8 về game Vấn đề về Ring 40.ae vào đọc nào.Nóng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi langtuxxxx, 27/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 5 ngày thì vứt:D

2. Có cái w2 giá chỉ vài bless mà giận bỏ qua TL thì chịu chết, đất lành ko sống đi tìm đất chết =))

3. nếu hết hạn w2 vẫn còn để khi nào đổi giới tính sài :))

4. :)) cứ nói thế nghỉ được đã may

5. không biết các bác thấy thế nào chứ em thấy TL vẫn ngon hơn vì tân thủ và muốn thử trải nghiệm ssX em mới zô đây :D

6. Mấy bác nghỉ bớt đi, máy mình yếu mà mình lên arena là đứng hình.
    Đông người lag k tả dc

7. KHỔ THÂN TÔI CÓ CÁI ACC CHƯA LÀM Q3 MÀ BH ĐÁP RA SW2 THÌ LẠI ĐỂ NGẮM CHƠI .

8. sw2 random chưa làm nv3 được thì móm à

9. 1 đống tiền to đùng :v

10. anh em nào ac.max 40,rs nản ko chơi thì iboxx thanh lý cái nhẻ.

11. Hôm nay nhiều gạch đá quá mọi người đi thu gom về xây nhà đe :D . Vào group mà thôi rồi toàn chửi bới :D

12. Tốp píc này t lập rao hình như k đề nghị ADM fix hay gì cả.chỉ là nói chính sach thôi.t củng chả bao giờ đòi nghỉ cả..lập ra chỉ để AE binh luân.chứ k biết gì thì đừng vào nói lung tung nha các thánh

13. Sever này cứ bình luận cái j nhạy cảm cái là chúng mày nghỉ bớt đi cho no vắng :D éo tin được

14. có như không. :D

15. mình cũng nghĩ như bạn khi thấy các thánh phán lên 4rum

16. Mình thấy rất nhiều anh em văng tục chửi bậy nói GM về ring 40 sao k cho wing 2 như các sever trước....Theo quan điểm của minh thì mình thấy GM ra chính sách này là rất phù hợp và là 1 bước đi đúng đắn, nó giúp cho sever ổn định và giá cả của các mặt hàng từ chao,zen... cho đến các phụ kiện tối tối như là siêu wing có giá trị lâu dài hơn. GM tạo ra 1 sân chơi cho ae chung niềm đam mê lâu dài mà lại k hút máu bằng cách chính sách như các MU lậu khác, Các bạn hãy đặt địa vịc ảu các bạn vào GM xem làm thế là đúng hay sai, đừng vi chút lợi ích nnỏ của cá nhân mà làm ảnh hưởng tới sân chơi của chúng ta!! ý kiến cá nhân tôi là vậy. ae gạch đá xin mời!!

tuanabchoanglong123 đã thích.
  17. tao nói có sai ko! ring 40 *** ra w2 đâu mà chúng mày mày mong nhé

18. dự là có kẻ khóc người cười hết
    - Anh nào chơi xổ số 50/50 ôm Lông Vs HHHT thì đã cười no bụng ra rồi
    - Anh nào cày 20 ac , 30 ac ko ra w2 đã và đang ngồi khóc nức nở , uất ức ,
    - Anh nằm giửa và nằm ngửa nên ko thiệt hại cũng không lãi và cũng dek có w2 dùng
    Tóm lại ta lổ xxx bac thuê wing mini nghĩ nó ra w2 nên thuê 30 ngày
    ai ngờ biết thế láy bạc mua mẹ cái ww1 lỏm dùng :D

19. like.mình thấy như vậy là hợp lý rồi. đừng đòi hỏi quá nhiều. để có w2 ng ta cũng phải cày quốc bỏ ra tí công sức thì hay hơn. k thì nạp ít tiền mà mua. bgio mà vứt ra wing thì thiệt mấy ng mua đồ quay wing quá.

20. KinLove

KinLove Hiệp Sĩ

lúc trước khi vào chơi gamethuvn , cứ nghĩ gamethuvn là 1 cộng đồng bền vững , toàn những anh tài có văn hóa , chững chạc , suy nghĩ thấu đáo , giờ mới biết , hóa ra cũng có cơ số thanh niên " đầu có 2 sừng " ở trong này , haiz ... Đành phải chấp nhận thôi , cộng đồng mà , hi vọng càng ngày VQ càng đào thải được tối đa những thành phần như thế . Đúng là :

Kẻ mù dạy người sáng mắt , kẻ thần kinh dạy người thông minh !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi