩa gì vậy ?. Nghe hay hay =))

9. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Bạn cứ bình tĩnh. Đa phần tôi trả lời trên Group VQ. Không nhận lời Inbox trên Group.
    Những thắc mắc của bạn, những thành viên cũ sẵn sàng trả lời cho bạn ngay trên Group. Ở Group đông người tham gia cũng rất tiện cho tôi. Những điểm nóng và hot nhất thành viên sẽ tag tên tôi liên tục , để tôi trả lời !

10. Thật sự thì diễn đàn mới là nơi thành viên tập trung đông mờ adm chỉ trả lời ở fb thì ko ổn lắm adm nên xem xét việc thông báo chính ở diễn đàn thì hsy hơn

hoancon89 thích bài này.
  11. Face nó tiện hơn mà bạn, adm đâu thể ngồi f5 cái 4rom, chờ mem hỏi xong rồi lại trả lời đc.

12. Chuẩn đấy các thông báo ADM lên đăng trên diễn đàn mới là đúng,chứ FB đâu phải trang dành riêng cho MU đâu ADM,thế sinh ra diễn đàn này để ko à?

kjllNo1 thích bài này.
  13. tajsaoem1

tajsaoem1 Tân Thủ

Bạn xem cái top G rồi bù trừ vào là ra có gì đâu mà khó!

14. em thỉnh thoảng cũng lên face nhưng trên đó đọc dối mất lắm anh ak nên em không máu d d vẫn có giao diện dễ nhìn hơn và ở đây không thể có 2 @GangterMU còn trên face thì có thể có đến 4 5 hoặc hơn nưqax nguyễn trung a ak :v
    e lên face chỉ muốn xem mặtcacso ông tướng của gamethuvn.net là anh @GangterMU @fantasymc @ViperMUHN nhưng tìm mãi không thấy hay tại em là mem mới nên không biết chỗ treo ảnh của các bác ở đâu :v
    :-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-"

15. Mình ko nói về việc trả lời mà mình nói đến những thông báo thay đổi trong game chẳng hạn hay những hướng dẫn cho memb mới. Bạn có thấy những khi adm update hoặc fixx sv toàn memb nhao nhao lên hỏi thì adm mới vào những top đấy nói ko. Sao ko làm hẳn top riêng thông báo rồi ghim lên đầu cho mọi người dễ xem

phong9229 thích bài này.
  16. Vote đăng thông báo và sự kiện ghim ở diễn đàn , vì có phải ai cũng dùng facebook đâu .

17. Hóng_cmn_hớt

Hóng_cmn_hớt Hiệp Sĩ

Không trả lời chỉ bị bạn chê thế này thôi , Cơ mà trả lời nhiều dễ bị mọi người vào hùa để thay đổi ý đồ game để dễ dàng khi chơi . dễ = chán
    Mà admin lấy cái tên là Gangter thì mình cũng không hoan hỉ lắm " Run "

18. ĐỀ nghị không đăng thông báo ở FB. :D mình không sài FB thì tịt thông tin chăng =))

19. 1.Năm nay mình gần 40 tuổi. Thật sự mình không dùng facebook và lần đầu tham gia MU này nên mong ADM up hướng dẫn và event tại diễn đàn cho các mem mới tìm hiểu
    2. Biết là facebook rất phổ biến nhưng nhiều người sẽ suy nghĩ ko dc hay lắm " già rồi còn chơi MU" :D

KhachPhongTran thích bài này.
  20. 1 minh tôi cầm 9acc vào cùng 1 G thì bù trừ thế nào bác :)) bác vào 1sv rồi lượn từng bãi ở từng map, tính xem 1 bãi có bao nhiêu người chơi, nếu 1 bãi có 1 team mà tên lá lá thì tính 1 người thôi, tính ra 1 sv rồi nhân đại khái lên có khi còn chuẩn hơn đó ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi